[SNOF] Bình chọn OFer xuất sắc nhất mùa giải 2012 - 2013

Ai nhiều phiếu nhất?!

• Anh Thơ

Lượt chọn: 46 7.9%
  • ÔtôHaGiang

Lượt chọn: 17 2.9%
  • Rava

Lượt chọn: 16 2.8%
  • SmallRiver

Lượt chọn: 36 6.2%
  • MazSpeed

Lượt chọn: 18 3.1%
  • BuiCongChuc

Lượt chọn: 21 3.6%
  • SGB345

Lượt chọn: 6 1.0%
  • Cwise

Lượt chọn: 5 0.9%
  • MichaelJo

Lượt chọn: 87 15.0%
  • ChuotLang

Lượt chọn: 56 9.7%
  • ThaiPhuot

Lượt chọn: 30 5.2%
  • GiaoPhuong

Lượt chọn: 20 3.4%
  • HeoSua_HN

Lượt chọn: 5 0.9%
  • CucCuCu

Lượt chọn: 191 32.9%
  • HoangX

Lượt chọn: 45 7.8%
  • Lầm

Lượt chọn: 255 44.0%
  • Pain

Lượt chọn: 34 5.9%
  • Ozzy08

Lượt chọn: 6 1.0%
  • ChimBaoBao

Lượt chọn: 62 10.7%
  • Mad_Love

Lượt chọn: 51 8.8%

• Tổng bình chọn
    580
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

cwise

Xe container
Giải oscar OF bác ạ.
Theo em nên sửa thành Mr. OF hay Miss OF (k phải thi hoa hậu hay nam hậu ạ :))) hay hơn nhiều so với chữ "Người". Theo em nó giống kiểu cái bảng đề khu phố văn hóa, dễ gây hiểu nhầm buồn cười. Vậy những ofer khác k phải là "Người OF"? :)), rõ ràng là họ là Người OF, họ cũng có nhiều đóng góp đấy chứ ạ (không kể được) :)).

Chữ "Mr" em thấy nó "oách" hơn, tính chất cộng đồng (nhất là cộng đồng mạng) cao hơn. Ví dụ: danh hiệu Bà mẹ anh hùng vn, chứ k có người mẹ anh hùng VN, mặc dù có thể nói được. hoặc danh hiệu chiến sỹ thi đua, chứ k có người thi đua hay người chiến sỹ thi đua hoặc người chiến sỹ; anh hùng lao động (k có người anh hùng lao động). Khi hát thì ca ngợi" Người chiến sỹ ấy ai đã gặp anh, k thể nào quên" nhưng khi công bố danh hiệu chiến sỹ thi đua hay xuất sắc thì em nghĩ k thêm từ người vào.

vudinhquang

Xe container
Chúc mừng các Cụ mợ được vinh danh trong bảng Vàng!Đặc biệt là các Cụ về nhất. Sự cống hiến của các Cụ mợ đáng để chúng em noi theo. Tuy nhiên 1 số thớt em thấy chả có gì hấp dẫn ngoài sự may mắn.1 số thớt khác em theo dõi còn hấp dẫn hơn nhiều dưng chẳng qua không thuộc diện xét duyệt vào bình chọn. Em mong 1, 2, hoặc 10 năm nữa em cũng được vinh hạnh như các Cụ. Chúc mừng!!!

Chỉnh sửa cuối:

ducnguyen91

Xe đạp
đã có cụ nào được giải chưa

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Theo em nên sửa thành Mr. OF hay Miss OF (k phải thi hoa hậu hay nam hậu ạ :))) hay hơn nhiều so với chữ "Người". Theo em nó giống kiểu cái bảng đề khu phố văn hóa, dễ gây hiểu nhầm buồn cười. Vậy những ofer khác k phải là "Người OF"? :)), rõ ràng là họ là Người OF, họ cũng có nhiều đóng góp đấy chứ ạ (không kể được) :)).

Chữ "Mr" em thấy nó "oách" hơn, tính chất cộng đồng (nhất là cộng đồng mạng) cao hơn. Ví dụ: danh hiệu Bà mẹ anh hùng vn, chứ k có người mẹ anh hùng VN, mặc dù có thể nói được. hoặc danh hiệu chiến sỹ thi đua, chứ k có người thi đua hay người chiến sỹ thi đua hoặc người chiến sỹ; anh hùng lao động (k có người anh hùng lao động). Khi hát thì ca ngợi" Người chiến sỹ ấy ai đã gặp anh, k thể nào quên" nhưng khi công bố danh hiệu chiến sỹ thi đua hay xuất sắc thì em nghĩ k thêm từ người vào.
Cần phân biệt "Người OF" với "Thành viên OF" bác ạ. Tất cả ai chơi trên OF đều là thành viên OF, nhưng chỉ có một số thành việc đặc biệt được vinh danh là "Người OF" thôi. Chữ "Người" ở đây là nằm trong danh hiệu chứ không phải là từ bên ngoài thêm vào như trong trao đổi của bác phía trên.

Danh hiệu chỉ có 1 loại, nick trên OF cũng không phân biệt Nam/Nữ, nên để là Mr hay Ms không khả thi.

Thường thì danh hiệu trên OF không quá cứng nhắc, bác cứ xem title của Mod ("Chã"), Chi hội trưởng ("Chánh tổng") thì nắm được, nhưng trong trường hợp này chưa có phương án hợp lý hơn thì chúng ta sẽ tiếp tục sử dụng danh hiệu "Người OF".

thanhchem

Xe tải
Cần phân biệt "Người OF" với "Thành viên OF" bác ạ. Tất cả ai chơi trên OF đều là thành viên OF, nhưng chỉ có một số thành việc đặc biệt được vinh danh là "Người OF" thôi. Chữ "Người" ở đây là nằm trong danh hiệu chứ không phải là từ bên ngoài thêm vào như trong trao đổi của bác phía trên.

Danh hiệu chỉ có 1 loại, nick trên OF cũng không phân biệt Nam/Nữ, nên để là Mr hay Ms không khả thi.

Thường thì danh hiệu trên OF không quá cứng nhắc, bác cứ xem title của Mod ("Chã"), Chi hội trưởng ("Chánh tổng") thì nắm được, nhưng trong trường hợp này chưa có phương án hợp lý hơn thì chúng ta sẽ tiếp tục sử dụng danh hiệu "Người OF".
Em thấy dùng "Thành viên xuất sắc nhất" hay "Thành viên suýt xuất sắc nhất" như cũ vừa bình dân, thân thiện lại dễ hiểu. Em thầy dùng Người OF thế nào ấy!

ltgbau

Xe tăng
Em thấy dùng "Thành viên xuất sắc nhất" hay "Thành viên suýt xuất sắc nhất" như cũ vừa bình dân, thân thiện lại dễ hiểu. Em thầy dùng Người OF thế nào ấy!
Em đồng ý với cụ, em theo dõi thớt từ đề cử, bình bầu mà đến lúc đặt danh hiệu em vẫn ngã ngửa chả hiểu nó là cái gì (như kiểu Người HN chăng?) thì em tin không ít thành viên khác đọc cái quả Người OF cũng chịu không hiểu ông này là thế nào, thành tích gì, biểu dương ra làm sao cả.
Cứ Thành viên xuất sắc/tích cực/tiêu biểu nhất gì đấy cho nó lành còn hơn :D

cwise

Xe container
Em đồng ý với cụ, em theo dõi thớt từ đề cử, bình bầu mà đến lúc đặt danh hiệu em vẫn ngã ngửa chả hiểu nó là cái gì (như kiểu Người HN chăng?) thì em tin không ít thành viên khác đọc cái quả Người OF cũng chịu không hiểu ông này là thế nào, thành tích gì, biểu dương ra làm sao cả.
Cứ Thành viên xuất sắc/tích cực/tiêu biểu nhất gì đấy cho nó lành còn hơn :D
Đúng thế, Em nhất trí với hai bác. Ngoài việc để cho thành viên diễn đàn dễ hiểu còn để cho người khác hiểu nữa, càng bình dân, đơn giản càng tốt, nhưng dễ hiểu dễ "sướng" (kiểu như em là xuất sắc đấy nhé, còn Người thì em chả biết là Người thế nào), tránh những từ quá cô đọng, quá khái quát, gây xa cách quần chúng ạ. b-):))

Matizcoi

Xe cút kít
Em hỏi nhỏ phát bác nào biết chỉ em với, cái chữ "người OF" đo đỏ đấy em thấy đẹp quá, ý nghĩa quá và em rất muốn có nó, liệu giờ còn mua được ko nhở?

Trạng thái
Thớt đang đóng