Bình Nhưỡng du ký: Bắc Triều Tiên không tin vào nước mắt (st)

Bobby Car

Xe buýt
Này, cụ đừng có mà vu khống nhá. Nhà cháu giờ nền nã lắm rồi. Chỉ đi vun đắp tình người, tình hữu nghị thôi. Không chửi ai hay chửi nhau gì hết nhá.
Tình hữu nghị hai nước Việt Nam - Bắc Triều tiên muôn năm, muôn năm.

Hố hố hố
--------------------------------

Ôi con nai vàng ngơ ngác ....X_X

sontt

Xe buýt
Tớ mà sống như các cậu thì đã không chịu được rồi.
Hì hì, mỉm cười độ lượng

Chỉnh sửa cuối:

Bobby Car

Xe buýt
Lỗi chính tả .

Chỉnh sửa cuối:

evka

Xe buýt
Tất cả các cụ ở đây và cả em hí hí đang sờ 1 con voi bị nhốt trong chuồng có tên Bờ Ti Ti

sontt

Xe buýt
Mình tặng các cụ cái video này. Xem chơi thôi, ai tìm thấy cái gì thì tìm, ai cảm thấy cái gì thì cảm.
Goodbye to Romance.
Romance không phải ai cũng có để goodbye đâu.
Mỗi người sẽ nhìn sự vật và chia sẻ nó dưới góc nhìn riêng của mình. Mỗi một góc nhìn có được còn tuỳ thuộc vào sự trải nghiệm, cái trong sáng của tâm hồn, của địa vị xã hội, khả năng kinh tế cũng như sự thấu hiểu và chia sẻ với cuộc sống và còn nhiều thứ nữa.
Nhỉ
Have fun
[video=youtube;ik-KLOTbILE]http://www.youtube.com/watch?v=ik-KLOTbILE&feature=share[/video]

Chỉnh sửa cuối:

Xichtho

Đi bộ
Các bác nói thế nào chứ e thấy BTT cũng khổ lắm đầu nhỉ? Giải trí, ăn uống... He

Monster's sleep

Xe tải
Các bác nói thế nào chứ e thấy BTT cũng khổ lắm đầu nhỉ? Giải trí, ăn uống... He
Năm 95 nó có 2 triệu người chết đói đấy cụ ợ.
Tình hình này HQ và TG ko viện trợ cho nó có khi lại lặp lại

x2bx2

Xe buýt
cảm nhận của em là bài bên đó không cho cái nhìn trung thực như bài của bác Benghe bên mình

Monster's sleep

Xe tải
cảm nhận của em là bài bên đó không cho cái nhìn trung thực như bài của bác Benghe bên mình
Đúng đấy cụ ạ, cụ Benghe có cái nhìn khách quan hơn nên bài viết cũng chất lượng hơn

xengheo

[Tịch thu bằng lái]
Đúng đấy cụ ạ, cụ Benghe có cái nhìn khách quan hơn nên bài viết cũng chất lượng hơn
À vì cụ benghe đi về có sao nói vậy còn mấy thằng bên Phuot thì thích lồng chính trị vào và dạy đời dù chúng nó cũng chỉ đi được có 4 ngày 3 đêm.

Bóng Chày

Xe lừa
xengheo nói:
À vì cụ benghe đi về có sao nói vậy còn mấy thằng bên Phuot thì thích lồng chính trị vào và dạy đời dù chúng nó cũng chỉ đi được có 4 ngày 3 đêm.
Nhất trí các cụ là ko đưa chuyên ct vào đây. Cụ thấy ảnh của em có ct gì ko? Chỉ bảo cái để em chỉnh sửa. Còn nhiều lắm. Em còn đi châu phi và có nhiều ảnh, chả biết có ct chính em gì ko

Sent from my iPhone using Forum Runner

Clayton

Xe điện
Nhất trí các cụ là ko đưa chuyên ct vào đây. Cụ thấy ảnh của em có ct gì ko? Chỉ bảo cái để em chỉnh sửa. Còn nhiều lắm. Em còn đi châu phi và có nhiều ảnh, chả biết có ct chính em gì ko

Ông bóng chày thích khoe ảnh thì làm hẳn thớt riêng mà khoe ảnh đi Bắc Hàn rồi vào đó bi bô chuyện có chính trị hay chính em gì hay không, thật đấy! Lúc đó ông thoải mái đóng bích (nếu thích) hoặc phê phán những người có quan điểm trai với mình.

Đây là bích do người khác lập ra, ông nhảy vào đăng ảnh rồi bình bọt này nọ, đến khi có người khác vào bình, thì ông lại tỏ ra không vui, nói này nói no, rõ chán.

Đã bảo là ảnh đẹp, người BH đẹp, cảnh đẹp... mà vẫn cứ hỏi bà con mãi. Lạ!

Clayton

Xe điện
Mà bích này, chủ thớt nói về chuyến đi BH bên Phượt để anh em xem ảnh và bình (bình cả về các ý kiến và ảnh bên Phượt và bình cả về các ý kiến và ảnh bên này), nên mình thấy tại bích này, nhiều bác OF nhà mình có bình bọt này nọ một chút thì cũng không sai.

Lại bình về chuyến đi BH của mấy tay Phượt: có tay còn trẻ, húng hắng, bi bô đã là một nhẽ, đằng này cũng có tay già đời lắm tuổi rồi mà cũng còn phởn, ti toe này kia, em đọc em thấy buồn nôn cực. :))

Bóng Chày

Xe lừa
Clayton nói:
Ông bóng chày thích khoe ảnh thì làm hẳn thớt riêng mà khoe ảnh đi Bắc Hàn rồi vào đó bi bô chuyện có chính trị hay chính em gì hay không, thật đấy! Lúc đó ông thoải mái đóng bích (nếu thích) hoặc phê phán những người có quan điểm trai với mình.

Đây là bích do người khác lập ra, ông nhảy vào đăng ảnh rồi bình bọt này nọ, đến khi có người khác vào bình, thì ông lại tỏ ra không vui, nói này nói no, rõ chán.

Đã bảo là ảnh đẹp, người BH đẹp, cảnh đẹp... mà vẫn cứ hỏi bà con mãi. Lạ!
Ô dạo này các cụ dễ nổi xung thế? Hi hi

hanoi beer

Xe điện
Xem xong mấy cái clip mà em cảm thấy xót thương cho cả một dân tộc...ko dám bình luận gì hơn.
( đấy là các bác chỉ thấy ở thủ đô thôi nhá , nơi cha con nhà nó đang ở ....)

Clayton

Xe điện
Xem xong mấy cái clip mà em cảm thấy xót thương cho cả một dân tộc...ko dám bình luận gì hơn.
( đấy là các bác chỉ thấy ở thủ đô thôi nhá , nơi cha con nhà nó đang ở ....)
Đúng là dân họ đáng thương. Như em đã nói, dân này vẫn là dân tộc Hàn, rất đáng nể, nếu họ được giải phóng nhiều thứ, thì họ sẽ tự cứu được họ sớm và ngay sau đó, sức bật của họ về kinh tế chắc cũng sẽ ghê gớm lắm. Chờ đợi!

sontt

Xe buýt
Là lá la.