Các bác đi CRV nhập Đài Loan thì vào đây cùng trao đổi nhé

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tưởng cụ làm rồi nên mới nói như đúng rồi ấy.
Thưa cụ là em cũng đọc manual và trước đây cũng đã nhiều lần làm thử cả 3 cách mà cụ dịch ở trên rồi mà không được cụ ạ.

Cụ làm thử xem có được không rồi hướng dẫn cho anh em nhé.

Xe em là CR-V ĐL ạ, chắc thằng ĐL này nó làm khác thằng Mỹ.

phtuan

Xe máy
vâng, thế nếu các kụ thấy nó không có ích thì em lại xóa nó đi thôi vậy, nghĩ là a e cần thông tin thì em up lên, thế thôi nhá. Có gì các kụ cần thông tin thì ới cụ Shares nhé. Em hết ở đây.

Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
vâng, thế nếu các kụ thấy nó không có ích thì em lại xóa nó đi thôi vậy, nghĩ là a e cần thông tin thì em up lên, thế thôi nhá. Có gì các kụ cần thông tin thì ới cụ Shares nhé. Em hết ở đây.
Cụ này trẻ người non dạ hay sao mà dễ tự ái nhỉ. Cụ cứ để những đoạn cụ dịch lại để những người đi xe Mỹ xem Cụ ạ.

Dù sao cũng thanks cụ vì đã bỏ cong sức dịch giúp mọi người, em vốt cụ rồi đới :21::21::21:

counchampion

Xe đạp
Mình nghĩ là có. Có thể Chiếc xe bạn đang đi bị lỗi phần mềm. Bác nên qua mấy car services xem. Chắc là ok. cố lên bác.

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Mình nghĩ là có. Có thể Chiếc xe bạn đang đi bị lỗi phần mềm. Bác nên qua mấy car services xem. Chắc là ok. cố lên bác.
Vậy thì xe cậu có không? nếu có thì cài đặt thế nào? Cậu đã cài thử chưa? hay chỉ mới "nghĩ là"

Cuc_Cu_Man

Xe hơi
Website
www.sonchinhhang.com.vn
tình hình là xe tui mới mua cũng chưa biết cách cài khóa cửa. tiện thể hoi kụ nào bit cái cruise control sử dụng thế nào k ạ

^mX^

Đi bộ
Góp tiền đi dịch thuật đi các cụ ợ ... Không dùng hết được các tính năng thì cú quá

thanhcam

Xe máy
quên mất em ko đi CR-V mà lại vào đây, xin lỗi các bác em đang cần số km trên of nên ... :))

phoxao

Xe đạp
Em chào các Pác!
Em đọc mà thấy hay quá, các Pác cứ trao đổi để em được mở mang nhé!em cũng chuẩn bị cưới em nó(CR-V) các Pác ạ, phụ huynh em duyệt chi rùi, hihi. nhưng đang suy nghĩ giữa nhập và LD các Pác a!

ntphuong

Xe tải
Có cụ nào đi 2.4 DL 4wd ko ạ, đời cuối 2009?
E tìm mỏi mắt spec của nó mà ko rõ nó. Có cái chức năng VSA ko nhi?
Theo cảm nhận ban đầu của e, con này ko ồn lắm, tuy nhiên máy ko bốc lắm lúc bắt đàu chạy, đặc biêt lúc chuyển số thấp bị giật, ko biết có khắc phục đc ko?
Việc vào số có vẻ hơi cứng, so với xe cũ của e thì thấy ko mượt mà lắm
Về map, có cụ nào cài đc vietmap lên trên cái đầu dvd taiwan đấy chưa chỉ e với.
Cái đàu dvd đáy e tìm ko thấy chức năng chuyển sang Aux, chả biết dùng ipod thì làm sao cho nó ra loa nữa. Usb thì ko có, chán quá

Chỉnh sửa cuối:

Moilaixe

Xe tải
Cụ Cuc_Cu_Man hỏi về Cruise Control (Chế độ chạy ổn định) nên em xin phép trả lời. Chế độ này cho phép cụ duy trì tốc độ đặt trước trên 40km/h mà không cần giữ chân ga, chủ yếu là dùng cho đường cao tốc thẳng và rộng, không sử dụng khi lái xe trong thành phố, trên đường quanh co, trơn trượt, khi mưa to hoặc thời tiết xấu.

Ông Cò

Xe buýt
Người OF
Cụ Cuc_Cu_Man hỏi về Cruise Control (Chế độ chạy ổn định) nên em xin phép trả lời. Chế độ này cho phép cụ duy trì tốc độ đặt trước trên 40km/h mà không cần giữ chân ga, chủ yếu là dùng cho đường cao tốc thẳng và rộng, không sử dụng khi lái xe trong thành phố, trên đường quanh co, trơn trượt, khi mưa to hoặc thời tiết xấu.
Hiện đại hơn ông LD cái Cruise Control.
2 cái Control ở 2 bên vo lăng trông nó cũng cân hơn.

vdk

Đi bộ
Xe E CRV 2.0 DL, hiện tại cái màn hình của E nó tối thui, vẫn nghe được CD, Audio, vẫn còn cảm biến chức năng khi chạm vào. Các cụ có biết E nó bị làm sao ko?Cách khắc phục?

hamfun

Xe hơi
Có cụ nào đi 2.4 DL 4wd ko ạ, đời cuối 2009?
E tìm mỏi mắt spec của nó mà ko rõ nó. Có cái chức năng VSA ko nhi?
Theo cảm nhận ban đầu của e, con này ko ồn lắm, tuy nhiên máy ko bốc lắm lúc bắt đàu chạy, đặc biêt lúc chuyển số thấp bị giật, ko biết có khắc phục đc ko?
Việc vào số có vẻ hơi cứng, so với xe cũ của e thì thấy ko mượt mà lắm
Về map, có cụ nào cài đc vietmap lên trên cái đầu dvd taiwan đấy chưa chỉ e với.
Cái đàu dvd đáy e tìm ko thấy chức năng chuyển sang Aux, chả biết dùng ipod thì làm sao cho nó ra loa nữa. Usb thì ko có, chán quá
Em cũng đang quan tâm cái vấn đè này nếu cụ tìm được chỗ làm thông báo em với nhé .

Moilaixe

Xe tải
@vdk: Có nhiều nguyên nhân cụ ạ, cụ thử reset lại cái màn hình thử xem. Hoặc cũng có thể cụ chỉnh lại độ sáng của màn hình. Xe em cũng TW, lần trước bị y như bác thì vào Honda MD, hóa ra là cháy cái cầu chì, thay cầu chì 1 phát là ngon luôn (cũng chả mất đồng nào).

KID1414

Xe đạp
Website
www.icec.vn
Em cũng đang lăn tăn cái vụ khóa cửa tự động và cái TiVi và cái GPS và cái cảm biến trước của em nó...chẳngt biết dùng thế nào
mà có bác nào đó bảo em CRV DL có cảm biến trước ah...sao em không biết nhỉ... em húc đổ cả hàng rào ở nhà ah...chẳng thấy tít tít phát nào...hay xe em không có. Xe em FUll nhé

ntphuong

Xe tải
Em cũng đang lăn tăn cái vụ khóa cửa tự động và cái TiVi và cái GPS và cái cảm biến trước của em nó...chẳngt biết dùng thế nào
mà có bác nào đó bảo em CRV DL có cảm biến trước ah...sao em không biết nhỉ... em húc đổ cả hàng rào ở nhà ah...chẳng thấy tít tít phát nào...hay xe em không có. Xe em FUll nhé
Xe em nó kêu rầm rầm cảm biến trước, đi ngoài đường mà xe máy cắt ngang là kêu. Nó có 2 cái ở 2 bên đấy bác.

mylove_one

Xe máy
Kính gửi các Cụ vào đây để tải hướng dẫn sử dụng và bảo dưỡng con của các Cụ (CRV 2011) bằng tiếng Anh nhé (hướng dẫn cài đặt các chế độ khóa cửa). Bác nào hơi yếu tiếng Anh có thể copy vào Mr. Google để dịch tạm sang tiếng Việt. www.translate.google.com#:-s

http://www.mediafire.com/?joooz2rpd1rv8q2