Buồn lòng vị bị ban nick

VIỆT ANH

Xe điện
Cháu bức xúc quá ạ. Ox nhà cháu vừa rao trong box chợ giời do thớt bị trôi. Chẳng là nhà cháu co cái vườn cà phê trog ấy.muốn share cho các cụ các mợ uống chung.ấy thế mà vưa đăng lên.nick ox nhà cháu bị xì lốp.không lý do.cháu đến chịu.biết lên đây cũng chẳng làm đc j cả.nhưng bức quá.chẳng hiểu có thông báo j.tự nhiên xì lốp ox nhà cháu.
Nhà bác bán hàng cn rồi,thế đã nộp thuế chợ cho cụ OF-TTRV chửa ?;));))

Cherry.nguyen

Xe máy
Nhà bác bán hàng cn rồi,thế đã nộp thuế chợ cho cụ OF-TTRV chửa ?;));))
Cháu chẳng biết làm thế nào để lên kdcn cả cụ ạ.cháu chỉ muốn đuea cái an toàn của cháu đang dùng đến tay mọi người. Giá thì rẻ hơn thị trường rồi ạ.do cháu làm nông dân đưa đến tận tay người dùng.thật sự ko có thông báo j.rất bức xúc ạ

Cháu chẳng biết làm thế nào để lên kdcn cả cụ ạ.cháu chỉ muốn đuea cái an toàn của cháu đang dùng đến tay mọi người. Giá thì rẻ hơn thị trường rồi ạ.do cháu làm nông dân đưa đến tận tay người dùng.thật sự ko có thông báo j.rất bức xúc ạ
OF ko phải cái chợ hay diễn đàn để rao vặt, e là ông xã nhà bác vào nhầm chỗ :)

VIỆT ANH

Xe điện
Ai bảo nhà cụ không đọc kĩ quy định .
Chợ chỉ là nơi mua bán đồ cũ dư dùng.Cụ bán đồ như thế phải lên kdcn cho nó.......chuyên nghiệp.:D

Cherry.nguyen

Xe máy
OF ko phải cái chợ hay diễn đàn để rao vặt, e là ông xã nhà bác vào nhầm chỗ :)
Cháu hiểu và đã hiểu, nhưng caia bức xúc là không thông báo hay cảnh cáo j,tự dưng lại xì lốp ox nhà cháu. Tự nhiên đang chạy xe vậy có sếp lại tháo lốp bác ko nói nguyên nhân bác có bức xúc ko ạ.
Ai bảo nhà cụ không đọc kĩ quy định .
Chợ chỉ là nơi mua bán đồ cũ dư dùng.Cụ bán đồ như thế phải lên kdcn cho nó.......chuyên nghiệp.:D
Nói thật nhà cháu dùng dư nên mới như thế.chứ nhà cháu cũng không phải chuyên bán cái này để kiếm sống.vc nhà cháu làm nhà nước.tham gia diễn đàn cho vui vẻ,còn như này thật bức xúc.cháu biết lên đây giải tỏa thế thôi chứ chẳng có min mod nào ý kiến j.dù sao cũng cảm ơn các cụ đã quan tâm.

Cháu hiểu và đã hiểu, nhưng caia bức xúc là không thông báo hay cảnh cáo j,tự dưng lại xì lốp ox nhà cháu. Tự nhiên đang chạy xe vậy có sếp lại tháo lốp bác ko nói nguyên nhân bác có bức xúc ko ạ.

Nói thật nhà cháu dùng dư nên mới như thế.chứ nhà cháu cũng không phải chuyên bán cái này để kiếm sống.vc nhà cháu làm nhà nước.tham gia diễn đàn cho vui vẻ,còn như này thật bức xúc.cháu biết lên đây giải tỏa thế thôi chứ chẳng có min mod nào ý kiến j.dù sao cũng cảm ơn các cụ đã quan tâm.
Thì xì lốp chính là thông báo cho nhà bác rồi còn thế nào nữa, chờ hết 1 tuần thẻ phạt hết hiệu lực lại lượn tiếp.

Nhớ nhắc ông xã bác đừng rao linh tinh nữa, không lại ăn thẻ đấy...

Sent from my E6883 using Tapatalk

Cherry.nguyen

Xe máy
Thì xì lốp chính là thông báo cho nhà bác rồi còn thế nào nữa, chờ hết 1 tuần thẻ phạt hết hiệu lực lại lượn tiếp.

Ok.thanks bác.lại buết thêm cái mới

VIỆT ANH

Xe điện

Cụ môi giới cho bác ấy lên KDCN đê.:)

LNguyen8x

Xe hơi
Cháu bức xúc quá ạ. Ox nhà cháu vừa rao trong box chợ giời do thớt bị trôi. Chẳng là nhà cháu co cái vườn cà phê trog ấy.muốn share cho các cụ các mợ uống chung.ấy thế mà vưa đăng lên.nick ox nhà cháu bị xì lốp.không lý do.cháu đến chịu.biết lên đây cũng chẳng làm đc j cả.nhưng bức quá.chẳng hiểu có thông báo j.tự nhiên xì lốp ox nhà cháu.
E tưởng sẽ có thông báo nội dung phạt gửi về mà

BMW_6688

Xe container
Gửi bác,

Bác có thể nói rõ xem bác bị ban nick trên FB hay bị ban nick trên diễn đàn otofun.net? Nếu bị ban trên otofun.net thì nick chính xác bị ban của bác là gì?
Trưởng lão vào xét cho e cái. E chả biết ở Fb của e nick là Quangthang pham lại đi được đi đóng quân ở đảo mấy hum nay roài nhể :))

SaEm chỉ share bài của a Trần Đăng Tuấn góp ý về BOT mà cũng bị band nick là sao? Nản!

mikala810

Xe hơi
hic nick của e cũng tự nhiên bị ban mà ko rõ lý do, e ko bán hàng quảng cáo gì cả, comment cũng ko chửi bới, xúc phạm ai, cụ min mod có đọc được thì mở lại nick dùm e với ạ. Em cảm ơn!

Nick fb của e: https://www.facebook.com/tungnt810