[Funland] Bóc phốt đầu năm, mời cụ hungf1 vào đối chất, sđt 0927160750

Trạng thái
Thớt đang đóng

Diep1979

Xe điện
Hi...tôi thì không tắt. Và thực sự không biết cách tắt. Vì tôi dùng bản xách tay bác ạ. Nhưng đúng là dùng quen Note khó thay đổi lắm.
Vâng, cụ cứ dùng nếu quen ạ
Nhưng nhà cháu dặn cụ (có thể cụ đã biết) là mỗi khi update p/m thì cụ nên tháo spen ra. Đa số spen chết kết nối bluetood sau khi người dùng update đấy ạ

HH1993

Xe điện
Vâng, cụ cứ dùng nếu quen ạ
Nhưng nhà cháu dặn cụ (có thể cụ đã biết) là mỗi khi update p/m thì cụ nên tháo spen ra. Đa số spen chết kết nối bluetood sau khi người dùng update đấy ạ
Ặc.....cảm ơn bác. Chắc có lẽ vì lý do này.....vậy giờ...nghiến lợi mua cây bút khác thôi nhỉ!
Mà tiện ủn thớt bác chủ và hóng hình ảnh thằng lừa đảo bị ăn đập.

acquyphuthinh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mod đang đợi thằng già lừa đảo vào giải trình và nó inbox riêng với mod đòi được tôn trọng, các cụ ko được nói xấu nó :)) , e cứ để thớt này, mod xử sao thì xử, e đang xúc tiến cách ngoài riêng của e rồi ạ :)
Em vẫn đang hóng chung kết vụ này. Nên có luật giống thể thao là đến giờ thi đấu mà không có mặt thì bị xử thua chứ nhỉ :D Sân chơi công bằng văn minh nếu là hiểu nhầm thì nên có lời giải thích.

HH1993

Xe điện
Mod đang đợi thằng già lừa đảo vào giải trình và nó inbox riêng với mod đòi được tôn trọng, các cụ ko được nói xấu nó :)) , e cứ để thớt này, mod xử sao thì xử, e đang xúc tiến cách ngoài riêng của e rồi ạ :)
Có tin mới bác cập nhật nhé! Mong xem clip nó bị các bác úp sọt. Gì chứ cái xe PS biển số....thì chạy vào mắt.

huongdo03

Xe tăng
Thớt trôi xa quá, em đẩy lên.

Laoba

Xe điện
Em vẫn đang hóng chung kết vụ này. Nên có luật giống thể thao là đến giờ thi đấu mà không có mặt thì bị xử thua chứ nhỉ :D Sân chơi công bằng văn minh nếu là hiểu nhầm thì nên có lời giải thích.
Có sdt có fb chắc chắn tìm ra dc nhà, mong mợ trên tóm dc

Linh_ My

Xe hơi
Em vẫn không hiểu tại sao phải kéo dài thớt này như vậy

LinhNguyễn

Xe tăng
Em cũng đang thắc mắc tại sao vụ này mod ko có hướng giải quyết mà cứ để kéo dài ko có ngày hẹn thế này.

quynguyenalc

Đi bộ
Check var kỹ quá. Cho Hùng béo ăn tết sớm thôi :)))

Minhduc2409

Xe tải
là cái bảo vệ mắt, nó hạ tone mầu của màn hình về mầu vàng vàng ấy cụ
Tin Chuẩn ko cụ ơi
Em tưởng nó là đc độ sáng tự động chứ nhỉ
Còn cái ánh sáng vàng là bật chế độ đọc sách chss

Diep1979

Xe điện
Em cũng đang thắc mắc tại sao vụ này mod ko có hướng giải quyết mà cứ để kéo dài ko có ngày hẹn thế này.
Trong thớt này em đã trả lời thắc mắc tương tự như các bác thắc mắc. Có thể các bác không đọc hoặc hiểu.
Thớt kéo dài mục đích:

-Để bác bị tố bán hàng không trung thực, trong vụ việc vào đối chất, để mọi người được nghe từ hai phía.
-Ngoài ra mục đích thớt kéo dài cũng là một cách để nhiều người đọc, để nhiều người ý thức cẩn trọng hơn trong giao dịch mua, bán ở khu vực TTRV của Diễn đàn.

Nhưng có vẻ các bác cùng nhiều bác khác sốt ruột, muốn người bị tố bán hàng không trung thực phải bị Ban Nick ngay lập tức, sự việc khép lại, chìm xuống và biến mất theo thời gian.

Vậy theo nguyện vọng của các bác, em sẽ đưa mốc thời gian đối với người bị tố bán hàng không trung thực, nếu không vào, Nick sẽ bị Ban, thớt đóng lại và sau thời gian xoá đi.

LinhNguyễn

Xe tăng
Trong thớt này em đã trả lời thắc mắc tương tự như các bác thắc mắc. Có thể các bác không đọc hoặc hiểu.
Thớt kéo dài mục đích:

-Để bác bị tố bán hàng không trung thực, trong vụ việc vào đối chất, để mọi người được nghe từ hai phía.
-Ngoài ra mục đích thớt kéo dài cũng là một cách để nhiều người đọc, để nhiều người ý thức cẩn trọng hơn trong giao dịch mua, bán ở khu vực TTRV của Diễn đàn.

Nhưng có vẻ các bác cùng nhiều bác khác sốt ruột, muốn người bị tố bán hàng không trung thực phải bị Ban Nick ngay lập tức, sự việc khép lại, chìm xuống và biến mất theo thời gian.

Vậy theo nguyện vọng của các bác, em sẽ đưa mốc thời gian đối với người bị tố bán hàng không trung thực, nếu không vào, Nick sẽ bị Ban, thớt đóng lại và sau thời gian xoá đi.
Em thì ko cần ông bán bị ban nick hay khóa, em muốn biết cái thông tin và nick chính của ông bán và sau đó mọi người sẽ tìm hiểu được thông tin thật của ông bán và lên án hay chặn hay làm gì thì tùy ý mỗi người. Trường hợp này cũng cần làm rõ xem có phải là đã lừa bán nhiều lần ở trên OF ko.

Em thì ko cần ông bán bị ban nick hay khóa, em muốn biết cái thông tin và nick chính của ông bán và sau đó mọi người sẽ tìm hiểu được thông tin thật của ông bán và lên án hay chặn hay làm gì thì tùy ý mỗi người. Trường hợp này cũng cần làm rõ xem có phải là đã lừa bán nhiều lần ở trên OF ko.
- (em muốn biết cái thông tin và nick chính của ông bán và sau đó mọi người sẽ tìm hiểu được thông tin thật của ông bán)
+ Những thông tin bác cần, muốn biết thì đều có đầy đủ trong thớt. Mời bác đọc lại từ đầu thớt.
- (Trường hợp này cũng cần làm rõ xem có phải là đã lừa bán nhiều lần ở trên OF ko.)
+ BĐH cũng như các thành viên cũng rất cần làm rõ xem thành viên đang bị tố bán hàng không trung thực, đã lừa bán nhiều lần ở trên OF không. Vậy nhờ bác hướng dẫn giúp BĐH cũng như các thành viên khác làm thế nào điều tra nhé. Cảm ơn bác!

Kính các bác,

Như đã mời nhiều lần tại thớt, cũng như qua tin nhắn. Kiểm tra tài khoản đăng nhập thì thấy bác hungf1 đã vào đọc, nhưng không phản hồi.

Thay mặt BĐH em xin Thông báo, trong vòng 48 tiếng tính từ thời điểm bài này đăng. Bác hungf1 không vào phản hồi, BĐH sẽ tịch thu vĩnh viễn tài khoản hungf1 cùng các tài khoản liên quan. Thớt này sẽ được đóng và chuyển vào khu vực "Thông tin hữu ích" để các thành viên cần có thể đọc lại.

Mọi thắc mắc, khiếu nại liên quan đến vấn đề này đều không được chấp nhận. Trân trọng!

cuc_cu

Xe buýt
Tin Chuẩn ko cụ ơi
Em tưởng nó là đc độ sáng tự động chứ nhỉ
Còn cái ánh sáng vàng là bật chế độ đọc sách chss
thông tin chính hãng công bố chứ em có tự nghĩ ra đâu :D. Hihi

khicon

Xe buýt
Kính các bác,

Như đã mời nhiều lần tại thớt, cũng như qua tin nhắn. Kiểm tra tài khoản đăng nhập thì thấy bác hungf1 đã vào đọc, nhưng không phản hồi.

Thay mặt BĐH em xin Thông báo, trong vòng 48 tiếng tính từ thời điểm bài này đăng. Bác hungf1 không vào phản hồi, BĐH sẽ tịch thu vĩnh viễn tài khoản hungf1 cùng các tài khoản liên quan. Thớt này sẽ được đóng và chuyển vào khu vực "Thông tin hữu ích" để các thành viên cần có thể đọc lại.

Mọi thắc mắc, khiếu nại liên quan đến vấn đề này đều không được chấp nhận. Trân trọng!
cái hà nội thì bé tý, ra đường gặp anh hùng mà bác ấy dám manh động quá, mong là bác ấy hồi tâm rồi lên tiếng để rõ trắng đen và quay đầu nếu có sai trái.

Thực ra cũng là một lời xin lỗi muộn màng cũng còn hơn không, sai thì sửa,... đừng biến mình thành kẻ lừa đảo không đáng có. Thay vì xấu hổ 1 lúc còn hơn là tự mình cắt tiết mình, lẩn trốn rồi khóa hết facebook cho tới zalo vì cái điện thoại. Đôi lời với bác Hungf1

quynguyenalc

Đi bộ
Thực ra cũng là một lời xin lỗi muộn màng cũng còn hơn không, sai thì sửa,... đừng biến mình thành kẻ lừa đảo không đáng có. Thay vì xấu hổ 1 lúc còn hơn là tự mình cắt tiết mình, lẩn trốn rồi khóa hết facebook cho tới zalo vì cái điện thoại. Đôi lời với bác Hungf1
Lão này còn 49-50 tuổi rồi, thực sự ở thời đại này, cái danh dự nó không chỉ ở thế giới offline mà còn cả online nữa. Danh dự trên digital có khi còn to hơn bên ngoài. Lão ấy chọn sống chui lủi phần còn lại chỉ vì cái điện thoại thì đúng là đáng thương, nhục.

Trạng thái
Thớt đang đóng