[Funland] Bộ ngoại giao Mỹ đăng ảnh bản đồ Việt Nam thiếu quần đảo Hoàng Sa - Trường Sa. Mong các cụ chung tay vào phản đối

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Phản đối để làm gì hả cụ? Nhà em đất cát vẫn vậy dù có phản đối hay không. Giá thịt lon đã đổi đâu, xxx phường vẫn đi thu phế từ quán nước trở đi, vàng cũng không giảm giá, nhà giá rẻ mua trên vô tuyến với trên báo.

tuan_nguyen261188

Xe điện
Phản đối để làm gì hả cụ? Nhà em đất cát vẫn vậy dù có phản đối hay không. Giá thịt lon đã đổi đâu, xxx phường vẫn đi thu phế từ quán nước trở đi, vàng cũng không giảm giá, nhà giá rẻ mua trên vô tuyến với trên báo.
Cụ chủ thới kêu gọi phản đối thì em cũng thông cảm được.
BNG mình chưa lên tiếng mà đã nhanh nhảu như vậy là không hay.

Nhưng cái đám vào cứ bồ (Mỹ) thì đúng chán... :( :( :(

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em thì ghét nhất loại nào khóc mướn. Việc mình không làm toàn lo voi vỡ lol. Thằng trên cây không lo toàn thằng dưới gôc lo cây đổ, quá hài.
Cụ chủ thới kêu gọi phản đối thì em cũng thông cảm được.
BNG mình chưa lên tiếng mà đã nhanh nhảu như vậy là không hay.

Nhưng cái đám vào cứ bồ (Mỹ) thì đúng chán... :( :( :(

Atlas20

[Tịch thu bằng lái]
Tôi hỏi cụ nhé, sao chuyện Mỹ chơi đểu VN mà lại có mấy ống nhổ nói tiếng Việt nhảy vào bênh Mỹ! :)) :)) :))
Mỹ nó không chơi đểu ai cả. Nó làm đúng nguyên tắc ngoại giao.
Và không chỉ riêng chuyện VN Trung Quốc về hai quần đảo. Tất cả các quần đảo, đảo vùng lãnh thổ mà có hai hay nhiều nước cùng tuyên bố chủ quyền thì nước khác sẽ không đăng bản đồ vùng lãnh thổ hoặc đảo, quần đảo đó vào bản đồ bất cứ quốc gia nào cả.
Đó là nguyên tắc ngoại giao mà ai cũng phải tuân thủ.

Chỉnh sửa cuối:

Minhoc1

Đi bộ
Chắc là có sự nhầm lẫn rồi. Mỹ nó chả dại đi công nhận 2 quần đảo đó của việt nam.

Atlas20

[Tịch thu bằng lái]
Chắc là có sự nhầm lẫn rồi. Mỹ nó chả dại đi công nhận 2 quần đảo đó của việt nam.
Nó không có quyền công nhận hai quần đảo đó của ai hết.
Về nguyên tắc ngoại giao là thế.

XPQ

Xe lăn
Mà xưa nay có ai bắt mấy cái cóng nước giải phải bộc lộ tâm sự đâu cơ chứ!

Mấy cái cóng sành tự nó không sản sinh ra cái gì, nó chỉ làm hỏng những thứ hứng từ người khác. Việc tô đậm và gạch chân nhẽ là một bước tiến vĩ đại của mấy cái cóng sành.

Longp01

Xe tăng
Chả trách nó được, nó chỉ công nhận thềm lục địa, còn ngoài đấy là lãnh hải quốc tế, nó không tranh chấp nhưng không công nhận cho bất kỳ thằng nào.

toichothue

Xe tải
Mấy cái cóng sành tự nó không sản sinh ra cái gì, nó chỉ làm hỏng những thứ hứng từ người khác. Việc tô đậm và gạch chân nhẽ là một bước tiến vĩ đại của mấy cái cóng sành.
Tôi chỉ note cái câu mà bác đã viết ra. Còn nói chuyện trên đây đừng tỏ ra mình là ng uyên thâm vs tỏ ra nguy hiểm. Điều ấy phản tác dụng, khiến mình trở thành thằng ngu trong mắt người khác mà thôi.
Ko ô chính trị nào rảnh lên đây cmt dạo cả, mấy lão như bác lên đây cmt như kiểu người của BCT ấy, khinh thường cmt của ng khác và cho rằng mình cmt mới “truất”, mới nóng hổi, thời sự, biết rõ sự tình...
Nhìn cái ava thì rõ rồi :)))

UyểnGiang88

Xe máy
Cụ nói câu ngô nghê nhỉ

vuronaldo101

[Tịch thu bằng lái]
Nó không có quyền công nhận hai quần đảo đó của ai hết.
Về nguyên tắc ngoại giao là thế.
Về "quyền" thì nước nào cũng có quyền "công nhận hay không", theo ý chí chủ quan của mình
Ví dụ như mẽo công nhận Jesusalem là thủ đô của nước Do thái, hay phương Tây công nhận Juan Guaidó là TT Venezuela

Tất cả sẽ được đặt lên bàn cân, đời là thế hehe

LangThinh

Xe buýt
Lúc khựa tung hình k có sao k thấy phản đối nhỉ

XPQ

Xe lăn
Tôi chỉ note cái câu mà bác đã viết ra. Còn nói chuyện trên đây đừng tỏ ra mình là ng uyên thâm vs tỏ ra nguy hiểm. Điều ấy phản tác dụng, khiến mình trở thành thằng ngu trong mắt người khác mà thôi.
Ko ô chính trị nào rảnh lên đây cmt dạo cả, mấy lão như bác lên đây cmt như kiểu người của BCT ấy, khinh thường cmt của ng khác và cho rằng mình cmt mới “truất”, mới nóng hổi, thời sự, biết rõ sự tình...
Nhìn cái ava thì rõ rồi :)))

Ô hô, ném hòn ngói thế mà đúng cái đầu o doa. Ộc ra hết cả. Không thích thì đừng quất còm người ta, còn đã quất còm người khác thì đối đáp qua lại tí cho vui chứ làm gĩ đã giãy như đỉa phải vôi thế.

Còn về giọng điệu thì em dở hơi có tiếng, giọng như kiểu ông nọ như kiểu thằng kia có hết. Thấy bác cũng ra cái điều uyên thâm nhặt gạch người ta ném lại thì em cũng lại nhặt lấy ném đi thôi. Thâm kiểu gì thì thâm, nhưng bẹn thâm mà gặp son gió cũng chả hết thâm đâu.

Atlas20

[Tịch thu bằng lái]
Về "quyền" thì nước nào cũng có quyền "công nhận hay không", theo ý chí chủ quan của mình
Ví dụ như mẽo công nhận Jesusalem là thủ đô của nước Do thái, hay phương Tây công nhận Juan Guaidó là TT Venezuela

Tất cả sẽ được đặt lên bàn cân, đời là thế hehe
Chính xác.
Nhưng để công nhận hay không công nhận vấn đề về lãnh thổ nó sẽ phải trả giá rất nhiều.
Vấn đề ở đây Mỹ tuyên bố không ủng hộ bất cứ quốc gia nào về chủ quyền biển đảo ở Biển Đông

vuronaldo101

[Tịch thu bằng lái]
Chính xác.
Nhưng để công nhận hay không công nhận vấn đề về lãnh thổ nó sẽ phải trả giá rất nhiều.
Vấn đề ở đây Mỹ tuyên bố không ủng hộ bất cứ quốc gia nào về chủ quyền biển đảo ở Biển Đông
Vâng cụ
Câu bôi đậm của cụ là chuẩn, giống như tôi đã nói "Tất cả sẽ được đặt lên bàn cân, đời là thế hehe "

Atlas20

[Tịch thu bằng lái]
Theo tao. Cái gì cũng có :))
Việt Nam theo Mỹ cũng không có khả năng nó công nhận chủ quyền hai quần đảo.
Vì còn phi Mã Đài và cả Trung Quốc cùng tuyên bố chủ quyền, nếu công nhận cho Việt thì nó sẽ phải trở mặt tất cả các nước kia
Thứ hai Mỹ công nhận cũng chỉ là ý kiến đơn phương của Mỹ và cũng không có giá trị nhiều lắm

Atlas20

[Tịch thu bằng lái]
Vâng cụ
Câu bôi đậm của cụ là chuẩn, giống như tôi đã nói "Tất cả sẽ được đặt lên bàn cân, đời là thế hehe "
Mỹ công nhận thì cũng chả có giá trị gì to lắm và không phải Mỹ công nhận thì nó nghiễm nhiên thuộc về ta

DurexXL

Tháo bánh
Tam sọc Hoàng kỳ giáo, Dukanger Team đã thấy óc ách gì chưa nhề