[Thảo luận] Bất xxx ngã 4 Cổ Nhuế-Phạm Văn Đồng

HungHanh2011

Xe đạp
Chiều nay, lúc 2h45, E có hẹn với mấy cụ OF nhà mình, phải đưa F1 đi học trong Cổ Nhuế, lúc ra em đa cẩn thân đi theo đương tàu qua khu Đô thị mới đối diện Công viên Hòa Bình, về đến ngã 4 CN-PVĐ, thấy đèn xanh còn 5-6s, em vít ga bám *** xe buýt trước, đến giữa ngã 4 thì đang lái sang trái để vượt xe buýt thì ăn ngay 1 con cạp nong vào mặt. E từ từ xi nhan, đanh xe vào bên đương, ngôi trong xe hỏi chú xxx mặt tròn non choẹt
E: Có việc gì thế?
Xxx: Đề nghị A ra khỏi xe cho kiểm tra giấy tờ
E: Tôi phạm lỗi gì mà A đòi kiểm tra giấy tờ của took.
Tay cầm đầy đủ giây tờ đứng ra ngoài giơ cho xxx xem chứ không đưa.
xxx: A vượt phải sai làn. A vượt phải xe buýt phía sau
E: xe đó đi sau đi ở làn giữa, nếu tôi vượt phải thì phải lao vào làn trong cùng của xe đạp ah?
xxx nói cứng: A có cần tôi chặn lái xe buýt sau vào làm chứng không.
E: A thích thì cứ gọi, tôi không vượt phải mà cũng không thể vượt phải được xe đó.
Cãi thêm dăm câu nữa, xxx trẻ có vẻ nản, yêu cầu E vào gặp xếp.
Xxx sếp: có việc gì thế. A cho kiểm tra giấy tờ.
E: Giấy tờ E đây, đầy đủ, không thiếu gì cả. Quân của A bắt lỗi E vượt phải sai làn. A xem đường chỗ kia có vượt phải được không?
Xxx sếp: Hùng ah, nhà em ngay TQH cũng gần đây nhỉ? Thế E thử nghĩ xem E có sai gì không mà để AE phải bắt look ( bẫy mình đây :P)
E: e đi bình thường, từ trong CN ra, em không đi ngược ra luôn, mặc dù biết có bị hỏi thì nói là từ ngõ 43 rẽ ra thì bằng hòa, E tôn trọng các A nên không đi như thế. Thế mà còn bắt bậy E :@.
Xxx sếp: E thử nghĩ lại xem, chứ không tự nhiên AE không đi bắt oan ai cả. A cũng nghĩ là E không cố tình đi như thế. (lại bẫy)
Thêm mấy câu nữa nhưng E kiên quyết không nhận lỗi vượt phải, xxx sếp trả lại giấy tờ cho E lên đường.
Chứng tỏ là xxx cũng hay bắt bậy thật, 1 lần E cũng bị láo sai làn Lê Văn Lương kéo dài (chưa kịp nghiên cứu mấy thớt trên này nên bị nó bịp). Mình cãi tỉnh là nó không làm gì được mình cả.
PS: Nó mà bắt lỗi chuyển làn không xinhan lúc vượt xe buýt trước ở giữa ngã 4 là E hết đỡ.

mr.luan12179

Xe buýt
Chỗ xiền không phải nộp cho xxx cái lỗi vượt phải không xi nhan cụ mời anh em OF Cafe đê \:D/\:D/\:D/

cargoman

Xe điện
Chỗ này chỉ bắt được lỗi đi từ Cổ Nhuế ra + đi vào làn xe thô sơ từ cầu TL về chứ lỗi của cụ chủ bắt thế đếch nào được, chỉ cắn càn. Cụ chủ lần sau nhớ xinhan nhé :P

bebi

Xe tải
Mấy thằng xxx liên thiên!

Thiepk32

Xe tăng
nhà em gần đó nên em biết. xxx bắt em là em chém xxx tơi bời ngay.

HUNGSMUN

Xe container
xxx làm ăn láo quá..

Matizcoi

Xe cút kít
Cụ sai zồi, quay lại xin nộp phạt lỗi ko xi nhan đê he he

duongtran1911

Xe đạp
phù, e cũng tưởng pác làm report về các e xxx ợ PVD :))

bmw1226

Xe tải
Bạn phải gọi xxx là các đ/c ấy chứ không gọi là "nó" nhé :-bd

Chiều nay, lúc 2h45, E có hẹn với mấy cụ OF nhà mình, phải đưa F1 đi học trong Cổ Nhuế, lúc ra em đa cẩn thân đi theo đương tàu qua khu Đô thị mới đối diện Công viên Hòa Bình, về đến ngã 4 CN-PVĐ, thấy đèn xanh còn 5-6s, em vít ga bám *** xe buýt trước, đến giữa ngã 4 thì đang lái sang trái để vượt xe buýt thì ăn ngay 1 con cạp nong vào mặt. E từ từ xi nhan, đanh xe vào bên đương, ngôi trong xe hỏi chú xxx mặt tròn non choẹt
E: Có việc gì thế?
Xxx: Đề nghị A ra khỏi xe cho kiểm tra giấy tờ
E: Tôi phạm lỗi gì mà A đòi kiểm tra giấy tờ của took.
Tay cầm đầy đủ giây tờ đứng ra ngoài giơ cho xxx xem chứ không đưa.
xxx: A vượt phải sai làn. A vượt phải xe buýt phía sau
E: xe đó đi sau đi ở làn giữa, nếu tôi vượt phải thì phải lao vào làn trong cùng của xe đạp ah?
xxx nói cứng: A có cần tôi chặn lái xe buýt sau vào làm chứng không.
E: A thích thì cứ gọi, tôi không vượt phải mà cũng không thể vượt phải được xe đó.
Cãi thêm dăm câu nữa, xxx trẻ có vẻ nản, yêu cầu E vào gặp xếp.
Xxx sếp: có việc gì thế. A cho kiểm tra giấy tờ.
E: Giấy tờ E đây, đầy đủ, không thiếu gì cả. Quân của A bắt lỗi E vượt phải sai làn. A xem đường chỗ kia có vượt phải được không?
Xxx sếp: Hùng ah, nhà em ngay TQH cũng gần đây nhỉ? Thế E thử nghĩ xem E có sai gì không mà để AE phải bắt look ( bẫy mình đây :P)
E: e đi bình thường, từ trong CN ra, em không đi ngược ra luôn, mặc dù biết có bị hỏi thì nói là từ ngõ 43 rẽ ra thì bằng hòa, E tôn trọng các A nên không đi như thế. Thế mà còn bắt bậy E :@.
Xxx sếp: E thử nghĩ lại xem, chứ không tự nhiên AE không đi bắt oan ai cả. A cũng nghĩ là E không cố tình đi như thế. (lại bẫy)
Thêm mấy câu nữa nhưng E kiên quyết không nhận lỗi vượt phải, xxx sếp trả lại giấy tờ cho E lên đường.
Chứng tỏ là xxx cũng hay bắt bậy thật, 1 lần E cũng bị láo sai làn Lê Văn Lương kéo dài (chưa kịp nghiên cứu mấy thớt trên này nên bị nó bịp). Mình cãi tỉnh là nó không làm gì được mình cả.
PS: Nó mà bắt lỗi chuyển làn không xinhan lúc vượt xe buýt trước ở giữa ngã 4 là E hết đỡ.

Maybaymatdat

Đi bộ
Tại sao GTCC Hà Nội không cắm biển cấm ô tô từ ngõ 43 đi Cổ Nhuế - PVĐ nhỉ

.[/I]
Tại sao GTCC Hà Nội không cắm biển cấm ô tô từ ngõ 43 đi Cổ Nhuế - PVĐ nhỉ. Em mấy lần tranh cãi với xxx về vấn đề này. Em bảo: tôi đi từ ngõ 43 Cổ Nhuế đi ra, ngày nào tôi cũng đi như vậy, không có biển cấm nào cả, thích thì các đồng chí đi khảo sát cùng tôi, pháp luật không cấm thì không công dân có thể làm, các anh không thể lý giải như thế để xxx tôi được. Bực thật...Mà cả HN này, giao thông lộn xộn như mề gà, không vượt phải, vượt trái loạn cả lên thì làm sao đi được...????????????Chán

windys

Xe tăng
Ở giao cắt là không được vượt mà cụ