[Funland] Bị quấy rối ạ

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

fundraiser

Xe container
Sao k dẹp dc vấn nạn gọi rác nhỉ, e đau đầu vì gọi rác quá nhiều
Nhà mạng nó bán đc nó vẫn ăn tiền thôi. Đợt rồi một số nhà mạng bị phạt tiền thì đỡ đỡ. Sau 1 thời gian lại nở rộ vì mức phạt tiền nó ko nhiều, có hơn trăm triệu như muỗi đốt inox. Trách nhiệm là ở anh Hùng 4T. Anh ấy suốt ngày chém gió mấy cái cao siêu chứ mấy cái thiết thực với dân ntn thì anh ấy del làm đc đâu. Ko được nhà mạng cấp số cho thì lấy đâu mà số VN mà gọi. Nó gọi từ nước ngoài nhưng số vẫn trong nước chứ nhỉ? Chứ gọi đầu số quốc tế mà bảo CA Quận với Huyện thì lừa được ai đâu.

.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Nhà mạng nó bán đc nó vẫn ăn tiền thôi. Đợt rồi một số nhà mạng bị phạt tiền thì đỡ đỡ. Sau 1 thời gian lại nở rộ vì mức phạt tiền nó ko nhiều, có hơn trăm triệu như muỗi đốt inox. Trách nhiệm là ở anh Hùng 4T. Anh ấy suốt ngày chém gió mấy cái cao siêu chứ mấy cái thiết thực với dân ntn thì anh ấy del làm đc đâu. Ko được nhà mạng cấp số cho thì lấy đâu mà số VN mà gọi. Nó gọi từ nước ngoài nhưng số vẫn trong nước chứ nhỉ? Chứ gọi đầu số quốc tế mà bảo CA Quận với Huyện thì lừa được ai đâu.

.
Nhức cả đầu cụ ạ, đang bận vc nó alo, vội vàng ra cầm đt thì lại spam, nản vô cùng, thế nên bên e k dám gọi nhắc thay lõi, chỉ nhắn tin thôi, đỡ phiền khach.

TuanLA3

Xe hơi
Có Cụ Mợ nào bị bọn lừa đảo gọi điện thoại tự xưng là conan, yêu cầu xác minh danh tính rồi hăm doạ không ạ?

Iem bị gọi nhiều lần bởi một thằng tên Lâm, tự xưng conan, nên iem bực quá mắng chúng nó một trận, rồi nó mắng ngược lại em và sau đó là ngay một loạt cuộc điện thoại hăm doạ và quấy rối.

Iem báo cáo lên tổng đài 156 rồi, không ngờ bọn này giờ láo toét đến mức này.
Báo tổng đài thế này thì thêm bực mình

jazzzzz

Xe lăn
em mà lúc rảnh bị gọi em cũng hay chém tơi bời, cũng vui, có lần nó bảo là xxx triệu tập gấp, em chém chén chê em bảo nói thật em đang ở trong Nam, em cũng hết tiền, hay nhờ các anh gửi em vay 500k em bắt xe về.
thế là nó chửi, em cũng chửi luôn
Em toàn chơi style bệnh alzheimer, cứ nói hoài lại hỏi lại từ đầu, chả nhỡ từ này tới giờ nói gì.
Mấy bé bên bảo hiểm Dai Ichi gọi giới thiệu chán chê xong em hỏi bên em có bán bcs shagimi không?? Bé lại giải thích là bên bảo hiểm, em chỉ hỏi mỗi câu có bán BCS không?

langtoilangtoi

Xe điện
chiều qua tự nhiên e nhận đc tin nhắn từ telegram mang nick MS Hà Phương. e cứ tưởng người quen nhắn chào lại. E ấy bảo đang ở thụy sỹ 31 tuổi, đang làm quản lý về thiết bị y tế, còn độc thân.... Nói chuyện thì có vẻ khá lịch sự, coi như kiểu vô tình quen. Còn gửi cả ảnh cho e.
Theo các cụ hình thức như này có diễn ra phổ biến trên tele ko nhỉ? e đang thấy nghi nghi là e ấy sẽ từ từ làm quen với mình trc, rồi dần dần dẫn dụ sang việc khác...
Chán thật. Giờ lừa đảo nhiều quá nên các cụ nghi ngờ cả những tâm hồn trong trắng... Cũng chính vì lừa đảo nhiều nên các cuộc tình lãng mạn từ mạng xã hội giờ hiếm quá. Thật phí phạm

DuongHL

Xe container
Em toàn chơi style bệnh alzheimer, cứ nói hoài lại hỏi lại từ đầu, chả nhỡ từ này tới giờ nói gì.
Mấy bé bên bảo hiểm Dai Ichi gọi giới thiệu chán chê xong em hỏi bên em có bán bcs shagimi không?? Bé lại giải thích là bên bảo hiểm, em chỉ hỏi mỗi câu có bán BCS không?
BCS cũng chính là bảo hiểm còn giề

Thắng Formosa

Xe tăng
Chặn số thôi, e cũng từng bị mà e kiên trì chặn số xem ai lì hơn ai. Cuối cùng nó hết sim gọi luôn, tổng chắc 50 60số j ấy =))))))

Thèm khát

Xe điện
Khú khú hôm nào iem chơi trò này mới được