BVC BVC 2014-Tháng 5-Chúc mừng sinh nhật BVC

ZynZyn

Xe lăn
Cám ơn nhà BVC đã tạo điều kiện để e tham gia Chương trình Đến với trẻ em Du Tiến của Chi hội OF TTH và những người bạn. Đây là lần đầu tiên em tham gia 1 chương trình hoạt động từ thiện có quy mô như thế này. E thật sự xúc động trước sự nhiệt huyết của tất cả các thành viên trong chuyến đi này, mọi người đã ko quản ngại cái nắng gắt giữa trưa hè, trèo đèo lội suối để trao quà đến tận tay từng em nhỏ vùng cao. Hy vọng BVC sẽ kết hợp với chi hội TTH trong những chương trình tới:)
Chúc chi hội TTH ngày càng lớn mạnh
Thưa các cụ, mợ.
Chương trình Đến với trẻ em Du Tiến của Chi hội OF TTH và những người bạn đã thành công tốt đẹp, chúng em xin được gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến chi hội BVC và toàn thể các cụ mợ đã tham gia đóng góp, ủng hộ và cổ vũ cho chương trình, đồng thời trân trọng kính mời các cụ mợ đến dự buổi tổng kết chuyến đi được tổ chức vào hồi 18h thứ 4 ngày 28/5/2014 tại số 798 Đường Láng.
Rất mong các cụ, mợ có mặt tại buổi tổng kết này.
Trân trọng.

Em có 1 ít ảnh tư liệu gửi tặng chi hội và mợ Zinzin ạ, :)

ZynZyn

Xe lăn
Em up lại giúp chi hội TTH, cám ơn chi hội TTH đã tạo đk và giúp đỡ em rất nhiều trong chuyến đi này.:)

Chào mợ Zynzyn.
Em có gửi sang 5 bức hình tặng chi hội BVC và mợ nhưng ko hiểu sao ko thể đưa lên 2 bức hình chụp mợ trao quà (là 30 cái bàn x 350/cái). Thật khiếm khuyết quá, mong các cụ mợ thông cảm, :)

ZynZyn

Xe lăn

safenoodles

Xe cút kít
Chị Zyn ơi, cách đây mấy năm hồi các tỉnh miền trung bị lũ lụt, BVC mình đi trao quá cũng ý nghĩa lắm chị à. :x