các bác sai khi đấu loa sub ô tô ??? dây Rem(xanh sọc trắng) đấu chìa khóa

bantriki123

Xe đạp
dây Rem hay dây trắng xanh của (loa sub) có nên đấu vào dây chìa khóa ko????
em thấy nhiều người đấu luôn vào dây chìa khóa em nghĩ câu trả lời chính xác chưa?
hay dây Rem (xanh sọc trắng) đấu vào dây ANT của màn hình androi đúng hơn
--> bác nào trên yoube cũng đấu vào dây chìa khóa em nghĩ sai nhờ ace cho ý kiên

xda0306

Xe tải
Em thấy 1 dây nguồn vào thẳng cọc ắc quy. 1 dây điều khiển họ lắp vào đít dvd để tắt dvd là tắt luôn sub thế là đập rầm rầm ạ.

Ha Phong Lam

Xe tải
em thấy nhiều người đấu luôn vào dây chìa khóa em nghĩ câu trả lời chính xác chưa?
--> bác nào trên yoube cũng đấu vào dây chìa khóa em nghĩ sai nhờ ace cho ý kiên
Dây REM là dây remote bật tắt sub nên đấu vào chìa khoá hoặc dây Amp/Ant đều được nhưng đấu vào dây Ant/Amp thì chuẩn hơn vì khi tắt đầu DVD thì sub cũng tắt khi không dùng, còn đấu chìa khoá thì khi tắt máy sub nó mới tắt dù có nghe loa hay không.

bantriki123

Xe đạp
Dây REM là dây remote bật tắt sub nên đấu vào chìa khoá hoặc dây Amp/Ant đều được nhưng đấu vào dây Ant/Amp thì chuẩn hơn vì khi tắt đầu DVD thì sub cũng tắt khi không dùng, còn đấu chìa khoá thì khi tắt máy sub nó mới tắt dù có nghe loa hay không.
oke cảm ơn bác em đấu vào ANt CHuẩn hơn đở hao bình
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
tiện đây cho em hỏi cam cập lề em sao hình bị ngược sao sao ++em đấu vào đầu androi
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Ha Phong Lam

Xe tải
oke cảm ơn bác em đấu vào ANt CHuẩn hơn đở hao bình
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
tiện đây cho em hỏi cam cập lề em sao hình bị ngược sao sao ++em đấu vào đầu androi
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
HÌnh bị ngược là do bạn lắp camera lùi làm cặp lề đấy. Một số đầu android có chức năng lật ngược hình của camera.

taxizuu

Xe máy
Hóng hóng hóng

SơnBlack

Xe đạp
dây rem của loa supwoofer có hai cách đấu , một là dùng dây tín hiệu( hi-lv) thì chỉ cần đấu nguồn (B+) và dây GND không cần phải đấu dây rem . cách hai là dùng dây tín hiệu RCA( av) thì dây rem đấu vào dây ANT-remote , B+ và GND . xin một ly votka của các cụ

Ha Phong Lam

Xe tải
cần hướng sử lí came ra cập lề bị ngược màn hình
Cái này là lắp nhầm loại camera nên phải đổi lại thôi, lắp ở shop nào thì đem ra xử lý cho nhanh thôi bác. Mỗi xe mỗi khác nên khó hướng dẫn cụ thể được. Một số camera có 2 sợi dây nằm ở bên ngoài, theo hướng dẫn kèm theo thì cắt một số dây nào đó để đảo ngược hình ảnh.

bantriki123

Xe đạp
Cái này là lắp nhầm loại camera nên phải đổi lại thôi, lắp ở shop nào thì đem ra xử lý cho nhanh thôi bác. Mỗi xe mỗi khác nên khó hướng dẫn cụ thể được. Một số camera có 2 sợi dây nằm ở bên ngoài, theo hướng dẫn kèm theo thì cắt một số dây nào đó để đảo ngược hình ảnh.
shop bán cam cập lề cam đó có luôn chế độ lùi cặp dây trắng xanh lòi ra

bantriki123

Xe đạp
Vậy nhờ họ hướng dẫn để làm lại thôi.
,
trên cài đặt màn hình androi ko có chế độ chỉnh ngược e nghĩ quẹt cặp đó vào mass ko bit có sao ko, hay tách dây ra, shop ở nước ngoài, anh có sơ đồ chân tín hiệu chân nguồn của bộ remote ô tô ko anh

bantriki123

Xe đạp
đúng rùi cảm ơn anh rất nhiều, mà tiếc quá em bỏ luôn phích kia mà đầu vào từ cam là 5 dây gồm trắng và xanh, đầu bên kia là 3 dây ..... cái em chập dây trắng và xanh lại chập vào dây tin hiệu luôn cái mất vạch chia mà bị đảo chiều ..... cảm ơn nhiều