Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

Orbit

Xe đạp
Có cụ nào biết con khóa cửa tự động nu nhà mình nó ở chỗ nào ko chỉ em phát....
- xe em tự nhiên mâý hôm nay chỉ được 1 chiều đóng chốt xuống là 4 cánh cùng sập chứ chiều mở lại ko đươc ...
- còn còi báo chống trộm thì bt mở cốp ra mà chưa mở khóa là nó kêu inh ỏi còn bây h cũng tự nhiên mất ...
Ngay sát chân ga phía bên phải có 1 cái ốp nhựa, cụ cại nó ra là thấy 1 cái hộp màu đen, đấy là hộp điều khiển khóa cửa của Nu. Hộp này hư em có hỏi thì giá tới 4 triêu, vậy nên mua 1 bộ của Tung Của loại liền chìa có 550K.

Orbit

Xe đạp
Chuẩn là xe cụ [@Taihoatu;41027] rồi cụ, nhưng cụ ý gửi xe ở đó cụ ạ. Em biết, vì cụ ý mà đi Nhà nghỉ toàn bắt nhân viên đèo thôi ạ
Cụ @Taihoatu gửi xe ở cái nơi nguy hiểm nhợ, nhưng lại tiện vô cùng, em cũng phải học cách này mới được

anhpho1hn

Xe đạp
Ngay sát chân ga phía bên phải có 1 cái ốp nhựa, cụ cại nó ra là thấy 1 cái hộp màu đen, đấy là hộp điều khiển khóa cửa của Nu. Hộp này hư em có hỏi thì giá tới 4 triêu, vậy nên mua 1 bộ của Tung Của loại liền chìa có 550K.
Khóa bấm của em thì vẫn ok ...em chỉ mất cái chức năng là khi mình lái em chỉ cần sập hoặc mở cái chốt cưả của cánh lái thì 3 cánh còn lại đều chốt hoặc mở theo ...mấy hôm nay xe em chỉ sập theo chế độ này đươc còn mở thì mất lên em hỏi xem có cụ nào biết nó như thế nào ko ah

Escape98

Xe tải
Bugi là loại thường mà, giắc 16 chân to. Cụ lên mast mà mua, hình như 60k/chiếc hàng GM xịn, còn máu nữa thì mua của denso ik16 giá thì 230k/cái. Thấy bảo chân ga nhậy hơn
E ban by gi xe ford lap vua xe cu luon nhung ma gia phai 100k /1cai nhe ,hang ford-mazda nhe bac ,dt em 0979813883

o0oiiiiiiio0o

Đi bộ
http://nhietdiencaongan.forumotion.com/t41-topic=1
Khóa bấm của em thì vẫn ok ...em chỉ mất cái chức năng là khi mình lái em chỉ cần sập hoặc mở cái chốt cưả của cánh lái thì 3 cánh còn lại đều chốt hoặc mở theo ...mấy hôm nay xe em chỉ sập theo chế độ này đươc còn mở thì mất lên em hỏi xem có cụ nào biết nó như thế nào ko ah
Xe tôi thì ngược lại dùng khóa ĐK thì kg đóng đc còn mở Ok. Trong xe bật bằng tay vẫn Ok. tôi thay quả pin tay ĐK là OK

lanph2

Xe buýt
Hum này trời mưa lất phất, ngồi ngắm đường phố với ly cafe.
........................................................... Nghĩ ........................................................

Ngắm ...................................................................... Suy...................................
Chợt........................................................lên 1 Decor hình dung...........................................

Đó là........................................
Hình ảnh đó .......................................................... Mơ ................................ nhưng có thể thành thật

.......................................... 1 Đoàn xe................................................. Khoảng 4, 5 cái thôi.....................

.................... toàn ................................ Nubira & Lanos...........................................................

Đang đứng nhìn...................................................................................................................

Pháo Hoa 30.4 - Đà Nẵng....................................................................

Đợt này 9 ngày đấy các cụ, tối thiểu 6 ngày.................................................... Lý tưởng..............................

................................. PHƯỢT!......................................................................................................................

longchjnsu

Xe buýt
........................................................... Nghĩ ........................................................

Ngắm ...................................................................... Suy...................................
Chợt........................................................lên 1 Decor hình dung...........................................

Hình ảnh đó .......................................................... Mơ ................................ nhưng có thể thành thật

.......................................... 1 Đoàn xe................................................. Khoảng 4, 5 cái thôi.....................

.................... toàn ................................ Nubira & Lanos...........................................................

Đang đứng nhìn...................................................................................................................

Pháo Hoa 30.4 - Đà Nẵng....................................................................

Đợt này 9 ngày đấy các cụ, tối thiểu 6 ngày.................................................... Lý tưởng..............................

................................. PHƯỢT!......................................................................................................................
Triển thôi

Bo2Trai

Xe hơi

Cháu thấy cụ giao bán vợ 2?

lanph2

Xe buýt
Đang có 1 bác đang rất máu xe em, nhưng em lại thay đổi ý kiến. Vẫn muốn chung thủy với em ý. Cũng hơn 3 năm rồi, chia tay khó phết.
Bác ý đã xem xe em, đồng ý với giá 150 củ, gia lộc 2 củ. Nhưng em lại ko muốn bán nữa. Và đã báo bác ý thông cảm.

cụ nào đang mà có ý định tiễn vợ 2 thì inbox em nhé. em send số bác ý ạ!

handinhand2

Xe đạp
Thành viên mới nhà danula

Chào các cụ. Nhà cháu mới tậu V2 NUBIRA 2002 xin gia nhập hội các cụ.
Từ hôm lấy xe về cũng tu chỉnh một món tiền thay hết 4 quả giảm xóc+mobin nhưng đi vẫn thấy bồng bềnh, òa ga. Thợ ở quê sửa chỉ tốn tiền mà không sửa được. Bực mình quá mà chưa tìm được gala uy tín. Mong các cụ cho lời khuyên. Cháu ở Lục Ngạn- Bắc Giang.
Cảm ơn các cụ !