[Funland] Bây giờ nhiều chị em bơm ngực quá, các cụ mợ nhỉ?

hamcuare!

Xe container
Với kno bản thân thì tối ngủ cc nên matxa cho vú vợ tý :)) xoa vòng quanh vú vs vuốt lên đỉnh :))…. Vừa thư giãn mình lại tốt cho vk :).

caisua

Xe lăn
Ngực không cần to nhưng phải nổi gò, vừa mềm mại vừa căng tròn là đẹp nhất . Với mình thì thà đẹp nhân tạo hơn xấu tự nhiên. Ngực lép méo mó nhìn mình còn chán nữa là ai , mặc đồ cũng chả đẹp được. Nên làm ngực ạ, vì mình sẽ thấy mình đẹp, mình vui, tự tin , tràn đầy năng lượng, chứ chả hẳn làm vì chồng.
Mất chồng như chơi đấy mợ, nếu là em thì đương nhiên sẽ ko đụng vào hàng giả và cảm xúc cũng nhanh chóng tụt ngay. Nhưng nếu chồng ko quan trọng thì ta làm tới thôi

Go on

Xe điện
Em thấy phụ nữ Việt mình đa số ngực nhỏ.

Cụ mợ nào có hiểu biết về chủ đề làm ngực thì cho em xin thông tin với ạ.

Ví dụ em cũng có ý định làm ngực nhưng nghĩ tới hậu quả cũng run ạ. 😂😂😂

Em cảm ơn các cụ mợ nhiều!
Em có mấy năm làm ở 1 bệnh viện thẩm mỹ. Giờ nghỉ rồi. Chia sẻ với mợ mấy dòng sau:
1. Nếu không có gì quá quan trọng thì nên để nguyên. Bởi mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh nên cái này là quan trọng với mợ nhưng người khác lại thấy không quan trọng. Ví dụ: ngoại hình hấp dẫn sẽ thuận lợi công việc và dễ giữ gìn hạnh phúc hơn.
2. Đã dao kéo là có tỉ lệ rủi ro nhất định. Và mợ có thể giảm rủi ro bằng cách chỉ thực hiện tại các thẩm mỹ viện được công nhận là bệnh viện thẩm mỹ. Khi là bệnh viện thì họ sẽ có quy trình khám trước khi thực hiện. Ví dụ thử sốc phản vệ, khám nghiệm sức khoẻ xem có đủ khả năng thực hiện không. Chứ ko dám làm bừa đè ngta ra làm. Sau bước đó thì rủi ro đã là rất thấp. Nếu vẫn có vấn đề thì do đó là bệnh viện thẩm mỹ thì trong trường hợp rủi ro thì họ có đủ nhân lực và thiết bị y tế để cấp cứu.
3. Nếu đã nâng thì nên đầu tư gói ít nhất 80tr. Thông thường là tổng chi phí cho loại này là 100tr. Chọn loại túi độn cao cấp. Loại này sờ nắn cực mềm mại, form ngực rất tự nhiên. Ngoài ra, cấu trúc của nó cực bền. Xe ô tô đẹn qua cũng không làm túi bị vỡ chứ đừng nói sờ nắn bình thường. Nó cũng hạn chế tối đa dị ứng cơ thể, bao xơ.

Cuonglv

Xe tăng

Từ chanh lên bưởi hay dưa hấu là có rủi ro đấy.

phuongmit

Xe cút kít

xaunhatxahoi

Xe điện
Cụ nào thông thái tập hợp ảnh lên trang 1 cái

Goal

Xe tăng

Làm cũng được, thủ thuật khá đơn giản và nhanh chóng, có điều nên chọn trung tâm có uy tín, phòng mổ vô trùng sạch sẽ. Và tất nhiên sau đặt túi ngực thì đa số đẹp hơn, nhìn hấp dẫn hơn.
Còn cảm giác người dùng thì cũng tùy loại túi mợ chọn đặt, có loại rẻ tiền đặt vào phải thận trọng không sẽ bị xô lệch. Trong khi đó loại công nghệ cao, đắt tiền thì sau khi đặt có thể yên tâm nắn bóp như thật luôn :)

Anhdex

Xe tăng
Đưa ảnh lên chọn em xinh xinh đẹp 1 chút . Toàn em xấu nhìn như quái vật mà cũng đưa lên vậy các cụ 🙄

ZynZyn

Xe lăn
Cấu tạo bầu ngực gồm tuyến sữa, mô mỡ và các bó cơ. Tuỳ vào cơ thể mỗi người, khi thăm khám bác sỹ sẽ chỉ định đặt túi ngực ở dưới mô mỡ và dưới bó cơ, hay là đặt ở trên bó cơ dưới mô mỡ.
Nếu túi ngực được đặt dưới mô mỡ và cơ thì cái mà các cụ sở nắn là da là thịt đấy, khó mà phát hiện được túi ngực.
Cụ nào kêu sờ vào mất cảm giác là 100% chưa được thử bao giờ.

Dan du an

Xe cút kít
Khách bên em không dưới chục người phải điều trị sẹo vì đặt túi ngực mặc dù làm toàn chỗ danh tiếng.

baogia102

Xe tăng
Với kno bản thân thì tối ngủ cc nên matxa cho vú vợ tý :)) xoa vòng quanh vú vs vuốt lên đỉnh :))…. Vừa thư giãn mình lại tốt cho vk :).
Cụ tả khó hình dung quá. Có clip thị phạm không ạ?