Bình chọn gara Uy quyền nào của Ford tử tế nhất ở Hà nội

OK, Giang, Vinh ở GP rất nhiệt tình đó nhưng ko phải là Ford Giải phóng mà đó là Capital Ford. OK, vote Capital

Escave

Xe buýt
Em thì chưa qua hết các đại lí 4 ở HN, nhưng qua Ford Láng Hạ cũng thấy tàm tạm về chất lượng, còn về tinh thần trách nhiệm thì phình phường, bữa trước em qua sơn lại một chút cho Ếch, và thay mới phần ốp nhựa ở cánh sau bên phụ, mấy cậu kỹ thuật lắp ẩu các khe hở nhiều, phần bên trong không sơn phủ màu đen vì cốt nhựa màu trắng đục, sau đó em cho mở so sánh thử với phần đó của cánh bên kia mới chịu tháo ra và sơn lại, nhưng sau một thời gian sử dụng khi đi rửa xe trà tay vào kính xe và một số khu vực khác của vỏ thấy cứ sần sần, thì ra khi để trong gara các các cậu ấy cứ để xe gần khu vực sơn mà không che lại nên bụi sơn mới bám vào, kính thì em sử lí rồi,còn phần vỏ thì chịu đành kệ vậy, cũng k ảnh hưởng j lắm.
Còn bên Ando thì chán hơn, xe em mới mua khi đi thấy vô lăng hơi lệch về bên phải, xe hơi ăn về bên phải , em qua đó các cậu kỹ thuật chỉnh thước lái, chỉnh mãi mà hoàn toàn thủ công mà k được, sau đó mở capo ra chỉnh 2 ti giảm xóc trước, ôi...nhìn mới thấy xót ruột, các chủ cũng chỉnh thủ công 100% nào là búa, cà lê, xà cầy,...trầy tróc toặt cả đầu buloong.....xót ruột vì xe mới mà vẫn đành để các chú ấy làm nốt, xong có cải thiện
Bình chọn: chẳng anh nào cả

Xe em thay cái mặt gương, bảo hiểm nó bảo ra Nam Trường Thành làm, lắp ẩu, mất cả xi nhan trên gương phải, cái loa tép chỗ củ gương lắp cũng ko khít. Hôm trước em rảnh rảnh mới mang ra bắt làm lại cho em, mấy chú có vẻ ko khoái lắm, hoạnh họe là sao em lại bóc cái đề cam của chúng nó sau xe em ra, chúng nó bảo cái đấy như là 1 cái tem bảo hành, khỉ thật, tính em thì nóng em sạc cho 1 trận, xe thì vẫn phải làm lại cho em. Nói chung em cạch cái chỗ này. Tay nghề thì kém, thái độ phục vụ thì lởm.

Chắc sang tuần em làm bảo hiểm rồi mang xe xuống Capital Ford sơn tút lại mấy chỗ xước xát.

Escave

Xe buýt
Nghe í tứ các cụ thì có vẻ Capital ford được điểm cao hơn cả nhẩy!

khoai.feat

Xe tải
Dưới đấy hơi xa, nó vắng nên ae ở đấy cẩn thận hơn lấy uy tín kéo lại, hơn nữa khối lượng CV k nhiều nên việc làm ẩu sẽ đỡ hơn

caophuc132

Xe máy
hi`hi`..thế các cụ đã đưa xe qua chỗ em chưa ah:)>-

kk172

Xe đạp
Rồi bác ạ, em đồng ý bình chọn cho bác.

TruongphiESC

Xe đạp
E ko biết nên đưa qua chỗ nào là ngon nhất. E cưới vợ về mới tập cưỡi nên giờ vợ e tróc vi trầy vỏ hết,ko biết nên đưa vào "nhà nghỉ" nào là ổn nhất, các bác tư vấn giúp e với. E lấy ở Fo' Láng Hạ nhưng có ông anh bảo cứ mang ra ngoài đỡ bị chặt chém miễn là các bác bảo hiểm hiểu cho e!