Các bác dùng Lacetti 2010 cứu em!

phaolon

Xe hơi
nó dúp cho bật đèn fa đi ban đêm ko phải chuyển sang cos khi cụ vạn cái nut đó xuống để hạ thấp đèn fa ko bi chói mắt xe đi đối diện cụ à.cụ cứ soi vào tường để thí nghiệm biết liền.xe kỏea rất hiện đại.(b)(b):6:
k phải đâu nó chỉnh đèn trong bảng táp lô và các đèn báo trong xe
con chỉnh cao thấp ở chóa đèn

lephuong84

Xe máy
k phải đâu nó chỉnh đèn trong bảng táp lô và các đèn báo trong xe
con chỉnh cao thấp ở chóa đèn
nếu nó nằm ngang thì là đèn táp lô.:^) cụ thử là bít liền(b)trăm nghe ko bằng 1............thử mà cụ:))

Hat De

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi Lac SE có cái con lăn tỳ tay đủn là đèn taplo sáng hoặc tối, em đủn đi đủn lại mãi mà đèn nó chẳng thấy nhúc nhích? :'(

Chỉnh sửa cuối:

bvhadelpiero

Xe lăn
Bệ tì tay ghế trước ở giữa con này hơi ngắn các bác có thể kéo dài thêm gần 10cm bằng cách bấm vào lẫy mở kéo rút lên phía cần số là ok. Mở nắp của cái bệ này lên, bên trong có chữ AUX và có 2 cái lỗ, có bác nào khám phá ra chức năng của nó chưa?
Úi giời cái cụ này we we, đó là chỗ để cắm USB và thiết bị phụ trợ, ví dụ như để cụ cắm thiết bị nghe nhạc khác vào đó :^)

pipo

Xe đạp
Úi giời cái cụ này we we, đó là chỗ để cắm USB và thiết bị phụ trợ, ví dụ như để cụ cắm thiết bị nghe nhạc khác vào đó :^)
Các cụ cắm USB với kéo bệ tỳ tay thế nào nhỉ? Em thử mãi mà không được.

phaolon

Xe hơi
cụ à.em nói là nói cái chi lên xuống .vạn lên xuống mà.còn vạn ngang thì đương nhiên là đẹn taploo rùi(b)
cụ có thể nói rõ hơn k cái chỉ lên xuống là cái nào
con lac này cụ muốn chỉnh cao thấp phải chỉnh ở chóa đèn

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
cụ à.em nói là nói cái chi lên xuống .vạn lên xuống mà.còn vạn ngang thì đương nhiên là đẹn taploo rùi(b)
Bóng pha cốt không thể chỉnh tăng giảm ánh sáng được đâu bác, cái nút miết miết bên trái cạnh núm bật tắt đèn ấy là chỉnh độ sáng tối của đèn Taplo, đi buổi tối bật đèn lên mới chỉnh được nó.

Sở lượn

Đi bộ
Up lên http://www.mediafire.com/ để anh em cùng down về đi bác ơi
Chào các cụ, em là lính mới gia nhập diễn đàn, xin thỉnh giáo các cụ(k). Nhà em cũng có 1 em cdx đen, em rước em nó về được 3 tháng nay roài, hôm nao cũng vào đây xem các cụ bình loạn vui quá, lại khám phá thêm được em nó, tiện cả đôi bề.
Chẹp chẹp, thấy các cụ cứ í ới mãi về cái vụ gửi HDSD mà em thấy tội cho các cụ wa, thế là hôm nay quyết định đăng ký tham gia với các cụ đơi. Em có 1 bản Vietnamese ngon lành mới cứng cựa (k thèm tiếng Anh, Hàn xẻng đâu nhá), nhưng mà ngại ngâm cứu quá. có cụ nào muốn gửi k, OK thì bún trả em cái gì em sẽ nhiệt tình phục vụ các cụ hết mình lun. Chỉ cần các cụ ngâm cho nó kỹ rồi cho anh em thỉnh giáo cái. :21:

Laceti2010

Xe tăng
Chào các cụ, em là lính mới gia nhập diễn đàn, xin thỉnh giáo các cụ(k). Nhà em cũng có 1 em cdx đen, em rước em nó về được 3 tháng nay roài, hôm nao cũng vào đây xem các cụ bình loạn vui quá, lại khám phá thêm được em nó, tiện cả đôi bề.
Chẹp chẹp, thấy các cụ cứ í ới mãi về cái vụ gửi HDSD mà em thấy tội cho các cụ wa, thế là hôm nay quyết định đăng ký tham gia với các cụ đơi. Em có 1 bản Vietnamese ngon lành mới cứng cựa (k thèm tiếng Anh, Hàn xẻng đâu nhá), nhưng mà ngại ngâm cứu quá. có cụ nào muốn gửi k, OK thì bún trả em cái gì em sẽ nhiệt tình phục vụ các cụ hết mình lun. Chỉ cần các cụ ngâm cho nó kỹ rồi cho anh em thỉnh giáo cái. :21:
vote CỤ rồi cụ gửi lên đi, lâu không thấy gửi em vang đỏ cụ đấy

namfox

Xe tải
Bác cho xin 1 bản với ạh. email: ng_hoainam@yahoo.com

Thanks Bác

88k1819

Xe máy
Các bác cho e hỏi với. Sao cái bảng hiển thị thông tin trên đồng hồ ko thấy hiển thị tốc độ xe chạy nhỉ. e bấm mãi cũng ko dò ra. Ý e là hiển thị tốc độ bằng số điện tử ấy. Bản CDX có ko các bác nhỉ. Có thì chỉ giúp e với

wanacar

Xe máy
Thế còn 2 cái lỗ ở chỗ để cốc??? 1 hình tai nghe, 1 hình micro thì phải??? để làm gì các bác?

Sở lượn

Đi bộ
Ặc, em lowtech lém các cụ ợ, chả biết up lên kiểu gì, cụ nào biết chỉ em cái, em up len cả nhà ta ai cần thi load xuống, còn gửi qua email cho từng cụ một thì lại mất công ngồi gõ lại địa chỉ các cụ wa, lại mang tiếng là yêu cụ này ghét cụ kia... các cụ lại ném đá em thì chít:'(
Ờ mà up lên đâu các cụ nhể, chỉ em cái em kính hầu gửi các cụ ngay:)

Sở lượn

Đi bộ
Cứu cứu các cụ ơi, em da upload complete được file tren media fire rồi nhưng không bít làm thế nào để share cho các cụ load xuống được, ngu thì khổ thế đấy, các cụ đừng cười em nhé.
Các cụ làm ơn chỉ giáo cho em hoàn thành nốt công đoạn này với.

Sở lượn

Đi bộ
File em upload lên mediafire tên là "Cruze Lac Premier Manual book.VN". Em upload qua free upload file, chẳng biết là load lên rồi nó nằm ở cái mớ thư mục nào, các cụ nào bít vụ này thì tìm file rồi báo cho anh em giúp em với, chán wa, muốn hầu các cụ nhiệt tình mà chỉ tại dôt quá nên k đến nơi đến chốn, các cụ bỏ wa nhé, nhớ vote cho em đới!!!

Sở lượn

Đi bộ
Ặc, ặc, loay hoay mò mẫm suốt cả buổi chiều cũng xong roài.:redface:Có 2 đường link để load file về trong mục share. Em cứ copy cả lên đây rồi các cụ cứ thử cả hai xem cái nào được thì dùng nhé
1) http://www.mediafire.com/?gznqdz1o4iu (Sharing URL)
2) http://www.mediafire.com/file/gznqdz1o4iu/Cruze Lac Premier Manual Book. VN (sharing URL with file name)
Cái nỳ nó thiên về công nghệ cao wa nên em chẳng bít cụ tỉ là thế nào, các cụ chịu khó thử tí nhé, chắc là được đới. Tình hình load được hay k thế nào, kính các cụ chỉ giáo để em bít nhé. (b)