[CCCĐ] Cả gia đình cùng phượt Anh, Scotland bằng xe tự lái

Mercy Edgar

Xe hơi
Xem ảnh của cụ thôi mà thấy phê quá. K biết baoh vợ chồng e mới đc như cụ

Car68

Xe tải
Em lót dép hóng và học tập theo cụ

Gia Bảo Anh

Xe buýt
Chiều mùa đông ở hn mà được thưởng thức hương vị trà kiểu Anh thì thật tuyệt vời, ngoài ra thức đồ uống này cũng rất ngon và bổ dưỡng. Đối với người Anh thì buổi trà chiều "afternoon tea" là rất quan trọng. Em thấy mọi người bảo ở anh, cứ vào giờ uống trà chiều là sở điện phải tăng thêm tải cho toàn bộ vương quốc vì giờ này các hộ đồng loạt cắm điện siêu tốc để pha trà. Việc pha trà tưởng đơn giản nhưng thực ra phải theo một quy trình nghiêm ngặt thì mới được tách trà ngon.

- Để pha trà anh, các bác cần có trà đen, đường và sữa. Bộ ấm pha trà càng đẹp thì uống trà càng ngon, và không gian đẹp (cái này khó à nha, chơi tiếng sg tí cho máu)

- Liều lượng: cứ mỗi tách trà một thìa cafe trà, cộng thêm 1 thìa cafe trà cho ấm trà. Vd các bác định pha 3 tách trà thì dùng hết 4 thìa cafe trà.

- Đầu tiên ấm phải được làm nóng bằng nước sôi trước khi cho trà vào. Sau đó cho trà vào ấm theo liều lượng nêu ở trên. Tiếp theo đổ nước sôi vào ấm (chú ý: nước đang sôi là đổ vào ngay, ko đổ nước ấm. Boiling water not boiled water)

- Các bác đợi đúng 3 phút thì rót trà ra ngay (nếu để quá đến 4 phút là trà sẽ bị chát, ko uống được)
Nước trà pha đúng cữ sẽ có màu óng ánh như mật ong. Sau đó cho thêm sữa và đường theo nhu cầu.
Bây giờ mời các bác thưởng thức đặc sản của Anh quốc
cụ medela quả là sành điệu, cảm ơn cụ rất nhiều :))

vulcan7

Xe tải
nước Anh cũng khá đẹp nhưng có điểm bảo thủ là sao cái vòi nước nóng, nước lạnh riêng, sao k hông hòa làm một vài có cái vòi gạt nóng lạnh hiện đại như Việt Nam nhỉ các cụ :D

Steven

Xe tăng
Sang London em thích nhất mấy cái bảo tàng, vừa nhiều nội dung hay vừa miễn phí, mỗi tội không có thời gian nhiều để xem

Nguyen thang toy

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
Website
htccar.vn
Có lẽ bọn Uk này mới đúng là XHCN cụ ạ, bọn em vào thăm các bảo tàng to vật vã đều không mất tiền, trẻ con có thể thoải mái chơi và học trong đó. Tp thì có bao nhiêu là công viên cho người dân đi dạo, tập thể dục miễn phí. Các khu vui chơi cho trẻ con đều được thiết kế rất độc đáo và có rất nhiều trò chơi giúp trẻ vận động mà cũng mở cửa tự do không thu một đồng nào.
tuyệt của tuyệt cụ ợ, thế chứ, nghĩ việt nam mình dựng xe không cẩn thận có thằng ra thu tiền còn ngậm đắng nuốt cay

Nguyen thang toy

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
Website
htccar.vn
@Davidang số cụ đen, hề hề. Em xin chia bùn cùng cụ, thế thì cụ phải dùng chai lavie nhỉ.

Tranh thủ cùng chủ đề trẻ em, em post luôn ảnh khu vui chơi cho trẻ em loại cao cấp ở công viên Hyden Park, phiên bản: Cướp biển caribbe

đẹp qquas, thanh bình trong lành nữa

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
nước Anh cũng khá đẹp nhưng có điểm bảo thủ là sao cái vòi nước nóng, nước lạnh riêng, sao k hông hòa làm một vài có cái vòi gạt nóng lạnh hiện đại như Việt Nam nhỉ các cụ :D
Em nghĩ thế mới là Ăng lê

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com
Sang London em thích nhất mấy cái bảo tàng, vừa nhiều nội dung hay vừa miễn phí, mỗi tội không có thời gian nhiều để xem
Em công nhận, bảo tàng của Anh xịn
nhất thế giới.

medela

Xe container
Website
www.dhl-meditech.com

ductuanbv

Xe đạp
Có lẽ bọn Uk này mới đúng là XHCN cụ ạ, bọn em vào thăm các bảo tàng to vật vã đều không mất tiền, trẻ con có thể thoải mái chơi và học trong đó. Tp thì có bao nhiêu là công viên cho người dân đi dạo, tập thể dục miễn phí. Các khu vui chơi cho trẻ con đều được thiết kế rất độc đáo và có rất nhiều trò chơi giúp trẻ vận động mà cũng mở cửa tự do không thu một đồng nào.
Bọn giẫy chết đấy chán thật đấy cụ nhể! thank cụ nhiều đã cho ae được đi du lịch qua màn hình!

VietCup

Xe máy
Như này là siêu phượt rồi

ductuanbv

Xe đạp
Mình mà có cái nhà nhỏ này thì còn gì bằng, chỉ cần một tầng nhưng có vườn rộng mới đẹp.

Chiều chiều mang thịt ra nướng BBC, uống rượu vang và tán phét với bạn bè.

Sống ở đây mấy hôm mà em ngại đi ô tô hẳn. Các bác bảo môi trường đẹp đến thế thì ai lại chui vào cái hộp sắt di động làm gì

Bọn trẻ con tưởng bé mà mà cũng có nhận xét đấy các bác ạ, chúng nó bảo em là ở Pháp vì có nhiều dân nhập cư nên ở bẩn, để chó đi bậy lung tung, ở đây nhiều dân da trắng nên quản lý tốt và môi trường sạch hơn.
Nếu không dọn dẹp sản phẩm chó của mình sẽ bị phạt 40 bảng aka 1.5 triệu.