Thảo luận Bọc da Nappa xe Lux SA full

anhtm

Xe máy
KĐT Vinhomes Riversides, Long Biên, Hà Nội
Mình vừa lấy SA full, Nhưng mình thấy nội thất bên nhiều chi tiết nhựa quá, muốn bọc da cùng chủng loại Nâu Nappa. Chẳng hạn như taplo, không biết có bác nào bọc rồi mà bọc đẹp nhìn khâu như gin cho em biết với, em xin cảm ơn!
PS: Trước mình đi con teana thì nội thất nó chủ yếu là da không nhiều chi tiết nhựa như con này nên cảm thấy kém sang. ( Thik X5 lên lấy con SA, vì X5 tiền phải cố nên nhụt chí quay sang em này ).

Thair9

Xe máy
Em gọi hỏi báo giá thấy full xe đâu đó 60tr. Giá trc khi có dịch đó bác

phan_thanh.kts

Xe đạp
Cụ này chỉ bọc một số chỗ và cùng mầu da hiện tại thôi mà.

anhtm

Xe máy
Em gọi hỏi báo giá thấy full xe đâu đó 60tr. Giá trc khi có dịch đó bác
Cụ này chỉ bọc một số chỗ và cùng mầu da hiện tại thôi mà.
E muốn bọc hết chỗ nào còn lại chi tiết tiết nhựa, trần bọc da lộn cho oách, giống porsche nhìn nó đẳng cấp vãi. Em cũng có theo dõi và xem các xe Lux Sa độ nhìn họ toàn độ đèn xanh đỏ, rồi độ loa với mấy cái đấy em thấy nó không cần thiết với mình, chỉ thik trong xe nó sang trọng lên chút. muốn tim chỗ bọc da chất lượng. Em ở khu vực long biên, đoạn việt hưng

phan_thanh.kts

Xe đạp
Có nhiều nơi cũng độ đấy. Cụ thử gõ tìm nội thất Việt Thanh xem

saphia2008

Xe tải
Em thấy nội thất ổn mà cụ ơi

Kamri

Xe buýt
Dám chê nội thất nhiều nhựa ! To gan thật

anhtm

Xe máy
Chê gì đâu, cái chính là muốn bọc lại theo sở thik của mình thôi, xe về thì cũng chỉ thêm dán film cách nhiệt mất 22.5 T với bọc da mất 13t, cộng với bậc lên xuống cố định mất 3T, thêm bộ lót sàn 1.7t cảm giác sang hẳn con người. Nhìn quả lốp phía sau thôi rồi. Cảm thấy ko hối hận khi mua quả Full. Lái xe chưa vấn đề gì cả. Mấy thằng bạn cũng mua lái hơn năm rồi cũng chưa vấn đề gì. Những vấn đề mà các bác nêu trước nghe cũng hơi giật mình nhưng chưa gặp. Trước đi teana cũng gặp ít vấn đề nhưng thấy cũng bình thường không ảnh hưởng tới lái

Thair9

Xe máy
Dán xe gid mà kinh thế cụ. Em dán full xe 3m crystalize mà có 12tr à

Dám chê nội thất nhiều nhựa ! To gan thật
Đối với những thằng ngu đừng động vào nó - Hãy để yên cho cuộc đời nó được bình yên, khai sáng ra nó lại thấy đầy giông bão. Tội nó!

E thấy cụ đi đâu cũng cố bóp méo sưj việc. Người ta hỏi thì chỉ sao phải mỉa mai?!

Thair9

Xe máy
À, chơi gói cao cấp nhát lun. Thg dc discount 20% á bác

Arsephan

Xe tăng
Nói lại ko tin, ko hiểu bác Trần Dân Phong nói câu đầu có đầu có ý gì, trên đời biết thằng nào ngu. Ăn nói cũng thấy văn hoá cao
Cụ hiểu nhầm ý cụ Trần Dân Phong rồi, Câu đó Cụ PHong đang chởi theo cái chữ ký của cái thành phần BLMD trên đó đó...

Nói lại ko tin, ko hiểu bác Trần Dân Phong nói câu đầu có đầu có ý gì, trên đời biết thằng nào ngu. Ăn nói cũng thấy văn hoá cao
Cụ hiểu nhầm ý e roài. Ko liên quan đến SP e chỉ nói mấy đứa thích bóp méo sự việc thôi ạ.

anhtm

Xe máy
ok, hiểu lầm thôi, a e bỏ qua cho nhau. Còn việc khen chê nó phụ thuộc vào từng người cảm nhận. Nhưng tôi cũng ghét nhất kiểu anti đúng cũng thành sai, tốt cũng thành dở một cách mù quáng. Toàn đi làm giàu cho nước khác, nước mình làm cái gì cũng chê.
Xe nào chẳng có lỗi, tầm giá đấy mua xe đấy chấp nhận thì ok, ko chấp nhận mua xe khác có ai bắt mình phải mua đâu.
Các ông cứ sính ngoại , với lo thương hiệu mới chứ, thằng mới nó ra thị trường nó phải làm tốt mới bán được, làm ko tốt phá sản như chơi.
Mới càng nhiều thương hiệu phát triển thì người tiêu dùng mới ngon chứ, một vài ông độc quyền nát người suốt ngày bia kèm lạc. Giống như trước ko vó thằng Vietjet, ước mơ bay lượn như đi xe bus cảm giác xa xỉ quá.

Xikar

Xe tăng
Em ko đi VF nhưng cũng muốn tìm chỗ nào bọc da đẹp để bọc lại ghế xe

ok, hiểu lầm thôi, a e bỏ qua cho nhau. Còn việc khen chê nó phụ thuộc vào từng người cảm nhận. Nhưng tôi cũng ghét nhất kiểu anti đúng cũng thành sai, tốt cũng thành dở một cách mù quáng. Toàn đi làm giàu cho nước khác, nước mình làm cái gì cũng chê.
Xe nào chẳng có lỗi, tầm giá đấy mua xe đấy chấp nhận thì ok, ko chấp nhận mua xe khác có ai bắt mình phải mua đâu.
Các ông cứ sính ngoại , với lo thương hiệu mới chứ, thằng mới nó ra thị trường nó phải làm tốt mới bán được, làm ko tốt phá sản như chơi.
Mới càng nhiều thương hiệu phát triển thì người tiêu dùng mới ngon chứ, một vài ông độc quyền nát người suốt ngày bia kèm lạc. Giống như trước ko vó thằng Vietjet, ước mơ bay lượn như đi xe bus cảm giác xa xỉ quá.
Cụ có quan điểm rất công bằng. Nhiều cụ không hiểu vì lý do gì mà dìm hàng cách khủng khiếp! Một số cụ khác thì nâng bi quá cao! Nếu vì miếng cơm phải thế thì thôi chứ nếu không vì cái gì thì em cũng rất khó hiểu.
Một sản phẩm mới ra mà hằn học bửu bôi quá thì phát triển làm sao?! Nếu nâng bi quá thì sinh ra hợm mình không nhìn ra để khắc phục khiếm khuyết.
Rất mong muốn nghe được, đọc được những câu góp ý từ tâm. Khen đúng, chê đúng và có căn cứ để xã hội phát triển cụ nhỉ?!

trandangbk

Xe đạp
Theo em, chả tầm giá nào chấp nhận được lỗi cả cụ à. Giá cao thì chất lượng cao, giá thấp thì chất lượng thấp nhưng tuyệt đối ko ai chấp nhận lỗi cả. Lỗi là lỗi, làm gì có nhà sản xuất nào cho phép lỗi lọt ra nếu phát hiện được trong quá trình sản xuất.

Cụ xem xe Morning thì option ít đi, kích thước bé đi, vật liệu ít tiền đi, nhưng đâu có bị kêu lỗi nhiều như xe VIN

anhtm

Xe máy
Xe nào chẳng có lỗi, lỗi thì sửa có gì đâu mà cứ là làng. Quan trọng thái độ cầu thị. Mer glc lỗi đấy ông đi kêu hộ người ta đi, vẫn mất tiền đấy. Kia morning tôi có bạn thân mua năm 2011 đi đc 2 tuần hỏng mất khoá startop ra kêu bảo phải thay mất 5 củ cũng có kêu j đâu.
xe mới ra, đời mới nhiều người soi vào quá kiểu j cũng tìm đc nốt ruồi trên người NgọcTrinh.
các xe kia lỗi nhưng các chủ xe người ta chọn cách im lặng tự giải quyết vấn đề.
Quan trọng người mua thấy hợp lý trong tầm giá, và tự họ sẽ đánh giá xe chứ nhiều người chưa đi bao giờ chỉ xem youtube này nọ rồi tự kết luận rồi chỉ trích ko thương tiếc tôi thấy nó quá phiến diện. Ko lên sính ngoại quá vì nhiều khi ngoại tốt với ngoại thôi ko tốt với bên nội đâu

Arsephan

Xe tăng
Xe nào chẳng có lỗi, lỗi thì sửa có gì đâu mà cứ là làng. Quan trọng thái độ cầu thị. Mer glc lỗi đấy ông đi kêu hộ người ta đi, vẫn mất tiền đấy. Kia morning tôi có bạn thân mua năm 2011 đi đc 2 tuần hỏng mất khoá startop ra kêu bảo phải thay mất 5 củ cũng có kêu j đâu.
xe mới ra, đời mới nhiều người soi vào quá kiểu j cũng tìm đc nốt ruồi trên người NgọcTrinh.
các xe kia lỗi nhưng các chủ xe người ta chọn cách im lặng tự giải quyết vấn đề.
Quan trọng người mua thấy hợp lý trong tầm giá, và tự họ sẽ đánh giá xe chứ nhiều người chưa đi bao giờ chỉ xem youtube này nọ rồi tự kết luận rồi chỉ trích ko thương tiếc tôi thấy nó quá phiến diện. Ko lên sính ngoại quá vì nhiều khi ngoại tốt với ngoại thôi ko tốt với bên nội đâu
Rất nhiều thành phần quan tâm chăm lo cho anh em chủ xe VIN, toàn đi khóc lóc hộ mà rặt khóc sai thôi... chả hiểu mục đích là gì =))