[Funland] Bắt tạm giam Nguyễn Lân Thắng.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Azeglio

Xe điện
Đó là cụ nhìn sự việc chứ không phải vấn đề, trong nghiên cứu thì mắc sai lầm là khó tránh và hậu quả của nó có thể nhẹ hoặc nặng nó thuộc về rủi ro nhất là các vấn đề sinh học, y học.
Tài thời điểm du nhập vào VN thì nó là loài đc nhiều nước và ngợi về dinh dưỡng, sinh trưởng và dễ thuần.
Em hỏi thật, cụ chỉ giúp em công lao của dòng họ này với.

icemain

Xe tăng
Cháu gọi cụ Lân bằng ông Nội
Con ông Nguyễn Lân Tráng.

Vâng, toàn gs và pgs theo kiểu ông Nguyễn Lân Dũng ấy, ông Dũng là người đưa ốc bươu vàng về VN cho dân nuôi xóa đói giảm nghèo đấy! À có anh Nguyễn Lân Hiếu chuyên gia hàng đầu về tim mạch ở VN thì khác, anh này giỏi.
Lân Hiếu là con trai ông Lân Dũng đó cụ.

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
rảnh quá thì sang nước ngoài mà sinh sống,chả hiểu muốn chống phá cái gì @@
Mục đích là trở thành cái gọi là nhà hoạt động - nhà hoạt động dâ.n chủ - qua lại với một số tổ chức nhâ.n quyền của Mỹ và Châu Âu - hoạt động - có chuyện là sẽ đc tị nạn.

Nhưng anh mới trở thành nhà tào lao là đã bị bắt mất rồi

Kia_fote

Xe điện
Cả dòng họ Nguyễn Lân nổi tiếng trí thức. Giờ bị ông em phá hết.
Chẳng qua thắng làm vua thua thành giặc mà thôi. Còn hơn bao nhiêu người vì miếng cơm manh áo phải ngậm bồ hòn làm ngọt!

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Dòng họ Nguyễn Lân em thấy như kiểu danh gia vọng tộc thôi chứ có gì đâu mà bất tử hả cụ. Nhưng không hiểu sao lạc loài ra bác này như sao quả tạ gánh ưu phiền cho dong họ hay sao ấy. Trước em ở cạnh nhà con bác Nguyễn Lân Hùng thấy bạn ấy quả là người tuyệt vời, trí thức, hòa nhã và khiêm tốn, vui vẻ phết!
Trong nhà kiểu gì cũng có 1 đứa hư Cụ ạ :D

Vo_thuong

Xe điện
gia tộc nguyễn lân còn cụ gì làm ở liên đoàn bóng đá vn mang ảnh hlv park hang seo đi diễu phố nữa, cha hổ vẫn sinh con chó như thường :)
Cụ nó thế e cũng hơi quá lời. Cụ Nguyễn Lân Trung là Phó Giáo sư, Tiến sĩ, nguyên Phó Chủ tịch Liên đoàn Bóng đá Việt Nam VFF, hiện đang là Phó Hiệu trưởng Trường Đại học Ngoại ngữ. Việc làm bên bóng đá là tay trái của cụ ấy thôi và em thấy cũng ko đến nỗi bị đánh giá quá tệ (mặc dù em cũng ko thích một số hành động của cụ ấy).

Tlbooks

Xe buýt
e thấy nhiều cụ cực đoan quá, ...
như về lĩnh vực tim mạch, cụ nào có người nhà bị tim mạch thì đều biết các phương pháp can thiệp hiện đại, đều biết các học trò cụ Lân Việt là các chuyên gia tim đầu Ngành hiện nay.

cụ nào ngày ngày đang ăn cơm, trên bàn có các món ếch, lươn, ba ba, cua biển, dế, cà cuống, gà, vịt, ...vv đều có dấu ấn của cụ Lân Hùng, dù chỉ là kỹ sư nông nghiệp. Cụ hướng dẫn bà con nuôn ở quy mô trang trại, quy mô công nghiệp, thậm chí cả từ nuôi giun, nuôi mối làm thức ăn cho gà - vịt...đủ bộ 13 con phổ biến chưa kể các loại khó nuôi, hiếm như như chim trĩ đỏ, gà ri, gà tre, đà điểu, lợn rừng, cầy hương, nhím, kỳ đà, dúi, ếch, cua đồng, lươn, chạch ...v thậm chí cả nuôi hươu, cá rô đầu vuông, trắm giòn....
chanh không hạt, thanh long ruột đỏ phổ cập hiện nay cũng có dấu ấn của cụ Hùng

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Dòng họ này giỏi, giá mà nước ta họ nào cũng phát huy được truyền thống như vậy thì chả mấy mà hùng cường

tieunhilang

Xe điện
Em thấy ông này khổ.
Tự nhiên sinh ra trong một môi trường mà chú bác toàn là giáo sư: Thế là "mặc định" phải học giỏi.
Tự nhiên phải chịu một áp lực từ gia đình-xã hội khiến ông ta sinh tư tưởng phản kháng.

longtu210

Xe điện
Cụ này ko phó - giáo sư - tiến sĩ gì hả các mợ

namson229

Xe điện
E cũng ko biết nốt.. ... chắc lại đi 5-7 năm.

Chelski

Xe điện
Cụ này ko phó - giáo sư - tiến sĩ gì hả các mợ
Thắng sinh năm 1975 , kiến trúc sư, tốt nghiệp khoa quy hoach đô thị gì đó Đại học kiến trúc , ra trường hình như làm cho một cơ quan cấp Viện về thiết kế hay kiến trúc gì đó ...Bước ngoặt thay đôi lhi bắt đầu tham gia biểu tình chống Trung quốc từ những năm 2011, và các phong trào Xã hội dân sự, Nhà báo tự do....

Azeglio

Xe điện
Chịu khó đọc chút là đc, để công bằng đọc tài liệu Tây ấy.
Em đã thuộc loại dốt đọc, hỏi các cụ cho dễ hiểu, cụ lại bảo em đọc tiếng Tây nữa thì em chịu.
Cụ đọc rồi, hiểu rồi thì thí hủi cho anh em tý thông tin làm ơn. Chứ cụ dẫn đường chỉ lối thế kia em lạc mất.

MâyHồngzzz

Xe hơi
Chửa kịp nghe chym hót thì chym đã lên thớt mất rồi. À mà không có thớt này thì em cũng ếch biết cụ này là cụ nào.

Được gửi từ iPhone Xs - Otofun

HUNGSMUN

Xe container
Lại mất vài năm cuộc đời...

Trạng thái
Thớt đang đóng