[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

4x4

Xe tăng

Vinhomes central park tân cảng Tphcm

Các cụ đầu tư trong sg thì ko nên bỏ qua dự án này ah , dự án đẹp , tiện ích vượt trội , không gian xanh resort , mật độ xây dựng rất thấp , cam kết thiết kế và chất lượng , giá đẹp .
Một rừng bê tông ntn mà mất độ xây dựng thấp là ntn nhỉ? :77:

canhpro

[Tịch thu bằng lái]
cụ không thích bê tông thì bơi vào đây, cho thuê cũng được tối thiểu 8% giá trị biệt thự (bằng $)/ năm cụ nhé.(

Chỉnh sửa cuối:

L.X

Xe hơi
tổng dự án 44 hecta , 14 hecta là công viên cây xanh và hồ nc , tổng dự án có 17 tòa thui muh cụ , ko thì cụ đầu tư biệt thự nghỉ dưỡng biển ở nha trang hay phú quốc , cam kết cho thue sinh lời 8% / năm bằng usd
p/s : cho hỏi top care sao mất tieu rui vay cụ , với lại hản sản 3 miền chung với cafe e thấy sao sao đó ,cafe nên riêng biệt với nhà hang , e ngồi cafe mà mấy bàn xung quanh ăn cũng ngại , cộng thêm việc dọn bàn ko kĩ nên mùi tanh vẫn còn

Chỉnh sửa cuối:

4x4

Xe tăng
tổng dự án 44 hecta , 14 hecta là công viên cây xanh và hồ nc , tổng dự án có 17 tòa thui muh cụ , ko thì cụ đầu tư biệt thự nghỉ dưỡng biển ở nha trang hay phú quốc , cam kết cho thue sinh lời 8% / năm bằng usd
p/s : cho hỏi top care sao mất tieu rui vay cụ , với lại hản sản 3 miền chung với cafe e thấy sao sao đó ,cafe nên riêng biệt với nhà hang , e ngồi cafe mà mấy bàn xung quanh ăn cũng ngại , cộng thêm việc dọn bàn ko kĩ nên mùi tanh vẫn còn
tổng 44, cây 14 vậy xây 30/44 ha thì con số mật độ 90% ở đâu ra nhỉ? Lúc đầu e cũng máu nhưng sau thấy phải 5 năm nữa mới nên vào chứ vừa xây vừa bán ntn thì khách ở hay thuê cũng ngại chưa nói đến mật độ quá cao.

Vụ cam kết 8% e thấm rồi, chả biết cam kết trong bao lâu và cái gì đảm bảo, chứ sau 1 năm nó ko cho thuê đc nó cũng ko bắt đền mình đâu. Toàn hò hét thế thôi, nó cứ cho e cái bảo lãnh của bank nếu ko đc tối thiểu 8% thì bank trả tiền thay là e chơi luôn ;))

Topcare cụ phải hỏi a Tươi đang thi đấu ở Jusventus chứ e bây giờ có biết gì đâu mà hỏi e ;)) chỉ tiếc là a ấy chọn nhầm chủ nên ae ko có dịp ngồi cùng nhau nữa. ;)

Hải sản và cafe đúng là ko nên chung cụ ạ, nhưng cafe đầu tư lớn, đc cái khách thích nhưng hiệu quả ko cao nên e chuyển làm nhà hàng là chính cụ ạ! Khách ăn ở trong nhà còn ngoài vườn vẫn là cafe ạ ;) tks cụ ủng hộ >:D<

Chỉnh sửa cuối:

L.X

Xe hơi
tổng 44, cây 14 vậy xây 30/44 ha thì con số mật độ 90% ở đâu ra nhỉ? Lúc đầu e cũng máu nhưng sau thấy phải 5 năm nữa mới nên vào chứ vừa xây vừa bán ntn thì khách ở hay thuê cũng ngại chưa nói đến mật độ quá cao.

Vụ cam kết 8% e thấm rồi, chả biết cam kết trong bao lâu và cái gì đảm bảo, chứ sau 1 năm nó ko cho thuê đc nó cũng ko bắt đền mình đâu. Toàn hò hét thế thôi, nó cứ cho e cái bảo lãnh của bank nếu ko đc tối thiểu 8% thì bank trả tiền thay là e chơi luôn ;))

Topcare cụ phải hỏi a Tươi đang thi đấu ở Jusventus chứ e bây giờ có biết gì đâu mà hỏi e ;)) chỉ tiếc là a ấy chọn nhầm chủ nên ae ko có dịp ngồi cùng nhau nữa. ;)

Hải sản và cafe đúng là ko nên chung cụ ạ, nhưng cafe đầu tư lớn, đc cái khách thích nhưng hiệu quả ko cao nên e chuyển làm nhà hàng là chính cụ ạ! Khách ăn ở trong nhà còn ngoài vườn vẫn là cafe ạ ;) tks cụ ủng hộ >:D<
hihihihi , e thật là cụ nên đầu tư ngay bay giờ đi ah , dan Hn đổ xô vào đây đầu tư vì thứ nhất về quy mô dự án , thứ 2 giá mềm hơn hn , thứ 3 cho thue dễ hơn , bay giờ giá đang mềm , tiến độ bàn giao cuốn chiếu , cuối 2017 là bàn giao toàn bộ dự án . Dự án tiện ích cực kì vượt trội , cụ pm cho e email e gửi chi tiết vào mail cho cụ :)
Về biệt thự thì để e check lại chính xác cái bảo lãnh của ngân hàng vì vừa rồi event ở ks Rex e có nghe loáng thoang về việc vingroup kết hợp bank để đảm bảo lợi ích kh , cam ket cho thue ký hợp đồng cho thue 10 năm nha cụ , cụ yên tâm là doanh thu cho thuê chia sẻ đều nên cam kết tối thiểu là 8% . có gì cần tìm hiểu tư vấn cụ vui lòng liên lạc e Thùy Duong 01279991981 hoặc email thuyduongtran166@gmail.com hoặc duongttt2@mland.com
p/s : quán cụ bán cafe ko thì đúng là ko đủ doanh thu thật , quán đẹp , nv tốt , thức uống oki , lần nào ra hn e cũng ngoi đấy , e thấy cụ mấy lần loay hoay chỗ quầy bar , cụ trông dễ thương như gấu bông hihihihi ,mà e là mợ ko phải cụ

L.X

Xe hơi
Thằng nào thuê cho hết hả kụ ?
Thằng nào thuê cho hết hả kụ ?
nghĩa là khi cụ mua bt và để cho chủ đầu tư kinh doanh du lịch thì mỗi năm cụ sẽ nhận dc tối thiểu 8% giá trị bt cụ đã mua , ngoài ra cụ sẽ đc 15 đêm nghỉ dưỡng tại bt của mình ko mất bất cứ chi phi nào ( ăn uống vui choi giai trí trong khuôn viên dự án , đưa đón sb ) .Mua ngay thời điem nay sẽ đc giảm ngay 300t và tặng chuyến du lich châu âu 10 ngày dành cho 2 nguoi , mọi thong tin tư vấn chi tiết miễn phí xin vui long lien lac e ms Thùy Duong 01279991981 , thanks

i10

Xe tải
Các cụ ơi, ĐN đúng là đáng sống. Oto ko sợ tắc đường, đỗ oto trong TP ko còn là vấn đề. Vấn đề ở chỗ là làm j để kiếm sống trong đó, e chả có ý là giỏi ở đâu cũng phát triển đc nhưng mà kiếm tiền trong ĐN k dễ chút nào. Bạn bè em vào rồi ra vô số kể, nay chỉ còn 1 đứa trụ lại. Được 3 năm, mua nhà rồi nhưng mà vất vả lắm. Hơn nữa dân ĐN với khách du lịch thì ok chứ ở đó thì cũng CỤC BỘ ĐỊA PHƯƠNG cụ ạ. Vì thế nếu có cv ổn định, thì bán nhà HN mua đc nhà đẹp trong đó.

nicholas1618

Xe điện
Nhiều bố toàn thánh phán. HĐ thì chưa đọc 1 chữ thấy nó hô 8% thì cũng 8% hò hét. Nếu nó cam kết ngây thơ như vậy trong 10 năm thì cả dự án bay trong 3 nốt nhạc.

canhpro

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều bố toàn thánh phán. HĐ thì chưa đọc 1 chữ thấy nó hô 8% thì cũng 8% hò hét. Nếu nó cam kết ngây thơ như vậy trong 10 năm thì cả dự án bay trong 3 nốt nhạc.
LN tối thiểu 8% giá trị biệt thự trước thuế ( bằng tiền đô), tối đa bằng 85% lợi nhuận tiền thuê của biệt thự, cam kết trong 10 năm. Sau 10 năm các cụ có thể tiếp tục hưởng 85% LN nhưng không cam kết tối thiểu nữa. Cụ nào đã đi rồi chắc cũng biêt giá phòng ks 5 sao ở đây trên 5 mil/ đêm. biêt thự từ 20mil/đêm.

CuongDN2012

Xe điện
cái cam kết đó là cam kết hô hào, rồi kiểu là đòn bẩy cho mấy bạn sale có cái để nói!! chứ mua rồi, ko cho thuê đc cũng phải chấp nhận, chứ lấy đâu có khách sẵn mà cho thuê liền??

nicholas1618

Xe điện
LN tối thiểu 8% giá trị biệt thự trước thuế ( bằng tiền đô), tối đa bằng 85% lợi nhuận tiền thuê của biệt thự, cam kết trong 10 năm. Sau 10 năm các cụ có thể tiếp tục hưởng 85% LN nhưng không cam kết tối thiểu nữa. Cụ nào đã đi rồi chắc cũng biêt giá phòng ks 5 sao ở đây trên 5 mil/ đêm. biêt thự từ 20mil/đêm.
Lại còn tiền đô nữa. Ông bạn Canhpro đưa giúp tôi cái điều khoản cam kết 8% ghi chỗ nào trong Hợp đồng mua bán. Mà đưa luôn cái Hợp đồng lên đi.

Tôi thấy 1 là ông làm tư vấn nhưng kém hiểu biết, 2 là ông cũng đang cố tình nói ""không hết sự thật"" với các cụ OF. Đây là cộng đồng khá hiểu biết chứ không phải mấy diễn đàn vớ vỉn ngoài kia để vào mà lạng lách bạt mạng.

canhpro

[Tịch thu bằng lái]
Lại còn tiền đô nữa. Ông bạn Canhpro đưa giúp tôi cái điều khoản cam kết 8% ghi chỗ nào trong Hợp đồng mua bán. Mà đưa luôn cái Hợp đồng lên đi.

Tôi thấy 1 là ông làm tư vấn nhưng kém hiểu biết, 2 là ông cũng đang cố tình nói ""không hết sự thật"" với các cụ OF. Đây là cộng đồng khá hiểu biết chứ không phải mấy diễn đàn vớ vỉn ngoài kia để vào mà lạng lách bạt mạng.
Thưa cụ tầm hiểu biết của em thì có hạn thật nhưng mấy cái em nói trên là có trong phụ lục của hợp đồng mua bán các dự án này, cụ cần nghiên cứu em sẽ email.

nicholas1618

Xe điện
Thưa cụ tầm hiểu biết của em thì có hạn thật nhưng mấy cái em nói trên là có trong phụ lục của hợp đồng mua bán các dự án này, cụ cần nghiên cứu em sẽ email.
Có điều khoản phạt khi hủy cam kết không?

nicholas1618

Xe điện
Cái này cơ chứ. Trong hợp đồng mua bán đều có điều khoản thưởng phạt khi vi phạm hợp đồng mà. Quan trọng cụ có mạnh hơn để phát người ta không?
Lý thuyết là thế. Thực tế thế nào thì cứ phải soi cái đã. Còn thực hiện thì lại là chuyện khác nữa.

canhpro

[Tịch thu bằng lái]
Có điều khoản phạt khi hủy cam kết không?
Trường hợp bên dịch vụ quản lý cho thuê chấm dứt dịch vụ trước hạn thì trong vòng 30 ngày phải thanh toán cho bên mua thu nhập cam kết còn lại tính từ ngày đơn phương chấm dứt đến ngày cuối cùng của thời hạn đảm bảo (10 năm) trừ chiết khấu dòng tiền.

canhpro

[Tịch thu bằng lái]
trường hợp cụ hủy cam kết thì sẽ bị phạt nặng hơn ^^

Trạng thái
Thớt đang đóng