[Funland] Bún đậu mắm tôm món ngon những ngày hè oi ả :x

Tuấn Auto

Xe điện
cụ tả nghe ngoan quá

sidecardesigner

Xe điện
Thối lắm ngày xưa chén được giờ cứ thấy buồn nôn. tanh tanh thum thủm mặc dù ướt rượu trộn vào.
Chắc do số cụ đen, đến quán bẩn nên bị nó tống cho ăn long lon thối đấy, chứ vào chỗ sachj sẽ xem sao

sidecardesigner

Xe điện

thngaylangthang

Xe ngựa
Em lạy cụ, con mụ chủ quán cũng có nick Of còn có " tay to bảo kê" cụ mà bôi đỏ thế kia em bị khóa nick thì chết :((
Người đẹp cho nhà cháo ảnh hay địa chỉ đê, để cháo zủ bạn bè ae rảnh qua đó thử măm xem sao. Nếu nhiều khách chắc người đẹp còn đc chiết khấu %:D

sidecardesigner

Xe điện
Dạo nghỉ hè mấy em sinh viên nghỉ hè đi phục vụ quán hay sao mà nhìn nom sống động.

Mợ viết cũng quá hay :D
Dạ cảm ơn cụ nha :D em viết hay nổi tiếng mà :)) :)) =))

Mấy năm ở LB em khoái nhất cái món sừn sựt nổi tiếng ... hnao phải về 277 làm bữa no say cho đỡ thèm... :)
Về Hn đuê lão :))
Em lại thèm BĐMT rồi. Đầu tuần có ai ngồi với em không ;;)
Sang tuần off bún đậu nhá các mợ :D

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Chắc do số cụ đen, đến quán bẩn nên bị nó tống cho ăn long lon thối đấy, chứ vào chỗ sachj sẽ xem sao
Mới bún đậu chửa có lòng mà lòng ko thối thì chỉ có lòng tảy bằng ja ven, bộ lòng + 1 lít javen là trắng sạch tinh. lòng chứa kứt đương nhiên phải thối.mắm tôm lúc nhúc ròi là chuyện bình thường.

Cúnmít

Xe hơi
Thấy toàn mod, Chã, Chánh vào chém, e rón rén quay xe =((

K_80A

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

sidecardesigner

Xe điện
Người đẹp cho nhà cháo ảnh hay địa chỉ đê, để cháo zủ bạn bè ae rảnh qua đó thử măm xem sao. Nếu nhiều khách chắc người đẹp còn đc chiết khấu %:D
277 Nguyễn Văn Cừ nhé người hơi đẹp ơi :))

emptyid

Xe hơi
Em không gần Nguyễn Văn Cừ nên chưa ăn thử, em chỉ phán những nơi khác thôi cụ thớt ạ. Cái mẹt này cá nhân em dùng trời mát còn đỡ ngán, cứ chả rán dính dính răng, dạ dày lòng lợn ngồi ăn (mắm tôm ớt tươi!) vào cái tiết trời nhìn ra ngoài là choáng em cũng không ưa cho lắm. Mặc dù vẫn tiêu chí nhanh ngon bổ rẻ.
bún đậu vỉa hè có một lợi thế không ai có thể nói khác là: ăn trưa, ăn nhanh, ăn nhẹ...? Đánh nhanh rút gọn, dễ ăn dễ đưa đũa, với em cứ đậu rán với bún và nước mắm là đáp ứng tiêu chí ăn nhanh còn chui vào phòng điều hòa. Chả rán dạ dày cá nhân em không thấy hợp, cá nhân em thôi.

sidecardesigner

Xe điện

Cúnmít

Xe hơi
Cún vào chém bay mon mít ra đê :))
Hehe, e ngoan hiền lắm ;;)
Mợ quay làm gì, ở lại ngay, trả lời ngay cho em hôm nọ thấy xinh gái mới add fb cớ sao lại xoá đi :))
Hì, thường thì khi add fai có bạn chung là ng e quen, thứ hai e vào wall mà infor trống là e k add, thứ 3 là post toàn thứ ltinh trên wall, thứ 4 là trẻ nhỏ quá so vs tuổi em, thứ 5 là các mợ chưa chém gió bao h. Cụ thuộc cái nào nhỉ ;))

sidecardesigner

Xe điện
Mới bún đậu chửa có lòng mà lòng ko thối thì chỉ có lòng tảy bằng ja ven, bộ lòng + 1 lít javen là trắng sạch tinh. lòng chứa kứt đương nhiên phải thối.mắm tôm lúc nhúc ròi là chuyện bình thường.
Bẩm cụ, long lon cụ ăn tẩy javen cho trắng tinh thì cũng kinh nhỉ? lại còn thối nữa chắc là do làm bẩn, k tuốt không ken, không bóp muối nên mới bị thế. Số cụ có vẻ vất vả đường ăn uống thật! nhưng có khi cụ lại bị thằng nào chơi đểu nó bôi mắm tôm vào mũi thì sao?
Thôi hôm nào cụ rảnh em mời cụ đến ăn thử xem sao, xem chỗ sạch sẽ và bẩn nó khác nhau như nào, gì chứ 1 suất có 35k em bao cụ thoải mái :))
Mắm tôm có giòi thì em hiểu vì quê em làm mắm tôm đầy, ko có giòi sao lên mùi được! tuy nhiên mợ chủ chỗ em ăn thì thấy lọc mắm tôm mịn màng và chưng sẵn lên rồi, VSAT thực phẩm thì cũng chỉ thế thôi chứ còn ntn nữa.
chết cha, em chả được cái gì đâu nhé, giới thiệu các cụ vậy thôi ko có lại bảo em ăn tiền pr của mợ chủ :))

sidecardesigner

Xe điện
Cái này tùy khẩu vị mỗi người cụ ợ. =))=))=))=))=))
Công nhận, cụ thích mùi vị như vậy thì cũng khá là lạ đấy, em tư vấn thêm tí tương ớt vào cho nó sống động nhé :)
ngon thì nhớ cảm ơn em :D

BangFiesta

Xe điện
Nhìn đã quá.
:(( SG chả có quán bún đậu mắm tôm nào ra hồn

:((:((

sidecardesigner

Xe điện
Em không gần Nguyễn Văn Cừ nên chưa ăn thử, em chỉ phán những nơi khác thôi cụ thớt ạ. Cái mẹt này cá nhân em dùng trời mát còn đỡ ngán, cứ chả rán dính dính răng, dạ dày lòng lợn ngồi ăn (mắm tôm ớt tươi!) vào cái tiết trời nhìn ra ngoài là choáng em cũng không ưa cho lắm. Mặc dù vẫn tiêu chí nhanh ngon bổ rẻ.
bún đậu vỉa hè có một lợi thế không ai có thể nói khác là: ăn trưa, ăn nhanh, ăn nhẹ...? Đánh nhanh rút gọn, dễ ăn dễ đưa đũa, với em cứ đậu rán với bún và nước mắm là đáp ứng tiêu chí ăn nhanh còn chui vào phòng điều hòa. Chả rán dạ dày cá nhân em không thấy hợp, cá nhân em thôi.
Dạ, cảm ơn cụ đã góp ý nha :x
Mỗi người một khẩu vị khác nhau mà cụ :D cụ có thể chỉ gọi bún đậu không nếu thích thanh đạm ạ hi hi :D

Em phàm phu tục tử luôn tâm niệm : "không thịt ko vui " nên cứ xơi thật lực :))

sidecardesigner

Xe điện
Hehe, e ngoan hiền lắm ;;)

Hì, thường thì khi add fai có bạn chung là ng e quen, thứ hai e vào wall mà infor trống là e k add, thứ 3 là post toàn thứ ltinh trên wall, thứ 4 là trẻ nhỏ quá so vs tuổi em, thứ 5 là các mợ chưa chém gió bao h. Cụ thuộc cái nào nhỉ ;))
Hẳn là thứ 5 đó :)) ha ha :))