Các bác mua mâm AMG chú ý ạ!

trinhson878

Xe hơi
Trên thị trường bây giờ tồn tại rất nhiều hãng sản xuất đồ do amg design các bác ạ.Bên châu âu thì em thấy rất nhiều hãng được phép sản xuất vành do amg thiết kế ợ,nhưng mặt sau mỗi vành đều in hình biểu tượng của hãng đó,mặt bên ngoài thì thiết kế 100% như của amg ạ.và tùy từng hãng khi đủ điều kiện nhập vào đức thì được chứng nhận TÜV ạ(cái này bác nào đã từng bên đức thì đều biết ạ)còn lại hàng mà không có chứng nhận TÜV thì đều không đủ điều kiện lưu hành trên đức ah.và giá của đồ amg(chủ yếu là lazang(mâm)) do các hãng này sản xuất đều rẻ hơn đồ của amg sản xuất ạ.Các bác đã từng và đang sở hữu mâm amg muốn biết đó là hàng original của amg hay không thì có thể gửi cho em bộ chữ số đằng sau mâm,em có thể xem cho các bác là chính hãng hay không ợ.vậy nên bác nào mà mua được bộ vành amg rẻ bất ngờ,(trừ hàng fake của trung quốc hay của malaysia) thì nên chú ý vì chưa chắc đã là hàng original amg mà là hàng do amg design ạ.em chỉ xin góp ý vậy thôi ạ.Nếu có j bổ sung thì các bác nào biết rõ hơn thì đóng góp ý kiến cho mọi người cùng tham khảo ợ!

lovebmw

Xe tải
Đồ thật nhìn biết ngay bác ạ. AMG thật thì giá không rẻ kể cả hàng cũ, nhìn đường nét nó khôn lắm!

trinhson878

Xe hơi
Đồ thật nhìn biết ngay bác ạ. AMG thật thì giá không rẻ kể cả hàng cũ, nhìn đường nét nó khôn lắm!
em đã nhìn trực tiếp vài bộ vành mới tinh của amg và của amg design cụ ợ.chỉ khi bê thì mới thấy amg nhẹ hơn chút.còn đường nét và màu sắc nó làm tinh xảo lắm cụ ợ.tất nhiên là với những bộ vành e xem được cấp chứng nhận TÜV ợ.bên em cũng đang cung cấp vành amg nên em được bọn tây nó tư vấn cho là thế cụ ạ:))

TheOne

Xe điện
Muốn chơi AMG mà muốn rẻ + hàng chất lượng thì các bác nên đặt từ OE Replica bên US. giá hơn $1000 nhưng cho chất lượng bất ngờ - thương hiệu đựoc cái tín đồ giá rẻ khuyên dùng 8->

trinhson878

Xe hơi
Muốn chơi AMG mà muốn rẻ + hàng chất lượng thì các bác nên đặt từ OE Replica bên US. giá hơn $1000 nhưng cho chất lượng bất ngờ - thương hiệu đựoc cái tín đồ giá rẻ khuyên dùng 8->
bên em thì nó phải có chứng nhận của TÜV thì mới được lưu hành bác ợ:D.chính thế hàng Relica ở bên này có giá chát hơn ợ.(chất lượng em nghĩ tiền nào của nấy ợ)

lovebmw

Xe tải
Bác cho em báo giá và hình ảnh vài mẫu AMG xịn cho xe W204 nhé. Cám ơn bác!

lovebmw

Xe tải
Mâm AMG xịn used rồi cũng được bác nhé. Chơi mới đắt quá! Em đang muốn lên 19"

Móp

Xe tăng
Hix xe e lắp bộ mâm amg đài loan, 18", chạy phi vào ổ gà ầm ầm mà chả thấy gì, nồi đồng cối đá phết:)), vì đường vn mua mâm xịn không kinh tế, mâm xịn ~ 20 tr/ mâm, trong khi đài loan 2.5tr/ mâm. Nếu có đk thừa tiền thì cứ xịn mà chơi thôi.:))

trinhson878

Xe hơi
các bác cho em hỏi ngu tí ạh.bên này thì nó có 2 loại lốp cho mùa hè và mùa đông ạ.vậy em lấy lốp mùa hè về việt nam chạy là ok ạ?vì nhiều bọn nó bán kèm cả lốp mùa hè ợ.

lovebmw

Xe tải
Bác cho em xin hình mấy mẫu mâm xin 19" nhé. Cám ơn bác!

lovebmw

Xe tải
các bác cho em hỏi ngu tí ạh.bên này thì nó có 2 loại lốp cho mùa hè và mùa đông ạ.vậy em lấy lốp mùa hè về việt nam chạy là ok ạ?vì nhiều bọn nó bán kèm cả lốp mùa hè ợ.
Chính xác bác ơi Việt Nam mình chỉ lốp hè thôi. Vì mùa đông nhà mình cũng chỉ loanh quanh 15 độ C, so với bên Đức thì mới gọi là mát thôi bác ạ. Em đi Đức rồi mùa đông nó rét thôi rồi.

TheOne

Xe điện
Lốp mùa đông ở đây ý nói là lốp đi băng tuyết đó bác, lốp này đi rất ồn ko phù hợp với đk VN.

trinhson878

Xe hơi
Lốp mùa đông ở đây ý nói là lốp đi băng tuyết đó bác, lốp này đi rất ồn ko phù hợp với đk VN.
đúng rồi đấy bác,vì em nhập cả lốp mùa hè kèm với bộ mâm amg nên muốn biết ở việt nam mình dùng lốp mùa hè bên này có ốn không ợ.

trinhson878

Xe hơi

TheOne

Xe điện
Các bác search cty này bên mỹ mà mua mâm nhé, các loại chứng chỉ đều có đủ hết :P

Unlimited Automobile Products, LLC is Licensed Business, All of the wheels and products we sell the highest quality standards with seals of JWL, VIA, and/or are TUV and ISO 9001 and/or 9002 Certified !!! All single-piece wheels are stringently manufactured using low pressure casting. 2-3 piece wheels are available with high tension forged manufacturing. Chroming on wheels are 3-4 coats with superb mirror like quality. Wheels are sculpted only from the highest quality raw aluminum, and come with industry's best warranties, a lifetime warranty on structure.
Our company's goal is service, quality, and innovation. We will providing excellent customer service, while maintaining high quality standards with new innovative products. If you still have any question please feel free to contact us.
Phone: (510) 931-6688
eMail: info@uapone.com

http://cgi3.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll?ViewUserPage&userid=uap-wheels

trinhson878

Xe hơi
Các bác search cty này bên mỹ mà mua mâm nhé, các loại chứng chỉ đều có đủ hết :P

Unlimited Automobile Products, LLC is Licensed Business, All of the wheels and products we sell the highest quality standards with seals of JWL, VIA, and/or are TUV and ISO 9001 and/or 9002 Certified !!! All single-piece wheels are stringently manufactured using low pressure casting. 2-3 piece wheels are available with high tension forged manufacturing. Chroming on wheels are 3-4 coats with superb mirror like quality. Wheels are sculpted only from the highest quality raw aluminum, and come with industry's best warranties, a lifetime warranty on structure.
Our company's goal is service, quality, and innovation. We will providing excellent customer service, while maintaining high quality standards with new innovative products. If you still have any question please feel free to contact us.
Phone: (510) 931-6688
eMail: info@uapone.com

http://cgi3.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll?ViewUserPage&userid=uap-wheels
còn đây là bên em ợ!
http://kleinanzeigen.ebay.de/anzeigen/s-anzeige/duesseldorf/autoteile-reifen/reifen_felgen/u4039680