[Funland] Bị thôi miên hoặc cho hít thuốc mê lấy tài sản

Heocon22444

Xe tải
Cụ phũ quá nhưng mà thật .
Thôi miên đc thì nó vào nhà đại gia thôi miên lấy cả trăm tỏi có phải nhanh hơn ko
Ko phải thôi miên đâu , thôi miên thành công phải có sự đồng ý của người nó chọn thì mới dc . Có thể nó dùng chất gì ấy cho ngửi . Lúc lên xe cũng chen lấn lắm . Sợ nó bắt đem bán vô nhà chứa thôi , ko nói đến tiền

Heocon22444

Xe tải
Ăn xong thường có cảm giác buồn ngủ vì thức ăn nhiều đạm sản sinh ra chất gì em quên mẹ nó mất gây buồn ngủ.

A di đà Phật, hoặc do thí chủ mệt mỏi về tinh thần chứ em nghĩ phép thôi miên mà luyện thành công thì không ai rảnh đem ra làm chuyện xấu.
Có người giải thích nó cho ngửi chất độc thần kinh thôi rồi nó nói gì cũng nghe theo .

MiTa

Xe lăn
Phù...may quá chưa mất gì, nhưng lão ấy đã làm gì mợ chưa?
Ông kia chạy mất cmn dép rồi. Vừa lên xe đã có con nhỏ ngủ gà ngủ gật gục vào mình, sau lại còn ôm hôn mình (tuởng nguời thân) hoảng hồn hoảng vía nhảy xuống đi xe khác luôn.

cuicui

Xe tải
Borrachero

Nhiều lúc em tự hỏi sao giống hoa loa kèn này được trồng quá nhiều ở Việt Nam. Ở các công viên chủ đề của Vin và Sun cũng thấy trồng rất nhiều, Đà Lạt thì bạt ngàn.

cuicui

Xe tải
Cụ nào muốn thử cảm giác thì cứ thấy hoa loa kèn chúc xuống (vàng, trắng xanh đỏ đều ok) thì hái mấy bông cho vào nồi lẩu ăn.

DucAnh.Sg

Xe buýt
Trên xe đông người chắc ko ai làm bậy đâu a , mục đích chắc là lấy tài sản hoặc bắt đem qua trung quốc bán nội tạng 🤢🤢
Vâng, có cái trị giá ngàn vàng đó mợ, nên cứ phải cẩn thận.

Ông kia chạy mất cmn dép rồi. Vừa lên xe đã có con nhỏ ngủ gà ngủ gật gục vào mình, sau lại còn ôm hôn mình (tuởng nguời thân) hoảng hồn hoảng vía nhảy xuống đi xe khác luôn.
Hic...một diễn biến khác là ông ấy tưởng đang ôm ghẹ, nên cũng hưởng ứng nhiệt tình. Đang phê ngu gì mà chạy?

one

Xe điện
Borrachero

Nhiều lúc em tự hỏi sao giống hoa loa kèn này được trồng quá nhiều ở Việt Nam. Ở các công viên chủ đề của Vin và Sun cũng thấy trồng rất nhiều, Đà Lạt thì bạt ngàn.
Hạt hoa này có chất gây ảo giác đúng không cụ?

cuicui

Xe tải
Hạt hoa này có chất gây ảo giác đúng không cụ?
Em chẳng biết, em đoán là nhựa cây, chứ hạt rang lên thì ăn chắc cũng giống mọi loại hạt khác.
Bên colombia nghe đồn là kỹ năng tinh chế trong dân gian tốt, tinh chế nhựa đến nồng độ chỉ cần quơ tay phun ít khói vào mặt là nạn nhân dính ngay, mất trí nhớ, bị ảo giác từ lúc dinh đến lúc tỉnh. Em đoán cụ chủ thớt mất trí nhớ ko biết mình đã bị làm giời làm biển gì rồi.

Pumzen

Xe ba gác
Từ Bạc Liêu đi SG thời gian chạy xe dài phết ! Mợ chủ đi xe giường nằm à ?

Bachsima

Xe lăn
Mấy cái này bên Colombia bị nhiều mà, có phóng sự trên Discovery cách nay mấy năm, ông phóng viên đầu trọc chuyên thử để bị móc túi, bị lừa các nơi. Lần này ở Colom thì đi bar bị nó cho thuốc mê vào ly rượu, khật khừ theo nó về ổ luôn. Chú này là trộm hoàn lương đồng ý lộ nghề trước máy quay, có bảo là như thế thường nó cho nằm li bì mấy ngày để rút hết tiền trong thẻ, khi thả ra chả nhớ mình là ai luôn.
Nó cũng nói có loại thổi hơi nhưng bảo là hội đó trên cơ, không biết cụ thể.
Phụ nữ hay nói lắm nên dễ bị kích động và bị ru ngủ, nhất là khi bị tẩm, thế nên đi đâu một mình lại chót xinh nhớ cứ ngồi cạnh người như em, chả biết nói gì chỉ biết ngồi bóc tem ;))

nightkid

Xe máy
em ké 1 còm để nhanh đủ tiêu chuẩn vào chợ ợ.... :))

Heocon22444

Xe tải
Toàn vụ hoặc tham, hoặc ngu bị chúng nó lừa cho. Xong xấu hổ đếch dám nhận thì đổ cho bị thôi miên. Mịa, nếu chúng nó giỏi thế thì đã vào NH mà lấy tiền, chứ rảnh đi mà lừa vài ba cái triệu của các vị. Mà cũng chỉ dám báo bị lấy vài đến chục củ thôi. Chứ báo độ trăm củ, người nhà xót ruột mà đi báo công an thì y như rằng diễn.
Bác chưa bị hoặc chưa thấy ko tin thì thôi chứ sao nói người ta thế này thế kia . Làm như vô NH là chuyện đùa mà ai cũng đòi quất nguyên cái NH mới chịu cơ . Bọn nó muốn lấy tài sản thì cần gì là đại gia hay ai
Em là ko có câu like j hết . Cảnh báo mọi người có đi chung hoặc ngồi gần với mấy bà dân tộc thì lấy củ tỏi nhét vào túi trước.

• Vang
Reactions: NNS

ubisapro

Xe trâu
Thôi miên ko được gì thì thôi miên làm gì cho phí :D

Huthasa

Xe container
Bác chưa bị hoặc chưa thấy ko tin thì thôi chứ sao nói người ta thế này thế kia . Làm như vô NH là chuyện đùa mà ai cũng đòi quất nguyên cái NH mới chịu cơ . Bọn nó muốn lấy tài sản thì cần gì là đại gia hay ai
Em là ko có câu like j hết . Cảnh báo mọi người có đi chung hoặc ngồi gần với mấy bà dân tộc thì lấy củ tỏi nhét vào túi trước.
Ờ...không có tiền....thì đăng cái ảnh lên đây xem có đáng bắt bán sang biên giới không? Mà mấy bà dân tộc bắt người về nuôi làm cảnh à?

Bố Cu Nhắng

Xe tải
Chuyện thật của em:
Vk cả e cũng học được thuật thôi miên ở đâu ý. Cứ đầu tháng lại ra thôi miên em, xong là em tự đi chuyển khoản hết cả tiền lương sang cho vk. Sợ dã man.

Heocon22444

Xe tải
Ờ...không có tiền....thì đăng cái ảnh lên đây xem có đáng bắt bán sang biên giới không? Mà mấy bà dân tộc bắt người về nuôi làm cảnh à?
Khoe ảnh làm gì hả bác
Nó bắt cóc mổ bụng lấy nội tạng bán đó bác ơi . Chịu khó cập nhật thông tin đi . Bác thì yên tâm em ko đến nỗi nhìn giống cháu Thị Nở

• Vang
Reactions: NNS

Huthasa

Xe container
Khoe ảnh làm gì hả bác

Nó bắt cóc mổ bụng lấy nội tạng bán đó bác ơi . Chịu khó cập nhật thông tin đi . Bác thì yên tâm em ko đến nỗi nhìn giống cháu Thị Nở
=)) =)) =)) Chết mất. Lên GG tìm hiểu về ghép tạng nhé. Không phải như lego cứ nhặt đúng hình là ghép vào được đâu. Còn ảnh là để xem cái thằng kia nó có bị mù không ý mà.

NNS

Xe ngựa
Khoe ảnh làm gì hả bác

mịe, bảo dân trí thấp thì tự ái=))