Bình bầu chọn những Chuyến đi,những gương mặt..được Độc giả yêu thích nhất.

khongthuphi

Xe điện
Khó nhỉ, OF nhà mình quá nhiều cụ có nhiều bài hay, ảnh đẹp! Em hóng đã, fix sau. Để xem có cụ nào rót Vodka cho mình không đã chứ!:-@

Axe

Xe tải
Em xin bình chọn cho bác giaophuong và michaeljo.
Ngày trước em cũng thích đọc bài bác chuotlang lắm, nhưng mà em lại thích đọc bài mang tính phóng sự hơn. Bài của bác chuotlang lại thiên về ảnh nghệ thuật nên không khoái bằng kiểu bài như của hoamoctrang, giaophuong... chẳng hạn :D
Em đồng ý với cụ. Em thích những thớt có tính kể lể, giọng văn hóm hỉnh để biết nhiều hơn về những vùng đất đã đi qua, ảnh mộc mạc thôi để lúc mình đến đỡ bị thất vọng :)). Thớt cụ chuột thiên về nghệ thụt quá không thích cho lắm, mới lại ảnh của cụ ấy toàn chỗ ăn chơi không hợp với kiểu bình dân như em ;))

Innova 12

Xe máy
Em bầu chọn Chuyến đi hay nhất cho mợ Huehoa và Tác giả yêu mến nhất cho mợ Hoa mộc trắng

BánhLái

Xe tải
E thì đang cân 2 cụ Chuộtlang và cụ Michealjo. Nhưng e thấy cụ Michealjo nhỉnh hơn, văn phong nhẹ nhàng dân dã, trả lời mọi cm đầy đủ, dí dỏm.=D>=D>=D>
Em cũng cùng quan điểm với cụ bim_vip,rất thích văn phong của cụ Michealjo và những cm của cụ qua những pics và những câu trả lời,theo em là >< với cụ giaophuong --> rất phóng khoáng và sech xi .:P

em bình chon cho cụ chuotlang co nhieu anh đẹp nhất.
Van chuyen di cua cu giaophuong
Ảnh cụ Chuotlang chụp thì khỏi phải bàn rồi (Em quên mất tiêu chí này,cám ơn mợ xuanha_ng đã nhắc)
Nếu nói về thớt có độ lạ nhất thì em bầu chọn cho cụ Awake bởi có mỗi cụ ý vào được phía trong tàu US để up lên những hình ảnh ấn tượng, thớt ảnh đẹp nhất đương nhiên thuộc về ông anh đồng hao Chuotlang, thớt có nhiều ảnh hót nhất thuộc về cụ YS và Giáo phương :P
Vâng mỗi cụ đều có những chuyến đi và những trải nhiệm riêng,em cũng có đọc bài của cụ Awake,phải nói là ảnh của cụ Awake là ảnh độc,không phải ai cũng chụp được --> Hình như Danchi.com còn phải xin ảnh tư liệu của cụ Awake thì phải ?

Chỉnh sửa cuối:

giaophuong

Xe điện
Khi cuộc đời đã quá nhiều bận rộn
Cho nhau vui, đơn giản ,chỉ vậy thôi
Cứ như thế ,cần yêu cầu chi nữa
Một chút thôi ,góp lửa ,cho đời...

Hehe.Mặc dù hôm nay thua độ Tennis ,vào đây,hết buồn.

BánhLái

Xe tải
Em đọc thấy lời cm nào của cụ cũng thấy hay và vui vẻ,cụ là e rất hâm mộ đới ợ.

giaophuong

Xe điện
Em đọc thấy lời cm nào của cụ cũng thấy hay và vui vẻ,cụ là e rất hâm mộ đới ợ.
Mô Phật ,như vậy thật sao ,đang say nhưng khéo phải tự thưởng thêm cho mình chai nước lọc ,Thanks Cụ (hay Mợ nhỉ) nhé.

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Em khoái văn của cụ Huyart, nghe phủi phủi nhưng lại ko bậy và mộc mạc như kiểu đang ngồi uống rượu với nhau:)). Tỷ mỷ, chi tiết thì cụ Mai cồ, ảnh thì cụ Chuột ( mỗi tội đẹp quá đâm ra nhiều khi ko có nhiều đời thường trong ảnh)=))

Chỉnh sửa cuối:

xe vợ mua

Xe tăng
Em cũng vote 1 phiếu cho văn phong Cụ Huyart, 1 phiếu cho ảnh của Cụ chuột

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Em bầu chọn Chuyến đi hay nhất cho mợ Huehoa và Tác giả yêu mến nhất cho mợ Hoa mộc trắng
Ồi ôi, Tks Cụ@};-. Nhà em cũng được nhắc tên ạ?;;) Xúc động quá!:x Thú thật là so với mấy Cụ ở trên thì em tự thấy mình còn nhiều hạn chế lắm ạ (vì em là Mợ mà);)) chẳng dám so bì gì với các Cụ đó đâu. Em chỉ có niềm đam mê giống các Cụ ấy là được đi đó đây và cảm nhận thôi. Mỗi lần Post bài được các Cụ vào chia sẻ là nhà em vui lắm rùi. Cá nhân em cũng bình chọn cho cả 3 Cụ: Chuot Lang, Michaeljo và Cụ Giaophuong. 3 Cụ ấy mỗi người mỗi vẻ và đều có nét riêng độc đáo.

mevoyeuxe68

Xe tải
Em rất yêu thích box này , vì mọi người tham gia đều chung ý thích là du lịch , Em ngưỡng mộ cụ chuột và cụ mai cồ vì các cụ luôn chau chuốt bài và commem rất nhiệt tình . các bức ảnh của 2 cụ vừa có tính nghệ thuật , vừa giúp người đọc am hiểu nét văn hoá các vùng miền khác nhau mà không phải ai cũng có điều kiện đi được . Em thích cá bài của cụ Sướng và cụ Giáo Phương chân thật và hóm hỉnh cả một vài cụ khác nữa ..... . Em nghĩ tất cả các cụ đã viết bài chia sẻ với người đọc cảm xúc các chuyến đi của mình đều góp phần đã làm nên một thành công ở diễn đàn này .

giaophuong

Xe điện
Cứ tưởng tượng ra buổi Lễ bình chọn nó như thế này :được Tổ chức trong một Cung Văn hóa sang trọng ,có Thảm đỏ ,có hàng tỷ người hâm mộ đứng 2 bên ,vài triệu Camera và đèn Flat chói lòa, Các Cụ ,Mợ ứng viên trong danh sách Đề cử với những bộ Comple và Váy dài sang trọng cùng Gia đình ngồi gần bên nhau,lần lượt hiện lên trên màn hình Led cao đến mấy chục mét,rồi MC xướng tên các Cụ ,Mợ thắng cử..các Cụ, Mợ đứng dậy ,ôm hôn nhau ,ôm hôn Bàn ,Ghế...trước khi lên sân khấu ,rồi thì Cảm ơn Ông ,Bà ,Bố ,Mẹ ,Vợ ,Chồng ,Con cái ,Người bán máy ảnh ,Người bán thẻ nhớ ,Công ty SX máy tính, Ban GD Nhà Văn hóa ,BTC ,Người hâm mộ....Ôi ,chắc vui lắm ,hơn trao gải OSKA nhiều ,hehe....

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Cứ tưởng tượng ra buổi Lễ bình chọn nó như thế này :được Tổ chức trong một Cung Văn hóa sang trọng ,có Thảm đỏ ,có hàng tỷ người hâm mộ đứng 2 bên ,vài triệu Camera và đèn Flat chói lòa, Các Cụ ,Mợ ứng viên trong danh sách Đề cử với những bộ Comple và Váy dài sang trọng cùng Gia đình ngồi gần bên nhau,lần lượt hiện lên trên màn hình Led cao đến mấy chục mét,rồi MC xướng tên các Cụ ,Mợ thắng cử..các Cụ, Mợ đứng dậy ,ôm hôn nhau ,ôm hôn Bàn ,Ghế...trước khi lên sân khấu ,rồi thì Cảm ơn Ông ,Bà ,Bố ,Mẹ ,Vợ ,Chồng ,Con cái ,Người bán máy ảnh ,Người bán thẻ nhớ ,Công ty SX máy tính, Ban GD Nhà Văn hóa ,BTC ,Người hâm mộ....Ôi ,chắc vui lắm ,hơn trao gải OSKA nhiều ,hehe....
Nghe Cụ tả, em hình dung như đang dự buổi lễ trao giải OSKA thật!=)) Ôi, giấc mơ trưa ...:x

Huehoa

Xe tăng
Em vote cho cụ Thái Phượt ạ, "tuổi cao chí khí càng cao"
Các cụ cây đa cây đề khác trong OF thì mỗi cụ một vẻ, cụ nào cũng có cái hay riêng, cùng là một địa danh nhưng mỗi cụ có một góc nhìn riêng, thế mới là hay và đủ. Do vậy theo em cần có nhiều giải thưởng, ví dụ ảnh đẹp nhất (cụ Chuột), lời bình hay nhất (cụ Giaophuong), được độc giả yêu thích nhất (mợ Hoa Mộc Trắng),v..v..

giaophuong

Xe điện
Các cụ cây đa cây đề khác trong OF thì mỗi cụ một vẻ, cụ nào cũng có cái hay riêng, cùng là một địa danh nhưng mỗi cụ có một góc nhìn riêng, thế mới là hay và đủ. Do vậy theo em cần có nhiều giải thưởng, ví dụ ảnh đẹp nhất (cụ Chuột), lời bình hay nhất (cụ Giaophuong), được độc giả yêu thích nhất (mợ Hoa Mộc Trắng),v..v..
Em chính thức khai báo tên của em nhé ,chứ không có dấu ,dễ nhầm lẫn như này:" em mat kinh roi ,anh khong phai mang bao den nua dau.." (Em mất kính rồi ,anh không phải mang báo đến nữa đâu..)

Em tên là Giáo Phường (vì trước kia là Làng ,nhưng bây giờ Làng em lên Phường rồi) ,để nhỡ dăm ba chục năm nữa em được cái Giải động viên ,ví dụ như Giải:" Già nhưng triển vọng" thì các Cụ ,Mợ còn gọi đúng tên.E xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

kentdju

Xe điện
Chuyến đi hay nhật em chọn "chuyến công tác ở Bắc Triều Tiên" của cụ benghe; Tác giả hay nhất: cụ Michealjo; Giọng văn hay nhất, em thấy cả cụ Thái Phượt và cụ giaophuong ngang nhau, ngoài ra mợ Hoa Mộc Trắng cũng là một tác giả em rất hâm mộ.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Tks Mợ Hoa (cũng là Hoa giống em);)). Em cũng thích những trải nghiệm của Mợ lắm. Thay mặt 1 số Cụ, cảm ơn Mợ đã động viên và khích lệ anh em nhé!@};-.

Chuyến đi hay nhật em chọn "chuyến công tác ở Bắc Triều Tiên" của cụ benghe; Tác giả hay nhất: cụ Michealjo; Giọng văn hay nhất, em thấy cả cụ Thái Phượt và cụ giaophuong ngang nhau, ngoài ra mợ Hoa Mộc Trắng cũng là một tác giả em rất hâm mộ.

Tks Cụ Kén Dịu (em chả biết dịch thế nào);)). Với Cụ, em chả khách sáo đâu, cảm ơn Cụ về cái chỗ đo đỏ nhé!@};-