Cả nhà cho e hỏi ! 90 củ thì nên mua Spark hay Matiz

bong07

Xe container
giá thì em chả bàn, nhưng quan điểm của em, con này chỉ sạch chứ ko phải đẹp.
vì nước sơn như kia chắc chắn sơn lại rồi.
và đã được dọn khá kỹ, chứ ko phải xe nguyên bản. gạch đá em nhận
giờ mà sơn din thì mua xe mới!con này nguyên bản bao check hãng luôn, thân vỏ nguyên bản chưa hề mục mọt,máy móc cũng din như cục gach chấp sp 2012!cụ mua xe chỉ vì yêu cái đẹp nên bay từ Khánh Hoà ra HN chốt 110 là biết chất lg xe ntn?ng dùng trong Nam khó tính và cẩn thận gấp vạn lần dân Bắc cụ nhé?

bong07

Xe container
giống ý em. cố tầm 220 lấy con i10 đời 2k14 hoàn lương, hoặc 160-170 lấy con van phom mới mà đi. đi 0.8 chán lắm. chia sẻ của một người đang
đi ma3 nhập.
nói như cụ thì chuẩn rồi!đang 8-90 lên 160 với 220 E lại có lựa chọn hay hơn của cụ

Trungbeokaka

Xe tải
nói như cụ thì chuẩn rồi!đang 8-90 lên 160 với 220 E lại có lựa chọn hay hơn của cụ
vâng, tại em đang chán chevrolet quá. em đang ôm hận vì hồi trước ko kìm hãm đc sự sung sướng :V. Tiền thì om NH, tự nhiên rồ rồ đi rước con chevrolet về, mặc dù trước đó cũng không mấy thiện cảm với hãng này. May con của em cũng chả có lỗi gì mấy, đành để cho vk đưa đón con.

Chứ cụ chủ chỉ có dưới 90 thì chả có con nào mà chọn, ngoài mấy con wagon, CD5, đời sâu hơn.

vâng, tại em đang chán chevrolet quá. em đang ôm hận vì hồi trước ko kìm hãm đc sự sung sướng :V. Tiền thì om NH, tự nhiên rồ rồ đi rước con chevrolet về, mặc dù trước đó cũng không mấy thiện cảm với hãng này. May con của em cũng chả có lỗi gì mấy, đành để cho vk đưa đón con.

Chứ cụ chủ chỉ có dưới 90 thì chả có con nào mà chọn, ngoài mấy con wagon, CD5, đời sâu hơn.
Xe cụ đang đi có phải của Chevrolet đâu mà cụ bảo chán Chevrolet? Cụ nói thế lại động chạm đến tình yêu của mấy cụ đang đi Chevrolet.

giá thì em chả bàn, nhưng quan điểm của em, con này chỉ sạch chứ ko phải đẹp.
vì nước sơn như kia chắc chắn sơn lại rồi. và đã được dọn khá kỹ, chứ ko phải xe nguyên bản. gạch đá em nhận
Tuy cháu không phải chủ của chiếc xe trên hình ảnh và cũng không quảng cáo nhưng cụ nhận xét và phán chả đúng phần nào cả.

Trungbeokaka

Xe tải
vâng, tại em đang chán chevrolet quá.
Xe cụ đang đi có phải của Chevrolet đâu mà cụ bảo chán Chevrolet? Cụ nói thế lại động chạm đến tình yêu của mấy cụ đang đi Chevrolet.
À vâng. Về cơ bản. Nó cũng ko khác nhau là mấy.

Trungbeokaka

Xe tải
Thật ra, chúng ta mỗi ng ai cũng có quan điểm riêng, cũng là để cụ chủ lựa chọn kỹ trước khi quyết định.
Còn với em. Nếu em đã có 90 củ rồi thì e sẽ ko chọn matiz hay spark

Quan77

Xe tải
Thật ra, chúng ta mỗi ng ai cũng có quan điểm riêng, cũng là để cụ chủ lựa chọn kỹ trước khi quyết định.
Còn với em. Nếu em đã có 90 củ rồi thì e sẽ ko chọn matiz hay spark
Chuẩn rồi, tầm này nếu chỉ đóng khung trong tầm 90 củ thì cụ chủ thớt nên cân nhắc dòng LANOS hoặc 323 hoặc mấy em sedan đời sâu hơn chút nhưng bù lại đi đầm chắc hơn nhiều so với Matiz. Matiz chỉ loanh quanh dạo phố thì ok.

Trungbeokaka

Xe tải
Chuẩn rồi, tầm này nếu chỉ đóng khung trong tầm 90 củ thì cụ chủ thớt nên cân nhắc dòng LANOS hoặc 323 hoặc mấy em sedan đời sâu hơn chút nhưng bù lại đi đầm chắc hơn nhiều so với Matiz. Matiz chỉ loanh quanh dạo phố thì ok.
đừng dại rước mấy con đó cụ ah! nên cày kéo thêm hoặc vay bank cố thêm xíu nữa sẽ có thêm lựa chọn, chứ rước mấy con đấy về còn mệt hơn Matiz.
nếu cụ chủ cố thêm xíu em chỉ cho con laceti đời 2k9 khoảng 145tr xe chuẩn gia đình; hoặc con spectra giá 135 củ.

bong07

Xe container
Chuẩn rồi, tầm này nếu chỉ đóng khung trong tầm 90 củ thì cụ chủ thớt nên cân nhắc dòng LANOS hoặc 323 hoặc mấy em sedan đời sâu hơn chút
nhưng bù lại đi đầm chắc hơn nhiều so với Matiz. Matiz chỉ loanh quanh dạo phố thì ok.
cụ đi mấy dòng đó chưa?đi rồi lại ao ước quay về ma tuý

Quan77

Xe tải
cụ đi mấy dòng đó chưa?đi rồi lại ao ước quay về ma tuý
Em đã đi Lá Nốt đời 2001 một thời gian ngắn, Mazda 323 đời 97 của công ty vài năm và cảm nhận là đầm và chắc hơn ma túy, máy khỏe hơn ma túy nhiều. Ma túy mới thì quả thật em chưa chạy nhưng cũ cũng thử vài con và cảm nhận là nó quá yếu nếu chở 4 người lớn và bật điều hòa, khiếp nhất là full tải khi lên dốc có độ dốc cao. Còn lại thì chạy loanh quanh phố xá thì ổn vì xe nhỏ dễ chui rúc và kiếm chỗ đậu xe.

bong07

Xe container
Em đã đi Lá Nốt đời 2001 một thời gian ngắn, Mazda 323 đời 97 của công ty vài năm và cảm nhận là đầm và chắc hơn ma túy, máy khỏe hơn
ma túy nhiều. Ma túy mới thì quả thật em chưa chạy nhưng cũ cũng thử vài con và cảm nhận là nó quá yếu nếu chở 4 người lớn và bật điều hòa, khiếp nhất là full tải khi lên dốc có độ dốc cao. Còn lại thì chạy loanh quanh phố xá thì ổn vì xe nhỏ dễ chui rúc và kiếm chỗ đậu xe.
phân khúc nó khác nhau mà cụ!giờ bọn đấy hầu mệt hơn ma tuý

cargoman

Xe điện
Cụ chủ có thích thì qua xem ma túy của em, em đang định đổi để lên đời.

Cu0ngphu

Xe đạp
E cũng chỉ đi loanh thôi, đưa trẻ con đi học thôi ah !

Cụ chán rồi ,thế có bán k ah ?
Cụ chủ có thích thì qua xem ma túy của em, em đang định đổi để lên đời.
E xin ít thông tin cụ ơi .

Quan77

Xe tải
E cũng chỉ đi loanh thôi, đưa trẻ con đi học thôi ah !

Cụ chán rồi ,thế có bán k ah ?

E xin ít thông tin cụ ơi .
Uh! Chỉ đi loanh quanh phố xá thôi thì tầm 90 củ cụ kiếm đc một em Ma2 cứng phết rồi. Với nhu cầu sử dụng như vậy đây là lựa chọn không tồi. Xe nhỏ nhẹ, cực cơ động trong không gian chật hẹp. Cái hay là quăng thoải mái khi ngồi uống cà phê hay dấm, mà không lo xe bị vặt đồ. Tất nhiên không phải là quăng linh tinh để mất bác xxx tóm vì bị phạt thì 4 chỗ to hay nhỏ cũng như nhau

cargoman

Xe điện