Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

phucloc8899

Xe container
Em cũng thích đi, nhưng chắc em chỉ đi được vào Chủ Nhật vì sáng thứ 7 em vẫn phải đi làm cụ ạ.
Cụ làm nhiều thế thể nào vợ Nu vợ Tit có đủ cả em có mỗi CD nên làm ít hơn:P Welcome các cụ về NB, càng đông càng vui, không quan trọng là cụ nào ở hội nào mà quan trọng là chúng mình có lòng nhiệt tình và đoàn kết tình cảm với nhau là HP nhất(b)

Taihoatu

Xe lăn
Em cũng thích đi, nhưng chắc em chỉ đi được vào Chủ Nhật vì sáng thứ 7 em vẫn phải đi làm cụ ạ.
Chủ nhật cũng được cụ ợ. Bây giờ có lẽ mình lên cái lịch, chương trình và gọi anh em hưởng ứng đi cụ nhỉ.

Luot song

Xe tải
với cả nên đổ nước gì vào hệ thống làm mát :D....

tình hình nữa là cái kính trước bị vỡ,...do bị bọn trẻ con ném gạch (còn rõ vụn gạch mà)..hix, ko biết thay hết bao nhiêu, thay ở đâu nhỉ?
em ở yên bái nên chắc phải về HN...
Đổ nước làm mát thì cụ mua bình nước xanh chuyên đổi xe ô tô, tầm 30k về đổ vào, rồi pha thêm nước tinh khiết là ok.
Còn kinh trước vỡ thì ra Nguyễn Công Trứ có hàng làm kính chuyên nghiệp lắm(hình như số nhà 25 hay sao ý, nhưng em không nhớ chính xác). Thay kính mới chỉ hết khoảng 20 phút, xe cụ thay chắc mất tâm hơn trẹo là ngon choét.
Chủ nhật cũng được cụ ợ. Bây giờ có lẽ mình lên cái lịch, chương trình và gọi anh em hưởng ứng đi cụ nhỉ.
Cụ taihoatu chủ trì vụ này đi. Đợt này em đang định cho xe đi nằm viện. Nếu các cụ đi sớm thì em vác xe đi off với các cụ xong rồi về cho em nó vào viện sau cũng được. Còn nếu các cụ đi muộn thì em cho xe đi viện rồi về có xe ngon đi với các cụ. Tình hình là sẽ tùy thuộc vào lịch của các cụ thể nào rồi em tính.

Taihoatu

Xe lăn
Cụ Luot song nói vậy em nhất trí ngay ợ, nhưng trước hết để cho tinh thần vui vẻ, chúc ta làm cái off ở HN đã nhỉ, để cho anh em biết mặt nhau và để giao lưu cái đã, mình đã hẹn nhiều nhưng ít cụ hưởng ứng quá., đợt này nếu có 2 hoặc 3 cụ cũng vẫn ngồi nhé

Luot song

Xe tải
Cụ Luot song nói vậy em nhất trí ngay ợ, nhưng trước hết để cho tinh thần vui vẻ, chúc ta làm cái off ở HN đã nhỉ, để cho anh em biết mặt nhau và để giao lưu cái đã, mình đã hẹn nhiều nhưng ít cụ hưởng ứng quá., đợt này nếu có 2 hoặc 3 cụ cũng vẫn ngồi nhé
Vưng ợ

forester.sld

Xe hơi
Cảm ơn cụ Luot song!

Hè hè, để em mổ bụng nó ra xem sao ạ!

Báo cáo các bác, em đã thay pin và thấy cũng ổn rồi, hy vong là do pin chứ là một mớ những lý do khác chắc em tháo bỏ nó ra để dùng khóa ... bằng tay cho lành.
Pin của nó là 1620, 3V. Em mua ở hàng bán đồng hồ, bị chém đến nay vẫn đau.

forester.sld

Xe hơi
Đọc bài mà thấy tủi thân quá các cụ nhỉ, chả có cái hộp tỳ tay nào cho Nu sao, phải chăng xe mình hết date rồi nhỉ!
Cụ nào có cái hay hay post lên cho em và mọi người học tập với ạ!

Taihoatu

Xe lăn
Đọc bài mà thấy tủi thân quá các cụ nhỉ, chả có cái hộp tỳ tay nào cho Nu sao, phải chăng xe mình hết date rồi nhỉ!
Cụ nào có cái hay hay post lên cho em và mọi người học tập với ạ!
Cần gì,cụ chế cái ghế nhựa Song Long ra làm cái hộp tì tay là ổn mà, đợt này bọn chuột nó chạy linh tinh vào khoang máy xe em, cắn đứt cả cái dây điện gắn ra công tắc báo động. Cuối tuần này phải xử lý vậy.

Luot song

Xe tải

Báo cáo các bác, em đã thay pin và thấy cũng ổn rồi, hy vong là do pin chứ là một mớ những lý do khác chắc em tháo bỏ nó ra để dùng khóa ... bằng tay cho lành.
Pin của nó là 1620, 3V. Em mua ở hàng bán đồng hồ, bị chém đến nay vẫn đau.
Cái chìa khóa của cụ chắc ổn rồi chứ?

forester.sld

Xe hơi
Cảm ơn cụ, từ lúc thay pin em thấy ổn, nhưng không biết thế nào bởi trước đây nó chập chờn nên giờ cũng chưa khẳng định chắc chắn được, nhưng theo cảm nhận của em là Ok roài, nếu nó làm nũng thì em sẽ báo cáo các cụ sau!

phucloc8899

Xe container
Cần gì,cụ chế cái ghế nhựa Song Long ra làm cái hộp tì tay là ổn mà, đợt này bọn chuột nó chạy linh tinh vào khoang máy xe em, cắn đứt cả cái dây điện gắn ra công tắc báo động. Cuối tuần này phải xử lý vậy.
Tuần vừa rồi các cụ đã tổ chức họp hành gì chưa ạ:P

Luot song

Xe tải
Vẫn chưa gặp được cụ ạ

nobita_di_venza

Xe buýt
Có cụ nào có nubira màu đen thì ớ nhà cháu nhé! ;))

Taihoatu

Xe lăn
Xin lỗi các cụ, em vẫn bận quá, T7 này lại dính đến cái đại hội cổ đông công ty, CN thì về quê thanh minh. áy náy quá

fordfiesta

Xe tải
cụ mua xe mới thì alo em em hỗ trợ cho

forester.sld

Xe hơi
Không biết cụ đã xử lý được chưa ạ!
Em nghĩ cụ nên sắm một hai cái biển cấm ... chuột, mỗi khi cất xe cụ đặt dưới gầm và dưới nắp ca pô, như vậy là OK ngay mà!
Bẩm cụ, biết đâu chuột bây giờ cũng chấp hành luật giao thông chuẩn ra phết đấy cụ nhỉ!

forester.sld

Xe hơi
Bẩm các cụ, như em đã trình bày hoàn cảnh ở trước là cái antenna xe em bị hỏng, nó cứ dựng thẳng suốt ngày mà không thụt vào được (như vậy thì mỏi lắm các cụ nhỉ)! Ra cửa hàng trên Nguyễn Công Trứ thì các thương gia bảo là thay hết 800k!!!, vậy nên em đã ... cắt nó đi rồi (vụ này xin phép cụ n62 nhé, em cũng chăm nó ra phết đây chứ cụ đừng hiểu lầm là em hành hạ xe nhé).

Giờ đây nó đã cụt ngủn, nghe Radio hơi bị ọ ẹ một chút (em vốn bị bệnh yêu cái đẹp bẩm sinh nên chấp nhận vậy). Dưng mà em vẫn lăn tăn là có cách nào thay thế (bằng một hình thức antenna khác) không ạ, em dự là có nhưng chưa nghĩ phương án cụ thể. Cụ nào có cách hoặc đã làm rồi xui dại em phát, em hứa là em nghe liền ạ!

Kính các cụ!