Các bác đi SH giúp em vớiiiiii

Fourno

Xe tải
:P:P[-O<[-O<Kiếp cụ nói thía thì chắc nên sao hỏa sống ak

maithanh85

Xe buýt
Để kiểm tra hệ thống điện phải cụ thể như thế này.phải có máy đo dòng để kiểm tra chính xác là bị hỏng cái gì.sạc,ắc quy hay cuộn điện.có khí lúc khiểm tra ở cửa hàng ko ra bệnh nhưng về đi lại bị vì nhiều xe chỉ khi nóng máy mới xảy ra hiện tượng đó.bình phù biến dạng là do chết xạc điện qua xạc ko đc năn nên vậy.
Nếu để chuẩn cụ chủ qua a Sơn shark Hoàng Cầu nhé.để kiểm tra thật kỹ các vấn đề đo đặt mới kết luận đc.ở hãng theo e biết chỉ phán đoán mà ko đo đạt gì đâu.còn đồ thay chỗ bác Sơn e bao là toàn hàng chính hãng Honda hết nhé.giá cả hợp lý và quan trọng hơn mình sẽ đc nghe giải thích toàn bộ về cơ chế hđ của hệ thống điện sh từ đó đưa ra những nguyên nhân và cách khắc phục.
sơn shark điểm đến của hội CLB SH hà Nội và SH việt nam

thang_con80

Xe buýt
Cụ ra head Thắng lợi làm một con 2tr3 là ok. Xe em mới đi được 6 tháng là đã chết xạc, làm một con ở thắng lợi đi 3 năm nay vẫn ngon. Hồi hỏng mang ra Thắng béo Phủ Doãn phán hỏng ácquy, cháy xạc với điện yếu đòi thay mâm điện. Đúng là vl, may em quách tỉnh mang ra head thay mỗi cái xạc.

Manoog

Xe hơi
Vào head được cái yên tâm hơn và có chỗ để bấu víu. Chứ thay ngoài 4, 5 lần thì giá cũng quá tội

itnoi

Xe đạp
cụ vào head làm gì . cụ mua sạc của lead hoặc attila đều dùng với SH . còn cụ vào kêu mua sạc cho SH thì kiểu gì cũng bị chém nhé , 2 loại kia giá rẻ hơn mà k khác tẹo nào đâu . tốt nhất cụ mang qua cửa hàng anh sơn shark số 55 sơn tây mà thay , ae toàn lên đó sửa thôi . còn vào head thì xác định là sẽ đắt !!
mình đã tọc thử atila 3pha cho sh . và 2 tháng đã tèo em sạc atila. hihi nói chung hên xui có con đi mãi chả sao có có thì hỏng ngang hỏng dọc

itnoi

Xe đạp
Cụ ra head Thắng lợi làm một con 2tr3 là ok. Xe em mới đi được 6 tháng là đã chết xạc, làm một con ở thắng lợi đi 3 năm nay vẫn ngon. Hồi hỏng mang ra Thắng béo Phủ Doãn phán hỏng ácquy, cháy xạc với điện yếu đòi thay mâm điện. Đúng là vl, may em quách tỉnh mang ra head thay mỗi cái xạc.
Pác ơi chú ý đối với SH nhập là khi thay ắc quy phải thăy ắc quy thật chuẩn . đa số là ắc quy đầy ở 13.5 V nhưng có 1 số loại ko đạt được ngưỡng đó sạc vẫn hoạt động ko ngắt. và nó bơm điện cho ắc quy nóng lên phồng rồi teo cái sạc. cái này là Thủ Thuật ít người để ý.