[VHGT] BĐH OF kêu gọi OFers hưởng ứng phong trào: "CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG"

Trạng thái
Thớt đang đóng

blackcivic 2.0

Xe tăng
Nếu giờ này còn cơ hội, nhà cháu mạnh dạn xin một suất: 0902220500.
Ko cần mạnh dạn đâu kụ ạ ,hết cơ hội rồi để đợt sau đi ko lâu đâu ,hy vọng kụ MẠNH DẠN tham gia nhiệt tình ngay từ đầu.

blackcivic 2.0

Xe tăng
Hôm rồi em đi làm hay bị muộn, mấy thằng ở phòng trong lúc bia diệu ngà ngà nó xuống nó bóc của em đi òy :(( nó bẩu cho anh đi nhanh hơn :((
Mấy thằng ở phòng bác hiền nhỉ ngà ngà say chỉ quậy bóc banner của bác, chứ bác mà gặp mấy thằng phòng em ngà ngà say thì..........

ym9972

Xe buýt
Cụ nào có tay nghề hoạ sĩ chuyển slogan của mình thành logo thì em đảm bảo gần như Ofer nào cũng dán

blackcivic 2.0

Xe tăng
Việc này đáng ra là của song chã , nhưng em đang chả tìm được việc gì làm đỡ buồn ngủ , nên hỏi vượt cấp phát bem nick cũng chơi.
Bác chủ nhiệm ơi ,bao giờ mình tiến hành giai đoạn 2 đấy ,để lâu hay quên với chán lắm , em đến những chô có nhiều ofer mà chỉ thấy nhõn xe em có banner tự dưng thấy mình lạc lõng , mỗi hội em là...number one ....tâm huyết

thaiquangtung

Xe buýt
Việc này đáng ra là của song chã , nhưng em đang chả tìm được việc gì làm đỡ buồn ngủ , nên hỏi vượt cấp phát bem nick cũng chơi.
Bác chủ nhiệm ơi ,bao giờ mình tiến hành giai đoạn 2 đấy ,để lâu hay quên với chán lắm , em đến những chô có nhiều ofer mà chỉ thấy nhõn xe em có banner tự dưng thấy mình lạc lõng , mỗi hội em là...number one ....tâm huyết
Cụ làm gì mà sốt thế, cứ từ từ, có gì sẽ thông báo sau

blackcivic 2.0

Xe tăng
Cụ nào có tay nghề hoạ sĩ chuyển slogan của mình thành logo thì em đảm bảo gần như Ofer nào cũng dán
BDH diễn đàn đã thống nhất và sẽ ra tuyên bố rằng ""quyết định lấy banner này là LOGO mới ,chính thức của diễn đàn ,còn logo cũ ko còn giá trị trao đổi ,lưu hành nữa,w"""kụ nhé.......bắt đầu có hiệu lực ngày 1/4/2012 ko sớm hơn được vì chờ LOGO (banner) mới.............

Chỉnh sửa cuối:

badieuuoc

Xe hơi
BDH diễn đàn đã thống nhất và sẽ ra tuyên bố rằng ""quyết định lấy banner này là LOGO mới ,chính thức của diễn đàn ,còn logo cũ ko còn giá trị trao đổi ,lưu hành nữa,w"""kụ nhé.......bắt đầu có hiệu lực ngày 1/4/2012 ko sớm hơn được vì chờ LOGO (banner) mới.............
Bác lấy quết định này ở thế ạ? Nghe có vẻ hay nhề, bao giờ cho đến tháng 4 đây

tuananhhypo

Xe tải
Ây Da, quả này nếu là thật thì có mà em chơi dán cái Banner vào trong thôi chứ logo dễ bóc thế có mà mất trong phút mốt...

badieuuoc

Xe hơi
Ây Da, quả này nếu là thật thì có mà em chơi dán cái Banner vào trong thôi chứ logo dễ bóc thế có mà mất trong phút mốt...
Bác về cứ yên tâm đợi và chờ nhớ! Ông này vẽ ra cái quyết định này rồi cất túi luôn đã thấy con dấu đâu

thaiquangtung

Xe buýt
Nhà cháu sốt ruột chờ đến ngày 1-4-2012 quá cơ...

tuananhhypo

Xe tải
Chào cụ! Em,coi như nà, cà rốt cái món công nghệ. Nọ mọ mãi chửa biết cách lái trong các box của OF. Cụ bỏ quá cho! Chúc cụ đón năm mới vui vẻ,an toàn!
cụ chưa quen thì cụ cứ đọc đi đã, sau khi đã quen rồi thì là cụ lại viết dần dần thế là cụ lượn giỏi thôi mà. chúng em lúc trước cũng tuyền thế

blackcivic 2.0

Xe tăng
Chào cụ eparch mới cả cụ 113-OF ! Thú thực, em,coi như nà, cà rốt cái món công nghệ. Nọ mọ mãi chửa biết cách lái trong các box của OF. Cụ bỏ quá cho, và, có gì cụ hướng dẫn thêm cho em với! Chúc các cụ và cả nhà OF, nhà Ếch, đón năm mới vui vẻ,an toàn!
em hỏi khí ko phải, kụ là phiên bản lậu của kụ nào vậy????

anhcatrong

Xe đạp
Em mới toe. Đợt này hết việc nên mới có thời gian nhập of. Cụ blackcivic 2.0 định dạy bẩu gì,xin cụ cứ dạy cho ạ.

thaiquangtung

Xe buýt
mời các cụ mợ xem bảng kê thu tiền của anh #, nhìn mà chán, không muốn văn hóa gì nữa. cọ 113 có nhiều quan hệ, mở cho anh # cái nick để anh ý đọc xem thế nào. chán thật.

anhcatrong

Xe đạp
Bẩm các cụ. Sáng nay em đi qua đoạn đường quen thuộc cái chỗ khúc cua tay áo Nguyễn Khánh Toàn - Bưởi - Đào Tấn í. Có một mợ đi con Củ Sâm Sáng cứ thế chém đầu em. Quả đấy em tiến thì chịu rồi, nếu mà đứng lại thì coi như là mợ ý chén cả cái đèn trái vào lốp phải của em Ếch nhà em. Nghĩ bụng "không kịp ăn sáng rôi!", em quay ra sau thi may quá, chả có cụ nào, em kịp R phát được 70 phân là mợ Buổi Sáng đã đậu chềnh ềnh trước em Ếch rồi phanh hự 1 cái. Sau rồi mợ ý lấy lại cước pháp rồi thì phải, thế là kéo kính xuống cười toét với em 1 phát, Gấu ngồi cạnh nên em k dám chụp nụ cười xinh vãi lúa của mợ ý cho các Cụ ngó. Thấy vui vui từ sáng đến giờ. Em thấy cái khẩu hiệu này hay hay góp vào BOX:
"Nhường nhau 1 giây, vui lây cả ngày"

cwise

Xe container
Khẩu hiểu của bác rất hay ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng