[Công nghệ] Bên nào thiết kế web bán ô tô ngon?

Mai Hieu

Xe đạp
Bác k biết je về code web thì tốt nhất nên thuê mấy bên làm web trọn gói lamd cho. Nó còn hỗ trợ mình suốt time dùng, còn mấy bên mua đứt bán đoạn web thì dễ đem.con bỏ chợ lắm. Trc e có làm vs 1 bên r, sau cạch ra luôn
Thanks bác, em cũng đang muốn tham khảo xem các bên làm web trọn gói bên nào ok đây

Mai Hieu

Xe đạp
Em ms làm 1 con bên này https://thietkewebmienphi.com/ yêu cầu em tự đưa ra, thấy giá cả khá ok, mua hosting vs tên miền riêng ạ.
Em có thấy một số cụ bảo bên bizweb nhưng bên bizweb hosting là chung, không riêng nên sau phải phụ thuộc nhiều. Được cái giá nó rẻ, giao diện khá đẹp. Tùy cụ chủ suy nghĩ
bên kia giá bao tiền mà ok bác? tổng cộng cả hóst, tên miền ấy

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
bên kia giá bao tiền mà ok bác? tổng cộng cả hóst, tên miền ấy
theo em cụ nên ngâm cứu mấy trang web bán xe.. xem có những modul nào ngon thì thuê tích hợp ..

có những cái rất hay. VD như chọn xe theo giá,theo hãng,theo số

Có trang còn có chức năng tính lãi suất ( cái này hầu như người mua xe nào cần hỗ trợ bank đều cần) .. em thấy chỉ cần điền vào giá xe,số tháng trả,mức lãi suất tháng,số tiền cần hỗ trợ... bấm cái.. ra bảng tính luôn.. Mỗi tháng cần trả bao nhiêu...vv

Đấy là những trang web hay về mua bán xe..

Còn để người mua gõ vào trang của cụ.. còn phải seo chán..

Mai Hieu

Xe đạp
theo em cụ nên ngâm cứu mấy trang web bán xe.. xem có những modul nào ngon thì thuê tích hợp ..

có những cái rất hay. VD như chọn xe theo giá,theo hãng,theo số

Có trang còn có chức năng tính lãi suất ( cái này hầu như người mua xe nào cần hỗ trợ bank đều cần) .. em thấy chỉ cần điền vào giá xe,số tháng trả,mức lãi suất tháng,số tiền cần hỗ trợ... bấm cái.. ra bảng tính luôn.. Mỗi tháng cần trả bao nhiêu...vv

Đấy là những trang web hay về mua bán xe..

Còn để người mua gõ vào trang của cụ.. còn phải seo chán..
Có kiểu chọn theo các bộ lọc như vậy à bác. cái đó là modul m tự thêm vào hay thuê bên web nó làm cho mình nhỉ

Mai Hieu

Xe đạp
Em làm web đầy đủ chức năng theo yêu cầu có 2,5tr thôi, tên miền thì tùy cụ chọn, còn hosting bên này cũng rẻ, gói 1000mb là 1200/năm cụ ạ. Nói chung em thấy so vs bên khác là rẻ, đáp ứng đủ yêu cầu của m.
Em có hỏi về cái hóting, như của cụ là hóting share đúng khog? chẳng may có việc gì với 1 web nào đó trên hóst của cụ thì dễ die all lắm :(

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

duythanhhp

Xe hơi
Chào các bác. Em chuẩn bị mở showroom ở Láng Hạ. Đang cần làm 1 em web đẹp, hiện đại, giá k thành vấn đề nhưng dưới 10 triệu thôi kakaa. Bác nào biết bên nào làm ngon lành, web lấy về chỉ việc xài thôi thì tư vấn em cái. Xin đa tạ
Gửi cụ 1 só Template để chọn ạ

https://demo.themesuite.com/index.php?theme=Automotive-WP
http://wp1.imithemes.com/autostars-wp/
http://wordpress.templaza.net/autoshowroom/home-version-3/
http://theme.webtemplatemasters.com/index.php#theme=cardealer
http://wordpress.templaza.net/autoshowroom/home-version-2/
http://wordpress.templaza.net/autoshowroom/

Mai Hieu

Xe đạp
trước bác làm của bên nào đấy? Em hỏi để còn biết đường mà tránh
Thôi bác ạ, để người ta còn đường làm ăn, nói chung là công ty nhỏ thôi, theo em bác cứ tìm công ty to to ấy chả phải tự nhiên mà nó đc thế, mà có sập thì cũng khó

vip tien sinh

Xe ngựa
Em vào hóng.

Mai Hieu

Xe đạp
em mua hosting riêng đó chứ, nhưng bên đó luôn họ bảo hành cho mình đến khi nào còn mua hosting của họ mà.
à thuê hóst riêng à. thế còn được. có support web trọng đời không bác, hay động tí lại phí thì tèo

Mai Hieu

Xe đạp

quoctungtt

Đi bộ
về web thì trong diễn đàn này có khá nhiều bác cũng đang làm web, giá trung bình tầm 3-5 triệu. hosting bác tự lo hoặc thuê thêm bên họ nữa là ok. nên thuê host riêng, k thuê host chia nhé. còn các web hệ thống như kiểu của bizweb, hrvan thì cũng ok không vấn đề gì, dễ dùng, sử dụng ngay và bên đó tối ưu hết cho mình rồi, có đội support mình nữa. Giá thì cao hơn chút nhưng trọn gói, tầm 5-10 triệu, hoặc hơn nếu bác chọn gói cao hơn.

tranhoang1288

Đi bộ
về web thì trong diễn đàn này có khá nhiều bác cũng đang làm web, giá trung bình tầm 3-5 triệu. hosting bác tự lo hoặc thuê thêm bên họ nữa là ok. nên thuê host riêng, k thuê
host chia nhé. còn các web hệ thống như kiểu của bizweb, hrvan thì cũng ok không vấn đề gì, dễ dùng, sử dụng ngay và bên đó tối ưu hết cho mình rồi, có đội support mình nữa. Giá thì cao hơn chút nhưng trọn gói, tầm 5-10 triệu, hoặc hơn nếu bác chọn gói cao hơn.
Em cũng hóng. Mấy web hệ thống kiểu như bác nói thì nó ưu điểm gì so với các bên web không hệ thống nhỉ. e chưa hiểu chia các loại thiết kế web như này lắm

quoctungtt

Đi bộ
Em cũng hóng. Mấy web hệ thống kiểu như bác nói thì nó ưu điểm gì so với các bên web không hệ thống nhỉ. e chưa hiểu chia các loại thiết kế web như này lắm
cụ hiểu nôm na như kiểu 2 loại: làm web hệ thống tức là các website đều có chung 1 nền tảng hệ thống, code là code chung, bác muốn code riêng hay làm theo ý mình riêng thì hơi khó. nhưng với các bên web hệ thống thì hầu như họ đều đã nghiên cứu ok hết rồi để có được 1 code ngon lành cho all khách hàng của họ. cụ cũng k pải sửa chữa gì đâu. Còn web thường mà nhiều bác giới thiệu mà làm trên các nền tảng khác như wordpress chẳng hạn ấy thì là có thể họ code tay riêng hoặc họ cũng copy code thì các bên khác cho hàng trăm khách hàng khác nhau nhưng được cái là của ai thì của người nấy giữ, bàn giao là giao cả code luôn, cụ thích chọc ngoáy, sửa chữa gì tùy bác

tranhoang1288

Đi bộ
cụ hiểu nôm na như kiểu 2 loại: làm web hệ thống tức là các website đều có chung 1 nền tảng hệ thống, code là code chung, bác muốn code riêng hay làm theo ý mình riêng thì hơi khó. nhưng với các bên web hệ thống thì hầu như họ đều đã nghiên cứu ok hết rồi để có được 1 code ngon lành cho all khách hàng của họ. cụ cũng k pải sửa chữa gì đâu. Còn web thường mà nhiều bác giới thiệu mà làm trên các nền tảng khác như wordpress chẳng hạn ấy thì là có thể họ code tay riêng hoặc họ cũng copy code thì các bên khác cho hàng trăm khách hàng khác nhau nhưng được cái là của ai thì của người nấy giữ, bàn giao là giao cả code luôn, cụ thích chọc ngoáy, sửa chữa gì tùy bác
Như bác nói thì nên sài loại nào hơn nhỉ?

quoctungtt

Đi bộ
Như bác nói thì nên sài loại nào hơn nhỉ?
Cái này cũng tùy mong muốn của cụ. nếu cụ muốn setup như ý mình từ cái cốt lõi thì nên chọn wp và sẽ phải mất thời gian, công sức mày mò đó. còn web hệ thống thì ăn sẵn, cụ chỉ việc sài thôi, k biết gì cũng sài được, lỗi gì thì có độ support nó hoox trợ

vietninhbk

Đi bộ
Cụ sắp mở showroom à, cần đội lon ton để khuếch trương bề thế thì ới em :D Em chuyên làm tổ chức sự kiện. còn website bên em có dùng của bên bizweb khá ok. bác có tiền cứ đưa tiền cho bọn nó làm trọn gói, xương thịt gì có hết. có cả gói làm content đẩy lên website nữa, nhưng e thấy hơi mắc thôi. có tiền thì làm phiền được thiên hạ kakaa