[Funland] Bị phản bội nên làm gì

Z153

Xe máy
cụ nên

tham khảo ở lần thứ nhất ...e tưởng bị nhiều thì kinh nghiệm nhiều ạ ?? biết sớm là may cho cụ đó ..cụ nên làm chai ăn mừng đi ợ ..
Em mợ mà cụ. Chắc phải học lớp bổ túc để tích cóp kinh nghiệm ạ

Fan gentra

Xe điện
ôi xin lỗi mợ ..giá ở gần là em cũng xin phép mời mợ mấy ly cho tiêu sầu ..ty như con chó ý mợ ,chạy thì nó đuổi mà mình đuổi thì nó chạy .mợ nên kiếm người yêu mình chứ đừng chọn ng mình yêu ..khộ lắm..

GiaCuong

Xe đạp
Em cũng từng bị người yêu 4 năm cho đứt vì cái tội ham chơi, không chịu quan tâm đến cô ấy. Sau hai tháng thì cô ấy lấy chồng. Cảm giác khó chịu lắm. Em mất hơn một năm để vượt qua đấy ạ. Sau này nhìn lại thì em thấy nó cũng là một sự trải nghiệm rất hay. Hạnh phúc là gì nếu như chưa từng biết đến khổ đau.
Sau này em hứa với người yêu thứ hai của em sẽ không bao giờ để cô ấy phải chịu sự đau khổ mà em đã từng trải qua... và cuối cùng em không làm được
Nhưng sau khi trải qua tất cả em biết được rằng một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra. Chúc cụ sớm tìm được gấu mới.

Z153

Xe máy
Em cũng từng bị người yêu 4 năm cho đứt vì cái tội ham chơi, không chịu quan tâm đến cô ấy. Sau hai tháng thì cô ấy lấy chồng. Cảm giác khó chịu lắm. Em mất hơn một năm để vượt qua đấy ạ. Sau này nhìn lại thì em thấy nó cũng là một sự trải nghiệm rất hay. Hạnh phúc là gì nếu như chưa từng biết đến khổ đau.
Sau này em hứa với người yêu thứ hai của em sẽ không bao giờ để cô ấy phải chịu sự đau khổ mà em đã từng trải qua... và cuối cùng em không làm được
Nhưng sau khi trải qua tất cả em biết được rằng một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra. Chúc cụ sớm tìm được gấu mới.
Một chút quan tâm, một lời nhỏ nhẹ có tốn thời gian lắm đâu mà các cụ cứ vô tâm vậy nhỉ

Cccm đã bao giờ rơi vào hoàn cảnh trên chưa? Bị người mình yêu hơn cả mạng sống lừa dối cảm giác chỉ muốn kết thúc luôn cuộc sống này. Khóc không thành tiếng, cũng không thể chia sẻ cùng ai. Buồn hơn nữa là trong khi mình đau khổ vật vã thì đối phương lại thật vui vẻ, hạnh phúc bên người khác và coi mình như không quen biết, như chưa từng có những tháng ngày yêu thương.
Giờ em phải làm gì để có thể vượt qua tình cảnh này đây???
Câu chuyện buồn e rất chia sẻ , cơ mà ko biết chủ thớt là giới tính gì để còn biết đường mà lần nhể

m4s

Xe điện
Mọi chuyên do DUYÊN và PHẬN mợ ơi. Biết là đau nhưng đừng ích kỷ mà nghĩ đến cái chết hay buông thả bản thân. Hãy nghĩ đến cha mẹ và bản thân. Chúc mợ sớm lấy lại cân bằng :)

Người cát

[Tịch thu bằng lái]
Gắng lên bạn, ai chưa qua chưa phải là đời. Tg sẽ xóa nhòa. Hãy tìm cho mình HP mới

dongvuong_tbtq

Xe buýt
Nếu là mợ thì phải có ảnh các cụ trên này mới tư vấn tử tế được :D

Z153

Xe máy
Sau rất nhiều lời góp ý vàng ngọc của cccm, em đã bình tâm hơn rồi. Đa tạ cụ mợ. Chắc người ta cũng có nỗi khổ không nói ra được. Nghĩ vậy cho nhẹ lòng ạ

Bá Trung

Xe hơi
..."em ơi, cố gắng sống tốt nhé, giữ gìn sức khỏe, đừng phá thai nữa... Bác sỹ bảo phá 3 lần rồi đừng phá nữa kẻo vô sinh đấy... "... Chờ lúc nó đi cùng thằng khác chạy theo rồi nói với như vậy

linhmaem

Xe tải
Cccm đã bao giờ rơi vào hoàn cảnh trên chưa? Bị người mình yêu hơn cả mạng sống lừa dối cảm giác chỉ muốn kết thúc luôn cuộc sống này. Khóc không thành tiếng, cũng không thể chia sẻ cùng ai. Buồn hơn nữa là trong khi mình đau khổ vật vã thì đối phương lại thật vui vẻ, hạnh phúc bên người khác và coi mình như không quen biết, như chưa từng có những tháng ngày yêu thương.
Giờ em phải làm gì để có thể vượt qua tình cảnh này đây???
Ko liên quan, mợ ở Z153 à?

hanoipho79

Xe lăn
Trên Of thiếu gì các Cụ hào hoa phong nhã lo gì Rừng thiếu củi hả Mợ.

thtvuf

Xe điện
Nên cảm ơm đời là mới là 1 đứa và chưa đẻ ra vài đứa...
Nên xem lại quy trình từ lúc quen đến lúc yêu rồi coi trong hơn cả tính mạng xem chỗ nào dau để sửa để lần sau có chọn thì chon cái toà nhà thật cao vào nhá

Z153

Xe máy
..."em ơi, cố gắng sống tốt nhé, giữ gìn sức khỏe, đừng phá thai nữa... Bác sỹ bảo phá 3 lần rồi đừng phá nữa kẻo vô sinh đấy... "... Chờ lúc nó đi cùng thằng khác chạy theo rồi nói với như vậy
Cụ duyên ghê gớm. Chắc suy từ bản thân ạ

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Giờ đang ở trên tầng cao và muốn thả xác theo gió xem mình có biết bay không cụ ạ
Em thấy người ta mô tả cảm giác khi thả mình rơi xuống là trước khi tiếp đất, thấy thanh thản nhẹ nhàng bay bổng. Cụ thử đi