Bộ DVD + nhiều thứ khác lăp trong xehơi

bibom

Xe đạp
Hôm trước đi công tác thấy có cái này hay hay nên mua về lắp thử nói chung là cũng không đến nỗi tệ. Kiểu dáng nhìn khá kool , hiện đại thò thụt (nghe dân chuyên gọi là màn cuốn hay cuộn gì đó mà em cứ dân dã gọi là thò thụt các bác thông cảm nhé )
Tạm liệt kê các chức năng như sau :
1/Màn hình TFT 7'' mà lại còn là màn cảm ứng mới tuyệt chứ muốn điều chỉnh cứ việc chọthanwhfr tay vào màn hình
2/Remote control đàng hoàng
3/Cái đầu này đúng là chỉ có ông TQ làm được vì nó tích hợp đủ các món bao gồm (DVD , MP3 , MP4 , CD ,VCD , S-VCD ,SDcard , USB , Tivi , Radio (đương nhiên có) , Navigator (cái này em thấy lần đầu) , và đặc biệt là có cả Bluetooth (Cái này em mới thấy lạ vì chưa thấy ở mấy xe loại nhàng nhàng như của em). --> Quá choáng luôn.
Vấn đề quan trọng nhất là giá cả các bác ạ. so với mấy SP cùng loại em hỏi ở Trần Nhật Duật hoặc Hàng Mắm.
Giá em mua 1 chiếc chưa mặc cả là 3,700 NDT là khoảng 8 triệu không biết là đắt hay rẻ nhưng đem về lắp mấy ông thợ cứ hỏi mua đâu mà đẹp thế lại còn nặng như thế này chắc là tốt lắm. hy vọng là thế .
Có tý ảnh để các bác đánh giá

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
bác ơi ảnh nó *ếc lên ạ

hungfv

Xe máy
ơ, con này hàng sony tàu hả bác, trông cool phết nhẩy, pác post địa chỉ mua để anh em có gì còn theo đuôi chớ

bibom

Xe đạp
thank bác xmobile nhé còn đây là toàn cảnh em nó sau khi đã tụt vào trong hang.
to bác hungfv nói thật là qua bên đó em ngũ quan đủ cả mà chả biết nó viết và nói cái gì cả vì chúng nó đâu có xài tiếng ăng lê đâu toàn tiếng Hoa thôi bác ơi nhưng em đã iểm 1 thằng cu em bên đó rồi vì còn mấy thứ nữa như là camera lùi , sub hơi , vô lăng kiểu F1... khi nào có nó gửi về 1 lần cho em. Nếu khoái thì để em nói nó gửi về cho bác 1 chú. Nhưng mà em nói trước em ko phải là dân buôn bán nên thích thì mua hên xui tránh sau này bác nào mua xong xài không được lại bắt đền là em ko chịu trách nhiệm đâu nhé.

Longvh

Xe điện
ơ, con này hàng sony tàu hả bác, trông cool phết nhẩy, pác post địa chỉ mua để anh em có gì còn theo đuôi chớ
Này, định mua Mondeo xong tháo DVD ra mua cái này thay hả? Đăng ký bộ DVD Mondeo nhé :D

minh_ford

Xe đạp
Bác Post ảnh nội thất luôn đi chứ hình này thì hơi thiếu thiếu cái gì đấy, mong bác sẽ Post sớm nhe.

bibom

Xe đạp
Bác Post ảnh nội thất luôn đi chứ hình này thì hơi thiếu thiếu cái gì đấy, mong bác sẽ Post sớm nhe.
nội thất thì có gì đâu mà post. playfull nguyên bản chưa thêm món gì cả (ghế Nỉ , dép tông Lào , ko chụp ống Po , ko nẹp viền , không viền mưa...) thế bác muốn em chụp cái gì ạ? Vì nói thật là xe đi làm nên em cũng không muốn độ thêm món gì cả. Em khoái món 4x4 cơ.

nemo_0501

Xe buýt
Màn hình nhìn cũng ổn đấy bác ah nhưng mà con civic mà bác chơi thò thụt thì trông hơi xấu bác ah

doducchung

Xe buýt
cái này mấy đĩa bác nhỉ?

evikins

Xe buýt
Website
www.vnav.vn
Bác bật chế độ navigator lên => chụp ảnh => post cho bọn em xem tý :)) :)) :))

=====================

Trông giống Alpine IVA D310 nhỉ :'( :'( :'(

Chỉnh sửa cuối: