[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhanh33

Xe buýt
Công an vào cuộc xem cụ tỉ như nào rồi :) Cụ nào post công văn lên đây hô hào thì lo mà xóa dấu vết đi :)))
http://cafef.vn/vu-gia-mao-cong-van-chu-tich-da-nang-ong-huynh-duc-tho-de-nghi-cong-an-vao-cuoc-20181102161239116.chn
Cụ gõ phím nhanh quá không chịu đọc kỹ rồi, ngay trong link này cũng nói công văn kia của của doanh nghiệp đề nghị làm cầu là có thật mà, trên này có cụ đăng cái công văn kia chứ không phải cái giả mạo này

Website
batdongsannghiduong.asia
Cụ gõ phím nhanh quá không chịu đọc kỹ rồi, ngay trong link này cũng nói công văn kia của của doanh nghiệp đề nghị làm cầu là có thật mà, trên này có cụ đăng cái công văn kia chứ không phải cái giả mạo này
Doanh nghiệp đấy trước đây đề nghị là thật các cụ ạ, mà bây giờ rút rồi không xây nữa :D :D :D

BINH MINH 07

Xe điện
Tốt nhất là đừng giải thích gì nữa, mục đích không hay ho gì cả đâu quân lừa đảo !

HaTrang

Xe tải
bác có thể lên youtube xem các buổi mở bán của chủ đầu tư đất xanh miền trung xem họ tranh nhau mua như nào nhé
Xin lỗi bác, "mở bán"? nhầm hay cố tình nói nhầm? cái ngày 1/11 vừa qua là mở đặt mua (đăng ký đặt mua, nộp vào 50tr, ko mua thì lấy lại 50 tr, chả mất gì). Hay nói nôm na là "ngày xí chỗ không mất phí", nói thành "mở bán" chắc ko phải do nhầm đâu nhỉ?

nói như bác thế thì dự án của chủ đầu tư này toàn dự án k có người mua, vậy mà dự án tới sắp triển khai dân lại tranh nhau đặt cọc thiện chí mua
À, lại còn "đặt cọc" nữa mới kinh, nếu không mua được trả lại thì gọi là "đặt cọc" ha, vui nhỉ. Hãy chịu khó nghiên cứu một vài khái niệm pháp lý cơ bản để lên OF thể hiện là cò có hiểu biết! Nên thế bác nhỉ?

duongbuipdu

Xe máy
Xin lỗi bác, "mở bán"? nhầm hay cố tình nói nhầm? cái ngày 1/11 vừa qua là mở đặt mua (đăng ký đặt mua, nộp vào 50tr, ko mua thì lấy lại 50 tr, chả mất gì). Hay nói nôm na là "ngày xí chỗ không mất phí", nói thành "mở bán" chắc ko phải do nhầm đâu nhỉ?

À, lại còn "đặt cọc" nữa mới kinh, nếu không mua được trả lại thì gọi là "đặt cọc" ha, vui nhỉ. Hãy chịu khó nghiên cứu một vài khái niệm pháp lý cơ bản để lên OF thể hiện là cò có hiểu biết! Nên thế bác nhỉ?
Bác có thể tìm hiểu các buổi mở bán dragon và lakeside trên youtube nhé, 1/11 là nhận cọc giữ chỗ dự án ngọc dương giai đoạn 2. Quan điểm mỗi nhà đầu tư khác nhau mà bác, có thể bác thấy thời điểm này k đáng để đầu tư người khác lại thấy tiềm năng. Đất xanh miền trung vẫn cứ phát triển đó thôi.
Không hiểu bác muốn tranh luận hay là muốn chia sẻ cơ hội, nếu bác có dự án tốt hay bác có thể chia sẻ cho cộng đồng mà. dân sales họ có tiền vẫn đầu tư mua 1 2 căn thời điểm đầu của dự án là chuyện bình thường.

HaTrang

Xe tải

nhanh33

Xe buýt
Bác có thể tìm hiểu các buổi mở bán dragon và lakeside trên youtube nhé, 1/11 là nhận cọc giữ chỗ dự án ngọc dương giai đoạn 2. Quan điểm mỗi nhà đầu tư khác nhau mà bác, có thể bác thấy thời điểm này k đáng để đầu tư người khác lại thấy tiềm năng. Đất xanh miền trung vẫn cứ phát triển đó thôi.
Không hiểu bác muốn tranh luận hay là muốn chia sẻ cơ hội, nếu bác có dự án tốt hay bác có thể chia sẻ cho cộng đồng mà. dân sales họ có tiền vẫn đầu tư mua 1 2 căn thời điểm đầu của dự án là chuyện bình thường.
Chắc bác ấy là cá mập hà nội ấy mà, ăn đủ rồi thì thôi lại còn quay lại quấy nhiễu nhể he he

cuudia

Xe tải
Ngọc dương giai đoạn 2 đầu tư đc ko cụ, nghe nói giá 17tr à?

duongbuipdu

Xe máy
Nhiều nhà đầu tư đang chê giá này so với khu vực hơi cao, nhưng dân đầu tư chuyên sản phẩm của đất xanh thì không thấy chê vì nó có 1 mặt giáp đường trường sa luôn.

Website
batdongsannghiduong.asia
Em cũng định cuối tháng vào trỏng, cụ ở chỗ nào để em vào mời cụ càfe giao lưu bóng bàn tìm cơ hội đầu tư/cơ đc ko ạ?
Ok cụ vào cứ ới em 1 tiếng. Em ở Lê Thanh Nghị cụ ạ

Ngọc Dương gd1 bây giờ tầm 15tr đầu tư tốt hơn cụ ạ. GD2 em thấy chả đẹp bằng. Với cả đang dính giải toả đền bù chưa xong, khu mồ mã cũng hơi nhiều, nên mãi không đẩy hết đường thông ra Lạc Long Quân được :(

dotq

Xe đạp

Ngọc Dương gd1 bây giờ tầm 15tr đầu tư tốt hơn cụ ạ. GD2 em thấy chả đẹp bằng. Với cả đang dính giải toả đền bù chưa xong, khu mồ mã cũng hơi nhiều, nên mãi không đẩy hết đường thông ra Lạc Long Quân được :(
Khu mồ mả khô hay tươi hả cụ

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Tình hình đất cát trong đó ntn các cụ? Cháu có 1 lô đấu lưng đường Trần Hữu Dực đường 5,5m lề 3m , gần ngã 2 với Đông Hải 12 khu dân cư Đông Hải có cụ môi giới đang muốn cọc 2 tỉ luôn.

mem.moi

Xe hơi

Giá Ngọc dương ntn theo cụ thì không nên lấy khu fpt hơn à?

quoctuan.dxmb

Xe hơi
Ngọc Dương cơ bản vẫn đẹp, gần sông gần đường gần biển

tivalat

Xe đạp
Bao nhiêu m2 cụ?

Tình hình đất cát trong đó ntn các cụ? Cháu có 1 lô đấu lưng đường Trần Hữu Dực đường 5,5m lề 3m , gần ngã 2 với Đông Hải 12 khu dân cư Đông Hải có cụ môi giới đang muốn cọc 2 tỉ luôn.

levux

Xe tải
Khu Tân Trà đang lên cả tháng nay rồi cụ, do sắp làm cầu qua sông Cổ Cò gần đó, nếu cụ ko có nhu cầu bán thì cứ để đó sẽ còn lên nữa nhé

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Khu Tân Trà đang lên cả tháng nay rồi cụ, do sắp làm cầu qua sông Cổ Cò gần đó, nếu cụ ko có nhu cầu bán thì cứ để đó sẽ còn lên nữa nhé
Vâng lô đất của cháu đây. Sau lưng là đường Trần Hữu Dực, cách đầu cầu nối bãi tắm Tân Trà với khu FPT 150m

Trạng thái
Thớt đang đóng