[Funland] Bồ cũ có bồ mới, làm gì cho ngầu

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Câu hỏi quen thuộc. Đã chịch chưa ;)

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
sắp có bầu rồi bác, thời nào nữa rồi mà các bác cứ hỏi mấy câu thượng thừa thế nhể. :))
Thời đại 4.0 phải có ảnh và số đo 3 vòng thì tư véo mới chuẩn được nhá.

Buki

Xe điện
Ối giời bác còn phũ hơn cả thèng bồ cũ em.
theo em mợ cứ mỗi ngày cho 1 thằng nó chén roi gửi clip cho bồ cũ xem và bảo anh cũng chỉ là một trong mấy nghìn như thế này thôi.

Daigorou

Xe tải
theo em mợ cứ mỗi ngày cho 1 thằng nó chén roi gửi clip cho bồ cũ xem và bảo anh cũng chỉ là một trong mấy nghìn như thế này thôi.
ấy chết, em vẫn là con gái truyền thống nha. Bác lại cứ xúi dại em. :))

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Em bị đá các bác ạ,
Chính thức là em bị đá trong vòng 1 nốt nhạc.
A cay chim cú là tối hôm trước vẫn còn bình thường, như chưa hề có cuộc chia ly. Tiện đây bác nào thông thái cho em hỏi, cả nam và nữ ở bên nhau khoảng nửa năm thì có phát sinh tình cảm không. Chứ ông anh zai đá em bảo là k có tình cảm gì với em cả.
Ngoài ra em phải làm gì cho ngầu hả các bác, trăm sự nhờ các bác cứu rỗi tâm hồn em, chứ em chưa hết shock. Huhu
Tìm con chim khác để chăm sóc, khiếu, họa mi, sơn ca... thậm chí cả quạ, có mà đầy. :D

Trục

Xe ba gác
Người OF
Vâng, cũng phải vậy thôi bác ạ. Hy vọng là không gặp phải chim cánh cụt là được.
Trên này nhiều cụ lắm tiền, lại sinh con toàn bươm bướm, mợ thử mở rộng chỉ tiêu xem sao. :D

Buki

Xe điện
ấy chết, em vẫn là con gái truyền thống nha. Bác lại cứ xúi dại em. :))
Thì em có nói mợ gì đâu, đây là làm gì cho ngầu nên mới bảo chén 10 thằng rồi quay chứ sự thực ko phải mấy nghìn. Thoii mợ chịu khó tí cho ngầu, thằng kia ko hộc máu thì nó là choá chứ ko phải người :))

Daigorou

Xe tải
Trên này nhiều cụ lắm tiền, lại sinh con toàn bươm bướm, mợ thử mở rộng chỉ tiêu xem sao. :D
Tiền em tự kiếm được, chỉ tiêu thì có gì đâu. Cuộc sống mà chia sẻ được cho nhau là ok mà.

Daigorou

Xe tải
Thì em có nói mợ gì đâu, đây là làm gì cho ngầu nên mới bảo chén 10 thằng rồi quay chứ sự thực ko phải mấy nghìn. Thoii mợ chịu khó tí cho ngầu, thằng kia ko hộc máu thì nó là choá chứ ko phải người :))
Tốt nhất là không liên quan gì tới nhau nữa là okie bác ạ. Em chỉ tiếc tình cảm mình trao đi là chân thành thôi.

Trục

Xe ba gác
Người OF
Tiền em tự kiếm được, chỉ tiêu thì có gì đâu. Cuộc sống mà chia sẻ được cho nhau là ok mà.
Những lúc như thế này, theo em thì mợ nên quan tâm đến cá nhân của mình là chính xác nhất.
Vấn đề cá nhân ở đây là mình phải sống tốt, tốt cho gia đình - người thân, có ích cho bạn bè - cộng đồng.
Làm được việc này, cho dù tương lai có ra sao, thì lúc đó nghĩ về quá khứ nó không có gì phải ân hận.

Một người bạn, không phải là tất cả (trong mối quan hệ của cá nhân), hơn nữa là một người bạn hết duyên thì lại càng không quan trọng.

Daigorou

Xe tải
Những lúc như thế này, theo em thì mợ nên quan tâm đến cá nhân của mình là chính xác nhất.
Vấn đề cá nhân ở đây là mình phải sống tốt, tốt cho gia đình - người thân, có ích cho bạn bè - cộng đồng.
Làm được việc này, cho dù tương lai có ra sao, thì lúc đó nghĩ về quá khứ nó không có gì phải ân hận.

Một người bạn, không phải là tất cả (trong mối quan hệ của cá nhân), hơn nữa là một người bạn hết duyên thì lại càng không quan trọng.
Tks bác đã cho em lời khuyên, việc nó mới xảy ra nên em chưa cân bằng lại được nhưng mà em sẽ cố gắng bác ạ.
Cũng không thể chìm đắm mãi trong việc này.

Reddinang

Xe điện
Mợ cứ chụp v4 lên đây, các cụ khỏi thắc mắc

meomun346

Xe container
À, sau 1 hồi chất vấn anh zai đã tâm sự là tìm được người khác (mẹ đơn thân)phù hợp với hoàn cảnh của anh đấy (bố đơn thân) hơn là em (độc thân)bác ạ. Sự việc nó quá nhanh (em bị nói lời chia tay sau 30p nằm cạnh nhau) nên em tức thôi, chứ sự thật thì vẫn phải chấp nhận.
Bố đơn thân tức là zai ấy đã có con riêng, bỏ vợ hoặc vợ chết, phỏng ạ. Chắc mợ còn trẻ, :)). Bố mẹ của mợ mà biết thì sẽ trề môi ra: Gớm, báu gì cái ngữ ấy, rồi con chung con riêng, rất khó con ạ, may mà nó bỏ trước!

Daigorou

Xe tải
Bố đơn thân tức là zai ấy đã có con riêng, bỏ vợ hoặc vợ chết, phỏng ạ. Chắc mợ còn trẻ, :)). Bố mẹ của mợ mà biết thì sẽ trề môi ra: Gớm, báu gì cái ngữ ấy, rồi con chung con riêng, rất khó con ạ, may mà nó bỏ trước!
Mẹ em chỉ bảo là “nếu mà xác định tiến tới thì p thương con người ta như thương người vs người ở với nhau. Chứ k phải là thương kiểu con chung con riêng”. Mà thôi xác định méo gì nữa.