[Funland] Bị phản bội nên làm gì

tuantumtim

Xe hơi
Cccm đã bao giờ rơi vào hoàn cảnh trên chưa? Bị người mình yêu hơn cả mạng sống lừa dối cảm giác chỉ muốn kết thúc luôn cuộc sống này. Khóc không thành tiếng, cũng không thể chia sẻ cùng ai. Buồn hơn nữa là trong khi mình đau khổ vật vã thì đối phương lại thật vui vẻ, hạnh phúc bên người khác và coi mình như không quen biết, như chưa từng có những tháng ngày yêu thương.
Giờ em phải làm gì để có thể vượt qua tình cảnh này đây???
Nghe lời cụ Dưới, showhand trận Juve hôm qua có phải cụ quên được ngay trong nốt nhạc không =)). Cụ cứ bình tĩnh mà sống, sống cho bản thân trước đi; vượt qua nó rồi có thời gian cụ ngẫm lại, lại cười TỦM TỈM như em thôi. Bình thường hết sức bình thường.

Khong liên quan Z153 cụ ỏ Đông Anh ah?

thangsu

Xe buýt
Một là cụ cắm đầu vào kiếm thật nhiều tiền, vùi đầu vào công việc nó sẽ quên hết và khi có nhiều tiền rồi cụ sẽ có tất.
Hai là tiếp tục đau khổ đến chết và nó tiếp tục khinh cụ!!!

Tarra

Xe tăng
Sao hôm nay Tarra thảnh thơi dạo thớt thế:D

Bác Z153 còn buồn chán thì cứ gặp Kuu để Kuu an ủi nhé:)
Hôm nay Tarra cũng vào dạo tìm một điểm tựa cho tinh thần. Nhưng vào đây thấy có điểm tựa Kuu vững nhất lại có người dựa mất rồi nên thôi vững bước đi ra kiếm tìm nơi khác ;;):D

laonongtridien

Xe buýt
Hihi nghe có vẻ nhiều zai. Cụ có phải dân Z ko ạ? Em thấy cccm tư vấn chuẩn mà, nghe âm ấm chứ không điên ạ
Em dân tự do, nhưng có duyên với mấy anh em bên Z, Z nào cũng có... thấy các bác, các em bên đó vui đáo để, tôi luyệt từ lính hoặc ảnh hưởng từ lính (với các bạn bán chuyên nghiệp) nên tính cách cũng khác với dân công chức khác chút

Buồn vì tình để làm gì, có chăng để cho nó thấm thêm trải nghiệm thôi. Hết kèo này ta chuyển kèo khác, đời còn dài gái còn nhiều và rồi thì lòng lọc sẽ tự nhiên sản sinh ra thôi, vui và lấy cần nhấc mông lên đi câu tiếp cụ ạ - con cá mất chưa hẳn là con cá ngon, dù rằng có thể nó là con cá to

Mummycare.vn

Xe tải
Mợ cố gắng ổn định chăm sóc sắc đẹp để đong giai mới. Đời còn dài, giai còn nhiều việc gì phải day dứt cho mệt .\:D/
cụ chỉ được cái nghĩ giống em chẳng nhẽ việt nam dân số không đông không chừa được 1 đứa cho mình

Mummycare.vn

Xe tải
Xem nó như tờ giấy lộn. Vo lại ném thùng rác. Hít thật sâu thở ra thật dài cái rồi xong. Tiếp tục công việc mới
coi như tờ giấy nháp nháp hết r thì vứt đi đỡ chật chỗ:))

Ms.Bui

Xe buýt
Không làm gì cả, gặm nhấm nỗi đau hàng ngày chờ người ta quay về xin tha thứ

Mummycare.vn

Xe tải

Lucky.Cat

Xe buýt
15 năm trước tôi cũng bị phản bội, lúc đầu cũng buồn lắm, cú lắm, cũng nghĩ cách trả thù cho hả dạ. Nhưng cuối cùng nghĩ kệ mịa nó, đời nó nó sống đời mình mình sống, tập trung vào làm việc tích cóp cho tương lại.

mizuyama77

Xe buýt
Cccm đã bao giờ rơi vào hoàn cảnh trên chưa? Bị người mình yêu hơn cả mạng sống lừa dối cảm giác chỉ muốn kết thúc luôn cuộc sống này. Khóc không thành tiếng, cũng không thể chia sẻ cùng ai. Buồn hơn nữa là trong khi mình đau khổ vật vã thì đối phương lại thật vui vẻ, hạnh phúc bên người khác và coi mình như không quen biết, như chưa từng có những tháng ngày yêu thương.
Giờ em phải làm gì để có thể vượt qua tình cảnh này đây???
Cụ quá may mắn khi mới đó nó đã đá, cưới rồi, có con rồi lúc đó nhức đầu chia trác mới mệt. Giờ kiếm ngay 1 em ngon hơn cho nó thấy. E toàn đưa mông cho các cô sút, sút mãi nó chai, giơ đang ngứa dưng nghĩ đến 2 cái đuôi nên sợ hậu quả ko gánh đc nên đành nhịn.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Cảm ơn cụ, cho phép em ôm cụ một cái, câu chuyện ý nghĩa quá.
“Bất kể thế nào, khi sợi dây đó đứt, bạn chỉ mất đi một người không yêu bạn, nhưng người đó đã mất đi một người yêu họ.
Mất một người không biết trân quý bạn, có gì phải buồn rầu?
Bởi bạn còn cơ hội, một lần nữa, gặp người biết rằng bạn quý giá”
Lão slaz8 nhận chửa

Z153

Xe máy
Nghe lời cụ Dưới, showhand trận Juve hôm qua có phải cụ quên được ngay trong nốt nhạc không =)). Cụ cứ bình tĩnh mà sống, sống cho bản thân trước đi; vượt qua nó rồi có thời gian cụ ngẫm lại, lại cười TỦM TỈM như em thôi. Bình thường hết sức bình thường.

Khong liên quan Z153 cụ ỏ Đông Anh ah?
Hihi nghe các cụ nói thấy tò mò về Z153 ghê.

Z153

Xe máy
15 năm trước tôi cũng bị phản bội, lúc đầu cũng buồn lắm, cú lắm, cũng nghĩ cách trả thù cho hả dạ. Nhưng cuối cùng nghĩ kệ mịa nó, đời nó nó sống đời mình mình sống, tập trung vào làm việc tích cóp cho tương lại.
Em tò mò “nó” đấy giờ ra sao ạ

Z153

Xe máy
Haiz chốt là nếu như thế thì cho bay luôn đi sao phải hối tiếc ... nói tất nhiên thì ai chả nói được nhưng kiểu như thế thì lấy về rồi cũng đi đánh đĩ tứ phương thôi nên next ngay đi cho sớm chợ
Cụ ơi con trai cũng làm nghề đấy ạ

Hunter<3

Xe buýt
Giờ cụ gom hết tiền của đập vào Juve, 2h nữa sẽ dc an ủi phần nào.
..................
Đùa thôi. Mới là người yêu, phát hiện sớm thì cụ nên xem đó là may mắn.
Không liên quan đến thớt nhưng em hỏi nhỏ, đêm qua cụ ăn to cửa Juve chứ?

Fan gentra

Xe điện
cụ nên
Cảm ơn cụ, chắc phải mất một thời gian khá dài nữa mới vui vẻ được. Đây lại là lần thứ hai bị vậy nên thấy đau lắm.
tham khảo ở lần thứ nhất ...e tưởng bị nhiều thì kinh nghiệm nhiều ạ ?? biết sớm là may cho cụ đó ..cụ nên làm chai ăn mừng đi ợ ..