[Funland] Bệnh Gout

Trạng thái
Thớt đang đóng

hangnguyen0215

Xe đạp
đánh dấu xem cụ nào dùng thử chưa?
Sao cụ không muốn tự mình dùng thử ạ, thuốc được chiết xuất hoàn toàn từ thảo dược lại sản xuất tại Viện Dược Liệu,an toàn như vậy mà được miễn phí dùng thử sao mình lại lãng phí cơ hội thế cụ

Chỉnh sửa cuối:

kasim

Xe hơi
Em chào các cụ, đọc thớt em thấy rõ nỗi khổ của các cụ khi bị gout. Đúng là bệnh này rất khó chữa và không phải bài thuốc nào cũng hợp và chữa khỏi cho mọi bệnh nhân.

Hiện tại bên em đang có chương trình tặng thuốc trị gout : Gút Lá Nương trị giá 230.000 cho bệnh nhân dùng thử. Sản phẩm là bài thuốc gia truyền của người Tày được nghiên cứu và sản xuất hiện đại hóa tại Viện Dược Liệu.

Đây không phải là chương trình khuyến mại hay quảng cáo đâu ạ. Vì cho rằng cách tốt nhất để chứng minh hiệu quả của bài thuốc là để bệnh nhân dùng thử nên bên em muốn đem lại cơ hội cho các bệnh nhân dùng thử phương pháp trị gout hiệu quả này.

Để được nhận thuốc các cụ vào đây xem thông tin chi tiết nhé

Thông tin bài thuốc ở đây các cụ nhé
Loại này bố vợ e dùng mà, e có giới thiệu cho mấy cụ trên này rồi ;))

cvnam

Xe tải
ông cụ nhà e cũng bị hơn chục năm nay, e thường mua thuốc colchicine 1mg cho ông cụ uống. nhưng thời gian gần đây mua thuốc này giá rất lung tung, hỏi nguồn góc xuất xứ thì hiệu thuốc chỗ nói hàng xách tay, chỗ nói xuất xứ ko rõ ràng, đại loại là hàng nhập lậu, ko nguồn gốc......X_X làm e thấy hoang mang quá, ko có thuốc ấy thì cũng khổ, nên vẫn liều mua...X_XX_X

CuChuoi12g

Xe điện
bềnh này quan trọng nhất là phải nhịn cái miệng,kêng được thì ngon, em có bài này thấy nhiều người uống thấy đỡ,bản thân em cũng thử uống trong vòng 1 tháng cũng thấy khả quan,ko biết có khỏi hay ko thì em ko biết
1kg mướp đắng + với 1 quả bưởi ko già quá cung ko non quá, thái nhỏ hay là băm nhỏ cũng được, cho vào 3l nước đun sôi kỹ, uông thay nước hàng ngày.

cairong_2011

Xe container
Sao cụ không muốn tự mình dùng thử ạ, thuốc được chiết xuất hoàn toàn từ thảo dược lại sản xuất tại Viện Dược Liệu,an toàn như vậy mà được miễn phí dùng thử sao mình lại lãng phí cơ hội thế cụ
Có dùng thử miến phí đâu cụ ? Bây giờ mua 5 tặng 1. Em làm thử 5 hộp (1,1tr) uống đề phòng xem thế nào (vì em ko đau nhưng chỉ số vẫn cao hơn qui định)

kasim

Xe hơi
Có dùng thử miến phí đâu cụ ? Bây giờ mua 5 tặng 1. Em làm thử 5 hộp (1,1tr) uống đề phòng xem thế nào (vì em ko đau nhưng chỉ số vẫn cao hơn qui định)
Hôm e cũng hỏi như cụ thì bên đó bảo tặng cho 100 người thôi :((

kasim

Xe hơi
Khi em đăng ký thấy cũng có đếm số còn lại, đâu em là số 10 gì đó. Em cũng ko nghĩ miễn phí hoàn toàn nên ko để ý
Nhà cụ dùng cái lá nương thấy thế nào rồi ạ?
Thấy có cả tăng cường sinh lực nữa :P

cairong_2011

Xe container
Nhà cụ dùng cái lá nương thấy thế nào rồi ạ?
Thấy có cả tăng cường sinh lực nữa :P
Em đang dùng nên chưa đi kiểm tra. Hơn nữa em cũng ko bị gout nặng mà chỉ là thử uống đề phòng. Còn tăng cường sinh lực thì chịu chả thấy gì

aoe.info

Xe buýt
Website
denlonghoian.net
Em thấy trên FB, có cụ nào thử xem
Chia sẽ cùng những người bệnh gout!
Tôi bị gout nặng nên đã nếm trải sự đau đớn kinh khủng do gout cấp gây nên. Hồi đầu năm tôi có chia sẽ phương thuốc này nhân có thông tin đề cập trên mạng.
Phương thuốc hết sức đơn giản nhưng cho hiệu quả không thể ngờ tới. Các bạn bị gout nên sử dụng, cách dùng như sau:
- Lá trầu tươi: 700 gr
- Dừa xiêm: 7 trái
Mỗi sáng sớm khi chưa ăn sáng lấy 100 gr trầu tươi thái nhỏ bỏ vào trái dừa xiêm (Hình minh họa dưới đây) để khoảng 30-40 phút rót nước ra ly uống cạn. Lưu ý sau khi uống xong chờ đi tiểu rồi hãy ăn sáng.
Vô cùng hiệu nghiệm các bạn ạ!
Ai mắc bệnh hãy chỉ họ dùng ngay, tốt lắm.
Minh Võ Đình's photo.
'Trái dừa vạt lỗ nhỏ bỏ hết lá trầu thái nhỏ vào và đậy nắp dừa lại.'
51 Likes · 62 Comments · 87,105 Shares

Cái này em cũng dùng nhưng không hợp. Vừa rồi em có đi New Zealand thấy cái loại Go Celary 8000 dùng thử thấy rất ổn. Em bị gout cũng quá 1 con giáp rồi nên mới mạo muội giới thiệu.

tranhungwin

Xe tải
Cái này em cũng dùng nhưng không hợp. Vừa rồi em có đi New Zealand thấy cái loại Go Celary 8000 dùng thử thấy rất ổn. Em bị gout cũng quá 1 con giáp rồi nên mới mạo muội giới thiệu.

lọ này bao tiên hả cụ, ko biết ở VN có bán ko cụ

Chipdop

Xe máy
Vote cho viên Gout Tâm Bình ạ. E thấy nhiều ng dùng uống khỏi đấy!

Reddinang

Xe điện
Hic, e bị G vài năm nay, do kiêng và năng thể dục nên lâu ko bị đau, hôm trước e đi xe chống chân vào tảng bê tông gập ghềnh thế là bị hơi đau, nhưng đến hnay thì đúng là cơn G rồi, cụ nào bíêt ở đâu có Cochicine Pháp chỉ em với, huhu

phutranhp

Xe tải
Hic, e bị G vài năm nay, do kiêng và năng thể dục nên lâu ko bị đau, hôm trước e đi xe chống chân vào tảng bê tông gập ghềnh thế là bị hơi đau, nhưng đến hnay thì đúng là cơn G rồi, cụ nào bíêt ở đâu có Cochicine Pháp chỉ em với, huhu
Cụ có dùng rượu thuốc chuyên chữa trị về gout thì ới em. Đảm bảo với cụ là hiệu quả. Do các nhà khoa học của Bộ Y Tế nghiên cứu. Số lượng có hạn và giá hơi cao nên chỉ dành cho những người thân cận và đã sử dụng. Nếu cụ muốn thử thì e sẽ giúp

Reddinang

Xe điện
Cụ có dùng rượu thuốc chuyên chữa trị về gout thì ới em. Đảm bảo với cụ là hiệu quả. Do các nhà khoa học của Bộ Y Tế nghiên cứu. Số lượng có hạn và giá hơi cao nên chỉ dành cho những người thân cận và đã sử dụng. Nếu cụ muốn thử thì e sẽ giúp
E chưa sdung bao giờ, nếu cụ giúp e dc thì còn gì bằng, nhưng cho e hỏi nghiên cứu này đã dc chứng nhận chưa mà sao ko thấy đâu công bố ạ

phutranhp

Xe tải
E chưa sdung bao giờ, nếu cụ giúp e dc thì còn gì bằng, nhưng cho e hỏi nghiên cứu này đã dc chứng nhận chưa mà sao ko thấy đâu công bố ạ
Cụ muốn nên e sẽ để cụ dùng thử hai hôm. Vì giá khá đắt và số lượng hạn chế chỉ dùng cho chính khách, và để đi ngoại giao thôi. Nếu đăng ký chứng nhận là mất bản quyền ngay cụ ah. Sẽ lộ thành phần làm nên nó và đây là bí quyết. Như có một bác chuyên bốc thuốc chữa xương khớp cho nhà e chỉ bốc cho người quen thôi và không bán đại trà. Khi nào có việc gì mới đi pha thuốc và vào rừng lấy lá. Chữa rất nhanh và hiệu nghiệm. Rất nhiều người biết đến hỏi mua nhưng không bán vì người lạ. Nếu có duyên e sẽ để cụ dùng thử và cảm nhận. Sẽ có rất nhiều điều về rượu thuốc này. Có rượu về sinh lý riêng nữa cụ nhé.

phutranhp

Xe tải
Chào các bác,

Các bác cho em hỏi bệnh Gút có chữa khỏi không? Chữa bằng cách nào. Ông cụ nhà em bị cái bệnh này chữa cũng nhiều nơi, chỗ nào có cũng tham khảo rồi mà uống vẫn không khỏi các bác ạ. Bây giờ các khớp nó xưng to đau lắm rồi. Em cũng đã tham khảo một số thuốc trên mạng mà không ăn thua. Bác nào đã chữa hoạc chữa cho gia đình rồi thì tư vấn cho em với.
Chữa được cụ nhé. Không khỏi không lấy tiền

kasim

Xe hơi
Riêng chữa Gout kèm rượu e thấy cứ "sao sao" ấy :-??

Trạng thái
Thớt đang đóng