[Công nghệ] Bên nào thiết kế web bán ô tô ngon?

Mai Hieu

Xe đạp
Cụ sắp mở showroom à, cần đội lon ton để khuếch trương bề thế thì ới em :D Em chuyên làm tổ chức sự kiện. còn website bên em có dùng của bên bizweb khá ok. bác có tiền cứ đưa tiền cho bọn nó làm trọn gói, xương thịt gì có hết. có cả gói làm content đẩy lên website nữa, nhưng e thấy hơi mắc thôi. có tiền thì làm phiền được thiên hạ kakaa
Ok cụ. giờ trc mắt cứ cần làm cái web cho ngon nghe đã

bankjmun

Xe hơi
Mình đang xài site chính bên bizweb đó, có thêm các site vệ tinh khác nữa tự làm wordpress và blogspot
Em thì làm 1 cái bên bizweb rùi nhưng bỏ luôn. Khi hỗ trợ thấy lằng nhằng và ko nhanh theo ý em lắm. Có thể do em khó tính hoặc em ko có duyên với bên này. hihi

No13

Xe tải
Giờ làm web rẻ thế nhỉ? Chất xám của người lao động giờ rẻ thật!

Kinh nghiệm từ em là ko bao giờ em chơi vs bên nào làm web từ wordpress hay mã nguồn mở nữa vì trước em có 2 web đều bị tấn công từ các hacker nhí nước ngoài. Làm web kiểu này chả bảo mật đc 1 tí gì cả, web sập lúc nào ko biết

PhanPhucPhung

Đi bộ
Để tránh thui mà bác ơi, chứ ai cũng sợ mất tiền mà k đc việc, rước bực vào người lắm. bác có kinh nghiệm làm r share cho anh em cái

Mai Hieu

Xe đạp
Giờ làm web rẻ thế nhỉ? Chất xám của người lao động giờ rẻ thật!

Kinh nghiệm từ em là ko bao giờ em chơi vs bên nào làm web từ wordpress hay mã nguồn mở nữa vì trước em có 2 web đều bị tấn công từ các hacker nhí nước ngoài. Làm web kiểu này chả bảo mật đc 1 tí gì cả, web sập lúc nào ko biết
Em cũng đang lo cái vụ bảo mật này. hóting share dễ bị hack tấn công tràn lan, m cũng bị ảnh hưởng. mấy bên web hệ thống như kiểu bizweb thì có lẽ cái bảo mật này ok hơn? đúng k nhỉ

No13

Xe tải
Em cũng đang lo cái vụ bảo mật này. hóting share dễ bị hack tấn công tràn lan, m cũng bị ảnh hưởng. mấy bên web hệ thống như kiểu bizweb thì có lẽ cái bảo mật này ok hơn? đúng k nhỉ
Em thì ko rõ lắm vì em ko tin tưởng với những đơn vị sản xuất kiểu sp đại trà rồi với mỗi khách tùy biến 1 chút, như vậy chi phí rẻ nhg đổi lại là core khi có vấn đề là đi 1 loạt.

Thường thì em hay làm việc với những bên sản xuất với mỗi 1 bài toán thì có 1 giải pháp riêng, coding viết từ đầu cho sản phẩm, như vậy thì đảm bảo về an ninh - khi có vấn đề thì họ cũng biết phải tìm nguyên nhân, fix chỗ nào. Đồng thời, đến khi mình nâng cấp tính năng thì có thể làm đc, chứ ko bị hạn hẹp như những sản phẩm với core viết chung. Nhưng đổi lại thì chi phí thường cao, riêng coding ko dưới 20tr/web.

duythanhhp

Xe hơi
Suýt sót mấy cái temp đẹp từ cụ. e cảm ơn. cái này đều là temp sẵn trên wp à cụ?
Temp và các chức năng i xì luôn ạ. Có 2 phương pháp là mua Temp bản quyền, tầm 50 đô + chi phí setup. 2 là dùng temp Rip + chi phí setup ạ.

Nelson

Đi bộ
em nghĩ là mấy bên mà làm hệ thống kiểu này nó cũng phải bảo mật cao chứ nhỉ, vì mấy chục nghìn khách mà lộ ra thì chết.

Haina

Đi bộ
Cái này cũng tùy mong muốn của cụ. nếu cụ muốn setup như ý mình từ cái cốt lõi thì nên chọn wp và sẽ phải mất thời gian, công sức mày mò đó. còn web hệ thống thì ăn sẵn, cụ chỉ việc sài thôi, k biết gì cũng sài được, lỗi gì thì có độ support nó hoox trợ
hic nếu k biết gì thì nên làm web hệ thống, wp mày mò làm cũng được nhưng mà kiểu gì cũng xấu vì là dân amateur í. Cứ vào dùng thử mấy web hệ thống ấy ạ, hợp cái nào thì chọn với cả xem xét thái độ support của bọn nó nữa đúng k bác nhỉ?

Mai Hieu

Xe đạp
Quan trọng cụ định chi bn cho web.
M bảo dưới 10 củ đó.
M đang ký hđ với bizweb rồi nhé các bác. thanks các bác đã tư vấn nhiệt tình. gặp pải sale bizweb dẻo mỏ quá nên e ngậm ngùi đành rút ví đặt gạch vậy. Có gì sẽ thông tin đến các bác. hi vọng bên này làm ok cho mình

Haina

Đi bộ
M bảo dưới 10 củ đó.
M đang ký hđ với bizweb rồi nhé các bác. thanks các bác đã tư vấn nhiệt tình. gặp pải sale bizweb dẻo mỏ quá nên e ngậm ngùi đành rút ví đặt gạch vậy. Có gì sẽ thông tin đến các bác. hi vọng bên này làm ok cho mình
Ô thế là ký rồi à :)) Nhanh quá

Haina

Đi bộ
M bảo dưới 10 củ đó.
Thế bác cho xin 500 rì viu về dịch vụ chăm sóc của nó đi, em quan tâm nhất là cách nó chăm sóc KH ấy.

Mai Hieu

Xe đạp
Thế bác cho xin 500 rì viu về dịch vụ chăm sóc của nó đi, em quan tâm nhất là cách nó chăm sóc KH ấy.
Em lên site dùng thử thấy giao diện cũng ưa nhìn, xong thì có một bạn gọi điện luôn ấy, support nhiệt tình, mà bạn này cũng am hiểu kỹ thuật, có gì em yêu cầu bạn ấy cũng đưa ra hướng tối ưu hơn. Cùng lúc em có làm việc với một bên khác để nghe tư vấn nhưng bạn ấy cứ bảo cái này để em check lại =)). Thế nên em chốt biz luôn. Chắc cũng vì một phần ưng bạn sale đó =)) giờ đang triển khai rồi, chưa thấy vđề gì nên tạm thế đã nha các bác

pikachu_06

Xe tăng
P205 - B3, TT Giảng Võ, Trần Huy Liệu - Kim Mã
Website
www.facebook.com
Em làm web đầy đủ chức năng theo yêu cầu có 2,5tr thôi, tên miền thì tùy cụ chọn, còn hosting bên này
cũng rẻ, gói 1000mb là 1200/năm cụ ạ. Nói chung em thấy so vs bên khác là rẻ, đáp ứng đủ yêu cầu của m.
như con này tầm bao tiền cụ nhỉ http://www.nuochoaphap.com/ chạy trên cả mobile và pc

Mai Hieu

Xe đạp
Thanks các bác, em đang order thiết kế bên bizweb rồi nhé. Hẹn trong vòng 15 ngày trả website, có gì em sẽ cập nhật lên cho các bác. Tặng Vodka cho các bác, không say không về nhé ^^

hoibihay

Xe hơi
Nếu không chuyên nghiệp hay bảo mật cao mà chỉ để giới thiệu công ty và sản phẩm thì cứ web giá rẻ mà làm thôi cụ. Bên thiết kế nó đều có mã nguồn sẵn, mẫu mã sẵn để các cụ tha hồ chọn mà giá chỉ khoảng 1.5tr đến 3tr