Big Boys Toy - Lancer EVO X

QuangEvo

Xe hơi
Trả nó 40K đi anh em ơi! Giữa tháng 6 anh bay vào bê ra luôn!

Drifter

Xe buýt
Hụt mất em chiến mã rồi! :((
hội ngộ ở hn cũng là điều anh em mong muôn rồi interceptor :(
Chiều nay em mang ra ga chuyển ra HN. Ra đến HN em đưa nó qua chào các bác ạ.

bác chủ bỏ cái chắn bùn ra em thấy hợp hơn nếu chạy phố...nhìn em nó đậm chất rally
Bỏ rồi bác ơi :D Chụp vài cái ảnh xong em nói thợ tháo ra rồi. Còn khá nhiều thứ phải chỉnh sửa lại. Mong các bác giúp đỡ chỉ bảo em ạ.

interceptor

Xe điện
Em không biết đâu nhé, bác ở HN mà có ý định upgrade big turbo thì đừng quên bọn em nhá, em sẽ tư vấn cho bác một set twin-scroll! :D

Còn khá nhiều thứ phải chỉnh sửa lại. Mong các bác giúp đỡ chỉ bảo em ạ.

nhacsi

Xe tải
Bỏ rồi bác ơi :D Chụp vài cái ảnh xong em nói thợ tháo ra rồi. Còn khá nhiều thứ phải chỉnh sửa lại. Mong các bác giúp đỡ chỉ bảo em ạ.
chúc mừng bác. em có ý kiến là lúc nào em nó ra đến ga hà nội tổ chức cả đội đi đón cho vui, các bác thấy thế nào ?

tungkhuyen

Xe điện

Chúc mừng cụ. Lúc nào cụ ra thì cho e biết e qua ngắm ké tí ạ.

xe_rac

Xe buýt

chúc mừng hạnh phúc cụ (trong nước mắt) :))

Drifter

Xe buýt
Em không biết đâu nhé, bác ở HN mà có ý định upgrade big turbo thì đừng quên bọn em nhá, em sẽ tư vấn cho bác một set twin-scroll! :D
Em nhiều dự định lắm, big turbo cũng nằm trong kế hoạch của em ạ. Và chắc chắn là phải nhờ vả các bác nhiều vì em mới chập chững vào nghề ạ :D

Chúc mừng cụ. Lúc nào cụ ra thì cho e biết e qua ngắm ké tí ạ.
chúc mừng bác. em có ý kiến là lúc nào em nó ra đến ga hà nội tổ chức cả đội đi đón cho vui, các bác thấy thế nào ?
Em mua xong rút hồ sơ rồi nên khoảng thứ 2 tuần sau ra đến nơi là mang đi đký luôn. Hẹn các bác khi nào em nhập khẩu HN cho nó xong sẽ qua chào các bác cho nó đàng hoàng ạ :D

chúc mừng hạnh phúc cụ (trong nước mắt) :))
:)) Cảm ơn anh!

yukumi

Xe máy
Haizza.. Bác cho em nó nhập tịch đúng ngày SN em thế này hy vọng số em nó sướng như em... =)) j/k

Kể ra cũng tiếc thật.. Lúc em STi này ra đến HN thì đoàn văn công Evo với lại RA lại đang biểu diễn ở Nha Trang.. Không đón tiếp được rồi..

Ai bưng nốt em RA trắng ra khôngggggggg:-t

Chỉnh sửa cuối:

interceptor

Xe điện
Chương trình của bọn em là mang em EvoX, Sportback Ralliart và 1 em Lancer đi Nha Trang đến tận 28/5 mới về lại HN cụ ạ. Hy vọng được cho các em chiến mã giao lưu sau ngày 28/5.
Có gì cụ cho em cái số liên lạc để em tiện hỏi thăm cụ. Số đt của em thì ở dưới chữ ký rồi, cụ cần thông tin gì thì cứ alo em! :)

Em mua xong rút hồ sơ rồi nên khoảng thứ 2 tuần sau ra đến nơi là mang đi đký luôn. Hẹn các bác khi nào em nhập khẩu HN cho nó xong sẽ qua chào các bác cho nó đàng hoàng ạ :D

Drifter

Xe buýt
Haizza.. Bác cho em nó nhập tịch đúng ngày SN em thế này hy vọng số em nó sướng như em... =)) j/k
Kể ra cũng tiếc thật.. Lúc em STi này ra đến HN thì đoàn văn công Evo với lại RA lại đang biểu diễn ở Nha Trang.. Không đón tiếp được rồi..
Ai bưng nốt em RA trắng ra khôngggggggg:-t
RA trắng em cũng nhăm nhe lâu rồi nhưng em này xuất hiện thế là em múc luôn. Em còn một mục tiêu lớn nữa hy vọng công việc thuận lợi để cuối năm biến nó thành hiện thực.

Chương trình của bọn em là mang em EvoX, Sportback Ralliart và 1 em Lancer đi Nha Trang đến tận 28/5 mới về lại HN cụ ạ. Hy vọng được cho các em chiến mã giao lưu sau ngày 28/5.
Có gì cụ cho em cái số liên lạc để em tiện hỏi thăm cụ. Số đt của em thì ở dưới chữ ký rồi, cụ cần thông tin gì thì cứ alo em! :)
28/5 là chuẩn ạ. Lúc đó STi có CMT mới rồi tiện giao lưu với các bác hơn.

interceptor

Xe điện
Sao bác lại cười trên sự đau khổ của em nhỉ? :D
Cũng may mà em STi này ở HN, ít ra còn được ngắm vuốt em nó! :)

Biêt mà, lấy vợ phải lấy liên tay chớ đê lâu ngày có ke lấy ngay hahaha

interceptor

Xe điện
Cụ Drifter cẩn thận nhá: :D

Nguồn: http://vnexpress.net/gl/oto-xe-may/2012/05/trom-banh-oto-o-my/
Trộm bánh ôtô ở Mỹ

Báo cảnh sát về chiếc Subaru WRX STI đời 2011 màu đen bị mất cả 4 bánh, một người ở Denver mới biết rằng mình là trường hợp thứ 4 trong vòng 2 tuần.

Subaru WRX STI màu đen đời 2011 mất bánh. Ảnh: Jalopnik. Buổi sáng ra xe đi làm việc, một người tên Dave ở Denver phát hiện ra chiếc Subaru nằm trên mấy viên gạch, mấy bánh xe đều biến mất. Khi gọi xe cứu hộ tới kéo "nạn nhân" đi lắp bánh mới, Dave bước về góc phố gần đó, nơi có một chiếc WRX khác và phát hiện gần chiếc xe cũng có những viên gạch để sẵn và những bánh xe vẫn ở đúng vị trí. Dường như kẻ trộm chưa kịp thực hiện phi vụ và phải vội vã bỏ đi.
Cửa sổ bên phụ bị đập vỡ để kẻ trộm lấy chìa khóa trong hộp đựng găng. Ảnh: Jalopnik. Theo tờ Jalopnik, hiện trường vụ trộm bánh xe của Dave được dựng lại như sau: kẻ trộm đập vỡ kính xe bên lái phụ, lấy chìa khóa trong hộp đựng găng, nhét 2 viên gạch dưới mỗi bên gầm xe, và xì hơi tháo bánh. Bên trong xe, bộ stereo vẫn nguyên, và cũng không có gì bị lấy đi từ cốp xe hay hộp đựng găng.
"Chúng biết chính xác thứ mình cần và làm thế nào để lấy nó", Dave phát biểu. Theo một đại lý Subaru trong vùng, mỗi bánh xe WRX STI có giá khoảng 500 USD.

prado1991

Xe tải
Bộ mấy xe này của các cụ mà gặp nhau thì tuyệt :D. Con Subaru số sàn kia nhìn phong cách quá!

tung1806

Xe tải
các cụ có lắc mông hay bóp cổ nhau thì cho bọn e xem vs nhé ;))
fun :-"

clown83_iir

Xe máy
sao nó lấy đc khoá xe mà ko lấy luôn xe, chỉ ăn trộm bánh nhỉ

cauhaj

Xe tải
Màu mè - đỉnh quá :D