Ca nhạc quốc tế thời bao cấp

Fiater0936

Xe tải
Đúng là nhiều bài đã nằm sâu trong kí ức rồi mặc dù ngày đó nghe chẳng hiểu gì :))
(b)(b)(b)
Cụ nào có đĩa của SMOKES up lên nhé, em thích lém (l)

Chỉnh sửa cuối:

victor

Xe tải
Nếu được, cụ chủ thớt cho em xin đĩa Boney M dạng ISO được không ạ. Đa tạ cụ.

Thế thì chắc cụ còn thích Tonight, Hey Hey Guy của Ken Laszlo, Touch by touch, Hello, Valerie của Joy....(b)(b)(b)

Để tối về em rip mấy đĩa này rồi up sau nhé.
Cụ nói chuẩn quá!!! Em chờ cụ đấy!!!! Em khoái cả Lian Ross với Say you'll never nữa.

Angela Anh

Xe tải
Cụ nói chuẩn quá!!! Em chờ cụ đấy!!!! Em khoái cả Lian Ross với Say you'll never nữa.
Cụ chờ tí, em đang up lên 2 bài say you'll never (12" version) và You're my love, you're my life của Patty Ryan, em để nguyên file lossless cụ down về nghe cho sướng(b)(b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

Angela Anh

Xe tải

Hôm trước em xem một chương trình liveshow gồm toàn các ca sĩ/ ban nhạc đình đám những năm 80, nàng Lian Ross của cụ trông vẫn hot lắm.

Chương trình đó còn có C.C.Catch, Sabrina, Alphaville, Boney M, Savage, .... Có cả Sandra giờ béo ú.

CỬU VĂN LONG

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

CỬU VĂN LONG

Xe container
Jason Donovan - Greatest Hits

Jason Donovan - Between The Lines (1999)

1. When You Come Back To Me
2. Hang On To Your Love
3. Another Night
4. Love Would Find A Way
5. Rhythm Of The Rain
6. I'm Doing Fine
7. Careless Talk And Silly Lies
8. When It's All Over
9. Like It Was Yesterday
10. Hard To Say Its Over

Jason Donovan - Greatest Hits (1999)

1. Nothing Can Divide Us
2. Especially For You
3. Too Many Broken Hearts
4. Sealed With A Kiss
5. Everyday (I Love You More)
6. When You Come Back To Me
7. Hang On To Your Love
8. Another Night
9. Rhythm Of The Rain
10. I'm Doing Fine
11. R.S.V.P.
12. Happy Together
13. Fool Such As I

CỬU VĂN LONG

Xe container
(l)(l)(l)

Angela Anh

Xe tải
thần tượng của em đây roaiì(l)(l)(l), em kết bài Especially for you Jason Donovan hát cùng Kylie Minogue một bản tình ca quá hay và hot một thời đến bi giờ nó vẫn đi cùng năm tháng (l), mợ Angel có video cờ lip này cho em nghe với :69:
Cụ xem tạm bợ = cái này đê.

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=pOpdzS0CY8M[/ame]

Em có đĩa DVD Kylie có clip này nhưng chưa bít cách cắt :102::102::102:

Hôm trước em xem một chương trình liveshow gồm toàn các ca sĩ/ ban nhạc đình đám những năm 80, nàng Lian Ross của cụ trông vẫn hot lắm.

Chương trình đó còn có C.C.Catch, Sabrina, Alphaville, Boney M, Savage, .... Có cả Sandra giờ béo ú.
Lâu chưa cụ ơi? Ở đâu, không biết liệu có phát lại không???

Lọ mọ trong youtube em tìm được bài này, lần đầu tiên em được nghe đấy! JOY - Korean Girls (80s Eurodisco '1986)

Chỉnh sửa cuối:

Angela Anh

Xe tải
Lâu chưa cụ ơi? Ở đâu, không biết liệu có phát lại không???

Lọ mọ trong youtube em tìm được bài này, lần đầu tiên em được nghe đấy! JOY - Korean Girls (80s Eurodisco '1986)
Nó là phiên bản khác của Japanese Girls đấy, còn có Chinese girls nữa. Trước Joy rất được hâm mộ ở Châu Á nên có thêm 2 version này cho Hongkong và Hàn xẻng.

Đến bây giờ em vẫn không thể kiếm được đĩa single Japanese Girls để có bài này kiểu dài (Long version) mà ngày xưa em cực thích.(nó xì xồ mấy câu tiếng Nhật vào giữa:21::21::21::21:)

Chỉnh sửa cuối:

tla

Xe điện
Cụ xem tạm bợ = cái này đê.
http://www.youtube.com/watch?v=pOpdzS0CY8M
Em có đĩa DVD Kylie có clip này nhưng chưa bít cách cắt :102::102::102:
Cụ dùng soft này nhé:
Video Convert/Split/Merge Studio v6.9.6.1

Video Convert/Split/Merge Studio có thể burn, tóm lược, biến đổi, cắt và ghép: AVI, MPEG, MPEG 1, MPEG 2, MPEG 4, VCD, DVD, VCD, RMVB, RM, WMV và bất kì dạng video thông dụng nào. Nó là một phần mềm video tại nhà dùng để thực hiện yêu cầu xem phim hay truyện ở nhà trên PC. Nó tương thích với việc burn DVD/VCD/ SVCD. Dễ dàng sử dụng, chỉ với 4 bước ta có thể burn, convert, tóm lược cắt hay ghép phim.

Biến đổi giữa nhiều dạng video
  • Biến đổi giữa nhiều dạng như AVI (DivX, XviD...), MPEG 1,2 và 4, 3GP, MOV, RM, SWF, WMV và DVD, SVCD, VCD với tốc độ cao.
Burn DVD
  • Tạo DVD phim từ file video đã được hỗ trợ để xem trên đầu DVD với bạn bè và gia đình.
  • Chúng tôi cung cấp một Menu Burn giúp bạn burn nhiều file video vào đĩa nhanh chóng và dễ dàng.
Chuyển hệ nhanh chóng
  • Thâu tóm từ DV và những máy thu hình tương tự, VCR, bộ chỉnh TV và Webcam. Bắt đầu tạo những bộ phim của bạn từ lần đầu tiên.
Phương pháp xử lý hàng loạt
  • Xử lý nhiều file trong một lần. Ghép và cắt chúng. Xóa bỏ những cảnh không muốn có trong phim. Nối nhiều video và tạo một DVD.
Ghép và cắt
  • Ghép nhiều video vào 1 đĩa và cắt video thành nhiều bộ phận theo yêu cầu của bạn.
Trích xuất âm thanh và ảnh
  • Lưu giữ những dòng âm thanh dưới dạng những file audio, trích xuất ảnh đơn lẻ và lưu giữ dưới dạng file image.
http://www.mediafire.com/?1tmxlm0xe0y

http://rapidshare.com/files/279295645/McFunSoft_Video_Convert_Split_Merge_Studio_6.9.8.1.rar.html

http://www.megaupload.com/?d=IT1AFD82

key:
VCSMS5947428