[VHGT] BĐH OF kêu gọi OFers hưởng ứng phong trào: "CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG"

Trạng thái
Thớt đang đóng

LiemBlue

Xe lăn
Ofer bóc cái Slogan thì em dám chắc là ngay sau hôm 18 là có cụ bóc ngay và luôn và hum nay em lại nhìn thấy tiếp 1 xe bên chi hội Mazda cũng bóc nữa ạ.Em thề

cwise

Xe container
Cái này là tự nguyện ai bóc thì cũng kệ người ta thôi.

cwise

Xe container
Em trộm nghĩ:
- Cả buổi phát động chỉ <100 xe mà có thể trong đó về có xe đã bóc ra, vậy tỷ lệ hoà loãng ra cả TP HN là cực ít chưa nói có một số cụ còn ở ngoài HN;
- Hai tuần trôi qua em chưa nhìn thấy cái thứ 2 trong các tuyến em di chuyển, mà vừa rồi em lượn khủng khiếp nhá;
- Vậy nên: có nên phát động thêm phong trào hay không, kiểu như version2 vậy?
- Chứ nếu phong trào lại thui chột theo đúng kiểu phong trào thì em e rằng tâm huyết của Diễn đàn và rất nhiều Ọp phơ dễ chìm theo ngày tháng;
- Còn nữa, em hơi buồn vì đây là một việc làm rất có ý nghĩa mà lại rất ít người tham gia, trong khi đó những vụ việc khác lại rất đông.
...
Cái gì mang tính chất cộng đồng mà hơi ảnh hưởng đến lợi ích cá nhân thì rất khó thực hiện được ngay. Còn các việc khác nhiều người xem, tham gia ví dụ như tai nạn giao thông thì là do tâm lý con người ai cũng tò mò, đơn giản là hiếu kỳ, bố nào cũng khoái xem con nhà người ta sống chết ra làm sao, thỏa mãn cái tinh thần. Vị dụ gần nhất là vụ CAP chửi Ofer ở Yên Sở, đa phần hóng hớt xem thế nào số lượng cmt rất đông.

audi_langha

Xe hơi
Nếu Bác thích sáng mai Bác qua em, em xin tặng Bác một đôi để Bác được mang thương hiệu nhà mình ạ. (vì em chỉ còn mỗi một đôi thôi), mà hôm nay em không mang theo ở đây ạ
Thank nhà bác nhiều ! em đã rót vodka mời bác rồi , bác cho em địa chỉ để em qua nhận quà còn mời bác ~o) chứ ợ :D

Chỉnh sửa cuối:

thaiquangtung

Xe buýt
Em trộm nghĩ:
- Cả buổi phát động chỉ <100 xe mà có thể trong đó về có xe đã bóc ra, vậy tỷ lệ hoà loãng ra cả TP HN là cực ít chưa nói có một số cụ còn ở ngoài HN;
- Hai tuần trôi qua em chưa nhìn thấy cái thứ 2 trong các tuyến em di chuyển, mà vừa rồi em lượn khủng khiếp nhá;
- Vậy nên: có nên phát động thêm phong trào hay không, kiểu như version2 vậy?
- Chứ nếu phong trào lại thui chột theo đúng kiểu phong trào thì em e rằng tâm huyết của Diễn đàn và rất nhiều Ọp phơ dễ chìm theo ngày tháng;
- Còn nữa, em hơi buồn vì đây là một việc làm rất có ý nghĩa mà lại rất ít người tham gia, trong khi đó những vụ việc khác lại rất đông.
...
Phong trào đang sắp có bước tiến dài đó cụ, mong là cụ chưa bóc banner vì sắp tới nếu cụ nhiệt tình thì BĐH sẽ mời cụ đó ạ

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Mời cụ qua 85 Láng Hạ Gara Tiên Phong nhận Banner ạ.
Hết rồi Bác ơi! Hôm chủ nhật em đến lấy hết sạch rồi ạ. Có chăng nên đợi may ra OF phát hành đợt mới còn nếu không phát hành thì h ết hết ạ

thaiquangtung

Xe buýt
250 bộ banner đã phát hết dưng mà không biết có đươc bao nhiêu cụ dán và chưa bóc các cụ mợ nhỉ

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em còn khoảng 4-5c gì đó ah :) cụ lào có nhu cầu alo em nhá
Nếu có thể được em nhờ Mợ làm ơn bỏ qua chỗ Bác Sonrack giúp em để em xin có được không ạ? Hôm em lấy của Bác Sonrack 3 bộ nhưng mọi người xin hết nên mục đích chính của em vẫn chưa được thực hiện, em xin banner của Mợ về để thực hiện nhu cầu ạ. Hoặc Mợ có thể PM số cầm chân của Mợ cho em rồi em qua chỗ Mợ em lấy ạ. Em xin Cảm ơn!

LiemBlue

Xe lăn
Hết rồi Bác ơi! Hôm chủ nhật em đến lấy hết sạch rồi ạ. Có chăng nên đợi may ra OF phát hành đợt mới còn nếu không phát hành thì h ết hết ạ
Sặc thế cơ ạ,em tưởng hôm trước bên cụ Rack nhà mình còn nhiều ạ.

250 bộ banner đã phát hết dưng mà không biết có đươc bao nhiêu cụ dán và chưa bóc các cụ mợ
nhỉ
Ai cũng dán ạ,còn sau đó ai bóc thì em ứ bít

Em còn khoảng 4-5c gì đó ah :) cụ lào có nhu cầu alo
em nhá
Mợ cho em xin chỗ để túm mợ với ạ,muốn mà chả bít túm vào đâu ạ.Mợ pm cho em nhá

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Mợ cho em xin chỗ để túm mợ với ạ,muốn mà chả bít túm vào đâu ạ.Mợ pm cho em nhá
Ông Bụ Bẫm này lại định hớt tay trên của em ah??? Hay ông lấy đi rồi để lại cho em hai cái cũng được :P

LiemBlue

Xe lăn
Ông Bụ Bẫm này lại định hớt tay trên của em ah??? Hay ông lấy đi rồi để lại cho em hai cái cũng được :P
Ơ thế mợ lấy thì em nhường ạ,em là em xoắn mợ lắm đới ạ.
Bụ bẫm hay là Bú bẫm ạ?
Dạ cái tên Nick nhà em chỉ có các mợ nôi công thâm hậu với biết thôi ạ,đến em còn chả dịch nổi nữa là.Em thề

Me3G

Xe container

Dạ cái tên Nick nhà em chỉ có các mợ nôi công thâm hậu với biết thôi ạ,đến em còn chả dịch nổi nữa là.Em thề
Cụ phọt cái số cầm chưn của cụ lên đây lào :))

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Sao phải xoắn ạ? Em cần nhưng nếu bác lấy rồi thì em thôi có sao đâu. Em nói là nói nếu Bác có thể để lại thì Bác để còn nếu Bác dùng hết thì thôi ạ. Thôi đi lấy đi còn có cớ mà gặp chứ sướng tóa mà để lâu lại nguội mất :)) tiếc lắm!

cwise

Xe container
Cụ phọt cái số cầm chưn của cụ lên đây lào :))
Đúng đấy ạ, Bác Bú bẫm phọt cái số cầm CHÂN của bác lên đây, các mợ biết ngay Bú có bẫm hay không:P. Ít gì thì bác cũng đi đầu trong phong trào ATGT hôm 18/12/.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Đúng đấy ạ, Bác Bú bẫm phọt cái số cầm CHÂN của bác lên đây, các mợ biết ngay Bú có bẫm hay không:P. Ít gì thì bác cũng đi đầu trong phong trào ATGT hôm 18/12/.
Thôi ông mr. Oai đừng đùa với Bác Liêm gì đấy không thích đùa đâu. Đùa quá rồi lắm chuyện. Em dự thấy có sự hờn dỗi ở đây rồi nên chấm dứt không là lại quá đà ông Mr. Oai nhé. Ở nhà mình thì khác nhưng ra cái nhà to hơn nên vừa phải thôi :D

Trạng thái
Thớt đang đóng