[Thảo luận] Bẫy đè vạch ở đường Lê Thanh Nghị - Hải dương

30M60xx

Xe buýt
Bẩm các cụ, Hôm qua em đi qua Hải dương, tuy đã được cụ langthang16 cảnh báo
rẽ không signal ở đoạn vào khu Nam Cường hoàn toàn chính xác em đã thoát qua đoạn này mà thấy rất nhiều xe dính chưởng. Tuy nhiên khi đi qua Cầu Cất đường Lê Thanh Nghị thì dính bẫy các cụ ak, có một thằng Altis đen đi rất chậm chiếm gần hết phần đường, đang vội em signal vượt lên thế là dính vạch liền xxx bắt ở chỗ ngã tư Cây Xăng đấy ạ. Cụ nào đi qua đây chú ý nhé.>:P

Tribute

Xe container
Cụ dính bẫy của xxx HD rồi. Bẫy này được cảnh báo khá nhiều rồi mà cụ.

30M60xx

Xe buýt
Vâng đúng thế cụ ạ, khốn nạn thật cái lũ xxx bày trò trẻ con quá các cụ nhỉ

Phung_camera

Xe hơi
Cần câu cơm của họ mà cụ

ButHocGioi.com

Xe buýt
40 Tạ Quang Bửu - Bút Chấm Đọc Thông Minh
Website
ducthanh.edu.vn
rẽ không signal ở đoạn vào khu Nam Cường hoàn toàn chính xác em đã thoát qua đoạn này mà thấy rất nhiều xe dính chưởng. Tuy nhiên khi đi qua Cầu Cất đường Lê Thanh Nghị thì dính bẫy các cụ ak, có một thằng Altis đen đi rất chậm chiếm gần hết phần đường, đang vội em signal vượt lên thế là dính vạch liền xxx bắt ở chỗ ngã tư Cây Xăng đấy ạ. Cụ nào đi qua đây chú ý nhé.>:P
Thằng này em đã gặp - Lúc đầu em đèn, sau đó còi - nó trả thèm quan tâm - nhớ đến các cụ OF nhắc chim mồi - em liền còi đèn liên tục thúc nó :D xong rùi nó cũng chạy nhanh hơn ;) bó tay

dreamwater

Xe điện
xxx Hải Dương bây giờ là Top 1. Chiếm thay vị trí của xxx Thanh Hoa quế rồi các cụ ạ

themanh2209

Xe máy
Thanks các cụ, e cũng hay về quê ở Hd, mà dạo này xxx Hd mang nhiều tiếng quá nhỉ

gafquef

Xe tăng
Em mới đi họp giao ban về xong, các lãnh đạo tỉnh và công an tỉnh vừa mới nêu cao quyết tâm đưa Hải Dương lên thành tỉnh dẫn đầu cả nước về số lượng công an bình quân trên mỗi đầu người dân, hiện nay công an, cảnh sát ở hải dương đã khác nhiều( cụ nào không tin thì cứ về Hải Dương mục kích 1 buổi sáng thứ 2 thôi - lúc đó các XXX họp xong đi ra đường còn đông hơn dân, rồi chỉ cần ngồi chè chát 1 lúc thì sẽ liên rục thấy áo vàng áo xanh đi lượn để kiếm xèn). Mục tiêu đến năm 2015 mỗi người dân TP Hải Dương sẽ có 1 cảnh sát. Nói chung lúc đó Hải Dương sẽ đi trước cả nước 1 bước và hoàn thành mục tiêu tiến lên CNXH không tưởng các cụ ạ
Thông báo thêm với các cụ là không riêng gì đường Lê Thanh Nghị đâu nhé, đường Bạch Đằng cũng bắt lỗi đè vạch đấy, đi hết đường Bạch Đằng là một cái vòng xuyến lộn xộn và thằng thiết kế cũng là thằng ngu nhất nhì HD, đang thi công nhưng bọn XXX không có hướng dẫn gì cho các xe ở nơi khác đến đâu mà chỉ có chỉ gậy mà tóm thôi.

Chỉnh sửa cuối:

cayenneturbo

Xe tải
Mệt nhỉ, e về HP hay rẽ vào ăn gà ở quán 123, cảm ơn cụ đã cảnh báo, lần tới mà vào phải thật cẩn thận mới đc.:-s

Hai Duong

Xe hơi
Các cụ cứ nói quá chứ. Hải Dương nhà em làm gì lắm xxx đến thế đâu. Thực sự thì lực lượng tuần tra rất mỏng. Không tin các cụ cứ đứng ở đường Nguyễn Lương Bằng mà xem: 5 phút một lượt CSTT, 10 phút một lượt CS113 lượn qua thôi. Hải Dương đang phấn đấu lượt tuần tra phải tương đương với lượt xe bus ở Hải Dương

30M60xx

Xe buýt
Các cụ nhớ cái vụ CA Hải dương phải bồi thường 650 tr tiền bạch tuộc hồi tháng 6/2013 không, thảo nào nhiều vòi quá phải không các cụ ???

fialovy

Xe tăng
Em cũng mới bị dính hôm t5 tuần trước xong. Thấy 1 thằng ku xxx ngồi xe máy đỗ bên đường, em đi gặp thằng xe máy chình ình giữa đường bấm mãi ko tránh, em đè vạch tránh vượt lên thì lên đến ngã tư bị xxx vịn vào, cười tươi lắm
Ông già chìa thẻ QS ra thì chú ý ko nói gì cho đi ngay

xuanjupiter

Đi bộ
XXX HD thì khỏi phải bàn rồi ạ ! Ngồi cái đường Nguyễn Lương Bằng 5 phút thì chắc gặp cả đống áo xanh CSTT chạy đầy đg ạ... còn tối đến thì CĐ với CS mặc thường phục nhiều như quân nguyên ạ!

langthang16

Xe hơi
chỗ này e cũng biết, nên từ trước đến giờ em toàn đi đúng trong 1 làn,ko đè vạch, ko bao giờ sang làn khác, và cũng 40km/h (vì có cảnh báo bắn tốc độ ở đoạn này), nên xxx chưa bao giờ bắt đc e ở đường này.

robinhut

Xe hơi
Đường này là về quê ngoại E, vạch liền kẻ hết phố. Bác vượt là sai rồi, nhanh chậm bao nhiêu phút đâu mà phải vượt cơ chứ.

trungtngt

Xe buýt
rất nhiều cảnh báo về bẫy này rồi mà cụ vẫn dính à. xin chia buồn. Hải Dương phấn đấu đến năm 2016, nguồn thu chủ yếu của ngân sách tỉnh đến từ tiền phạt vi phạm giao thông và đến năm 2017 mỗi cán bộ CSGT tỉnh đều có biệt thự trong khu Nam Cường, xa hơn là biệt thự Vincom Long Biên
cho ông cục phó lái xe qua hải dương chắc treo bằng giữ xe luôn,mệ chúng nó thấy dưới kêu nó ra vbản bừa

huyhai

Xe buýt
Tổ chức chấm điểm thì đến thời điểm này Hải Dương chắc chắn đứng trên cả Hải Phòng Thái Bình và ngay ngửa hay có phần nhỉnh hơn Thanh Hóa rồi. Quá bẩn , bựa như vậy thục sự là buồn cho đất Hải Dương vì có nhiều xxx mà được nổi tiếng. Ở đoạn này em nghe nói có nhiều xe của xxx xà xe được thuê chậy lòng vòng quay liên tục đi chậm sát với hai vạch liền coi như không biết khi xe sau còi đèn xin đường nữa cơ.

Chỉnh sửa cuối:

dangminhcongcom

Xe buýt
Trong TH này cụ còi và nháy fa liên tục cho em .
Ko vựot liều các cụ nhé