Bình chọn ảnh thành viên nữ xinh nhất OF

Bác chọn ảnh nào trong các ảnh dưới đây ?

• Tổng bình chọn
    245
  • Thời gian đóng: .

Tien_TCFC

Xe điện
Đúng là ảnh 2 xóa phông thì :41::41::41:

marathon

Đi bộ
em vote cho anh so 2 roi ah

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Nhà cháu thấy có mỗi ảnh của Ngúng Nguẩy là chụp member xịn, còn thì toàn là người quen hay vợ của mem thôi, vậy mà cái thớt này thi cái gì ? Thi ảnh Thành viên nữ xinh nhất OF hay là chỉ thi Nữ xinh nhất ?

Cháu đề nghị các cụ đèn giời soi xét lại tiêu chuẩn để xét trao giải trong việc này

Cụ vietvoiz định nghĩa hộ em thế nào là member của OF phát :D

Mặc áo OF, có nick OF, vợ của thành viên OF thì vẫn chưa được gọi là thành viên OF hả cụ ?

Tranh luận cho vui thôi nhé, giải thì ko thay đổi được nữa rồi cụ ạ. Bây giờ mà thay đổi thì chắc chắn cả người cả xe của em xuống hồ :))

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Cụ vietvoiz định nghĩa hộ em thế nào là member của OF phát :D

Mặc áo OF, có nick OF, vợ của thành viên OF thì vẫn chưa được gọi là thành viên OF hả cụ ?

Tranh luận cho vui thôi nhé, giải thì ko thay đổi được nữa rồi cụ ạ. Bây giờ mà thay đổi thì chắc chắn cả người cả xe của em xuống hồ :))
Thế còn việc này thì sao ạ

Ngoài ra hai ảnh có số lượng bầu nhiều nhất là số 2 và số 5 đều có xe công bầu chọn, việc này chả khác gì một tín hiệu ngầm cảnh báo rằng hai ảnh này thuộc phe với các xe công, các ông các bà mà không bầu thì khả năng ban nik là rất cao ! Như thế thì ai chả bầu theo ?!?!

Những vụ việc điển hình kiểu này là một tiền lệ rất xấu kiểu cảnh sát lập ra đoàn xe vua để mặc sức tung hoành vi phạm pháp luật, chả lẽ các cụ cũng muốn có đoàn xe vua ở trong OF hay sao ? Cháu đề tha thiết nghị các cụ đèn giời soi xét lại tiêu chuẩn để xét trao giải trong việc này,bởi vì việc trao giải cho ai, ai bị ném xuống hồ, không quan trọng bằng việc giữ gìn kỷ cương, phép OF

Thời gian gần đây dư luận tại thành phố Đà Nẵng xôn xao việc có một cán bộ công an bao che cho một số xe tải chở vật liệu xây dựng phóng nhanh, vượt ẩu và gây ra nhiều vụ tai nạn giao thông nghiêm trọng. Đặc biệt khi các xe tải này đều thuộc Công ty TNHH Vĩnh Cát, sai phạm thì có sự can thiệp của thiếu tá Đinh Công Sắt, cán bộ Phòng cảnh sát quản lý hành chính về trật tự xã hội (PC13).
Chả lẽ cụ Noza muốn trở thành Thiếu tá Đinh Công Sắt của OF ư :(

Không những vậy, thiếu tá Sắt còn công khai in số điện thoại di động của mình và ký hiệu Fe trên các xe tải chở đất của gia đình và những tài xế ăn cánh để làm mật hiệu, bảo kê cho số xe này hoạt động bất chấp luật lệ
Việc này ý hệt trong danh sách bầu chọn có mấy cái xe công đỏ chót, làm cho bã con sợ vãi mật nếu không bầu theo

http://images.vietnamnet.vn/dataimages/original/images797076_Fe.jpg
Số điện thoại và ký hiệu Fe trên chiếc xe tải do thiếu tá Sắt đưa về nằm ăn vạ ở sân Phòng CSGT Đà Nẵng hồi tháng 6/2005

Và đây là ký hiệu "Fe" của các Đinh Công Sắt của OF

Chỉnh sửa cuối:

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Thế còn việc này thì sao ạ

Ngoài ra hai ảnh có số lượng bầu nhiều nhất là số 2 và số 5 đều có xe công bầu chọn, việc này chả khác gì một tín hiệu ngầm cảnh báo rằng hai ảnh này thuộc phe với các xe công, các ông các bà mà không bầu thì khả năng ban nik là rất cao ! Như thế thì ai chả bầu theo ?!?!

Những vụ việc điển hình kiểu này là một tiền lệ rất xấu kiểu cảnh sát lập ra đoàn xe vua để mặc sức tung hoành vi phạm pháp luật, chả lẽ các cụ cũng muốn có đoàn xe vua ở trong OF hay sao ? Cháu đề tha thiết nghị các cụ đèn giời soi xét lại tiêu chuẩn để xét trao giải trong việc này,bởi vì việc trao giải cho ai, ai bị ném xuống hồ, không quan trọng bằng việc giữ gìn kỷ cương, phép OF

Em thấy việc các Admin bầu chọn cho các bức ảnh cũng chẳng có gì làm nghiêm trọng cả Admin cũng là thành viên OF cũng có quyền bình chọn chứ ? Còn việc cụ Voi đem so sánh với mấy đồng chí xxx kia em thấy không hợp lý. Đây là sân chơi của toàn thể anh em, em nghĩ mọi người đều có quyền bình đẳng như nhau không có chuyện thấy Admin bầu thì mình cũng phải bầu. Đa phần mọi người vote cho các bức ảnh cũng dựa trên tiêu chí mình cảm thấy đẹp thì mình bầu chứ không có chuyện sợ Admin mà phải bầu .

babetnhe

Xe điện
:77::77::77::77::77::77::77:vietvoiz :77::77::77::77::77::77:

Em thấy cụ nói nhiều thành ra lẫn rồi hay sao ấy !
Em đăng ký thi mấy cái ảnh ở đây do Fun là chủ yếu thôi chứ lăn tăn gì mấy cái chuyện giải thưởng đâu!
Nối thật chụp ảnh ở Otofun này em vô danh tiểu tốt số má gì đâu.
Làm gì mà thấy cụ nổi máu ăn thua thế !
Trên diễn đần này cũng hầu hết là người đã trưởng thành, chín chắn gần thập thành cả rồi min,mod nào ép buộc được. Mà thật sự thì min,mod em còn chẳng quen ai chứ nói gì đến phe phái bè cánh ! Nếu nói về quan hệ thân quen thì là các bác chứ chả phải em. Em chắc gì cụ V V và các bác đã nhớ mặt em ấy chứ !
Em thấy cụ nói thế mang tiếng các bác Min, Mod quá mất cả vui !:(

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
khổ quá cơ, vote cho 2 và 5 thì sao, đc cái gì ạ
ko vote thì sao, mất cái gì ạ
thấy đẹp thì vote thôi chứ có ai bắt đc đâu cơ chứ :77:
Ô phăn mà các cụ (b)

HàLinhThư

Xe tải
Chắc cụ Voi chưa biết vụ xe của Thủ tướng đi lễ chùa bên "Bình chọn ảnh ấn tượng" nhẩy. Thế mà dân tình có nhao theo mà vote đâu. Cụ cứ làm như dân sợ "đầy tớ của dân" lắm í... hí hí (nói xong chả biết có bị ban nick không nữa)

novsf

Xe tải
Em vừa vote xong. Chẳng hiểu các kụ cãi nhau cái gì. Em cứ theo ý em thôi. Hớ hớ.:))

Ngúng Nguẩy

[Tịch thu bằng lái]
Ặc ặc:
Cái ảnh của nhà cháu mà các cụ cứ tranh luận làm mang tiếng quá, nói thật bây giờ Ngúng Nguẩy có đến 8 chục người, giả như các cụ có phát giải thì cũng chả biết chia chác thế nào, chả bõ bất hòa

Cháu thấy cụ VV đang nói là cũng có lý ở cái điểm là dù chúng ta nhớn hay nhỏ thì cũng phải làm việc theo điều lệ nó mới phải phép, tức là xe công thì ta làm việc công, xe tư thì ta làm việc tư . Bây giờ chưa nói có áp lực gì từ xe công hay không, nhưng nhất định mỗi cụ xe công sẽ có thêm một xe riềng nữa là tối thiểu, nếu thế thì hóa ra công nhiên tuyên bố là dùng âm binh để bầu chọn phải không ợ ? Cháu nghĩ các cụ nên bình tĩnh mà suy xét theo cái lý của người mèo

pearlpear

Xe đạp
Em thắc mắc sao cụ vòi... nhiều thắc mắc thế. Làm min mod thì không được quyền yêu cái đẹp à :69: (hay các cụ mới đi Thái về, hị hị) Fun đê, quan trọng líu gì

Cụ đề nghị cụ Vietvoiz không chơi dùng 2 nick để tung hứng nhé. Cụ quan điểm của cụ rõ ràng ở nick nào thì chỉ post ở 1 nick thôi, anh em tranh luận thoải mái.

Vote thế nào luật không cấm .. mọi người có thể lách luật chơi cho nó fun. Cụ đang nghiêm trọng hóa vấn đề quá ... nếu cụ nói thế mà cụ gương mẫu chơi 1 nick thì lời nói của cụ có giá trị biết bao nhiêu :77:

Cụ tự xử cái Ngúng Nguẩy của cụ đi nhé.

Ngúng Nguẩy

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đề nghị cụ Vietvoiz không chơi dùng 2 nick để tung hứng nhé. Cụ quan điểm của cụ rõ ràng ở nick nào thì chỉ post ở 1 nick thôi, anh em tranh luận thoải mái.

Vote thế nào luật không cấm .. mọi người có thể lách luật chơi cho nó fun. Cụ đang nghiêm trọng hóa vấn đề quá ... nếu cụ nói thế mà cụ gương mẫu chơi 1 nick thì lời nói của cụ có giá trị biết bao nhiêu :77:

Cụ tự xử cái Ngúng Nguẩy của cụ đi nhé.

Hị hị, Voi vòi ấp nở ra cái con Ngúng này nhưng bây giờ thì chịu không hiểu có bao nhiêu người lái cái con Ngúng Nguẩy này nưã roài mợ Nô ợ, còn này nó thành tinh không thể kiếm soát được nữa, hu hu hu (k)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Mợ Nô Za ơi nhà cháu đây
Nhà cháu xin rút lại các ý kiến trong thớt này nhé, coi như nhà cháu chưa ý kiến ý cò gì đâu ạ . Còn về con Ngúng Nguẩy ai gặp cứ vả vào miệng nó hộ cháu, nó hư quá bỏ nhà đi rồi :102:

ducanet

Xe đạp
:77::77::77::77::77::77::77:vietvoiz :77::77::77::77::77::77:

Em thấy cụ nói nhiều thành ra lẫn rồi hay sao ấy !
Em đăng ký thi mấy cái ảnh ở đây do Fun là chủ yếu thôi chứ lăn tăn gì mấy cái chuyện giải thưởng đâu!
Nối thật chụp ảnh ở Otofun này em vô danh tiểu tốt số má gì đâu.
Làm gì mà thấy cụ nổi máu ăn thua thế !
Trên diễn đần này cũng hầu hết là người đã trưởng thành, chín chắn gần thập thành cả rồi min,mod nào ép buộc được. Mà thật sự thì min,mod em còn chẳng quen ai chứ nói gì đến phe phái bè cánh ! Nếu nói về quan hệ thân quen thì là các bác chứ chả phải em. Em chắc gì cụ V V và các bác đã nhớ mặt em ấy chứ !
Em thấy cụ nói thế mang tiếng các bác Min, Mod quá mất cả vui !:(
Em thấy cụ nói đúng quá. Hồi đầu thỉnh thoảng bác ấy viết được 1 bài thì còn thấy hay, sau này dai quá thấy chán rồi. Khéo ko sau này lại phải tự tạo vài xì căng đan để có cái mà viết thì mệt nhỉ

Transporter2

Xe tăng
Người OF
i love the last beauty, hi vong được hạnh ngộ(l)