Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

paquoc

Xe hơi
Nếu cụ chủ quan tâm vào những yếu tố như cụ nói trên thì K3 là lựa chọn. Cụ tham khảo ạ!

RAVA

Xe ba gác
-Dạo này trong of có chú hạ cấp tên nick vui phết, đầu tiên thì lấy nick "Hoàng Đế" sau thì "Gia Cát" đến cuối cùng thì "Hoàng Đế Ngốc", sau mỗi lần bị bem thì mới thấy sáng mắt trở về với đúng bản chất ngốc nghếch của mình. Em dự sau vụ này mà bị bem nữa có khi là thành "NHẶT LÁ ĐÁ ỐNG BƠ" ấy nhỉ!:@)

altis_oldman

Xe tăng
altis đi cũng chả ra gì trước ngồi lái thử thậm chí nếu so về độ đầm còn thua cả CDX nếu CDX có cái máy ngon chắc ăn đứt luôn cả Altis
chắc cụ đang đi 2B mới có nhận xét thế

kaxide

Xe hơi
vote cho kia k3 ngon bổ rẻ

ducletrung

Xe container
chắc cụ đang đi 2B mới có nhận xét thế
Đã chạy thử so sánh về độ đầm của CDX và ALtis chưa?Altis không đầm và chắc xe bằng CDX đâu.Dòng CDX máy cực chán độ trể chân ga quá cao và hình như lỗi hộp số nhưng so sánh độ đầm của xe Altis không có cửa đâu?

Chỉnh sửa cuối:

ducletrung

Xe container
Ưu điểm chính của Toy là giảm xóc mềm lên xe nào đi cũng bồng bềnh hết và còn hay nữa do giảm xóc mềm lên rất ít khi chết giảm xóc lên dân ta hay gọi nó là "lành".Còn giảm xóc cứng hợp với đường đẹp và tiêu chuẩn đi chắc chắn nhưng đi đường xấu nhanh chết giảm xóc

Chỉnh sửa cuối:
Đã chạy thử so sánh về độ đầm của CDX và ALtis chưa?Altis không đầm và chắc xe bằng CDX đâu.Dòng CDX máy cực chán độ trể chân ga quá cao và hình như lỗi hộp số nhưng so sánh độ đầm của xe Altis không có cửa đâu?
Máy gầm sx ở đức, từ phiên bản 2011 thì ko bị trễ như các đời trước cụ ạ! Đi thì sướng hơn altis nhiều! Hộp số ko vấn đề gì ạ!

tainon

Xe điện
Ưu điểm chính của Toy là giảm xóc mềm lên xe nào đi cũng bồng bềnh hết và còn hay nữa do giảm xóc mềm lên rất ít khi chết giảm xóc lên dân ta hay gọi nó là "lành".Còn giảm xóc cứng hợp với đường đẹp và tiêu chuẩn đi chắc chắn nhưng đi đường xấu nhanh chết giảm xóc
ô thế cụ chạy xe ở VN hay ở bển ạ. cụ bẩu thế bảo sao xe Toy nó bán chạy, giảm sóc vừa êm vừa bền thích hợp với đường nhiều ổ gà còn gì nữa ạ, mà ở bển hình như ở nhà quê đường xấu giống bên mình họ mới đi mấy con giảm sóc hơi nhỉ vì nó êm mà, còn thành phố với xa lộ cứ dùng xe chạy nhíp cho nó cứng phải không ạ.

otohagiang

Xe container
ô thế cụ chạy xe ở VN hay ở bển ạ. cụ bẩu thế bảo sao xe Toy nó bán chạy, giảm sóc vừa êm vừa bền thích hợp với đường nhiều ổ gà còn gì nữa ạ, mà ở bển hình như ở nhà quê đường xấu giống bên mình họ mới đi mấy con giảm sóc hơi nhỉ vì nó êm mà, còn thành phố với xa lộ cứ dùng xe chạy nhíp cho nó cứng phải không ạ.
em không biết thế nào nhưng mấy con địa hình kiểu như UAZ hay PAJERO giảm xóc cứng phọt mứt, cứng hơn hẳn PRADO

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Cái món giảm xóc mềm thì giống Volga, nhưng thua ở cái đệm không êm và mút mít bằng. :))

em không biết thế nào nhưng mấy con địa hình kiểu như UAZ hay PAJERO giảm xóc cứng phọt mứt, cứng hơn hẳn PRADO
Trước chạy ghế băng bay 67 mãi rồi nên em vẫn thấy êm chán :))

Chỉnh sửa cuối:

No Way

Xe tải
cụ nói chính xác :)>-.