các bác vào giúp em nó cái ;)) cực khẩn

nat01

Xe đạp
Tình hình là như thế này , em là sv , thuê phòng trọ ở trên lầu 3 ở một mình . Trên lầu 3 thì chỉ có 2 phòng , phòng kia có 2 cô bé khá xinh ở ( em đang tía 1 cô ), mà nhà vệ sinh ở phía dưới tầng trệt.

Thế là mỗi tối , em mắc tè mà làm biếng xuống tầng trệt để tè , thêm nữa là sợ ma vì nhà trọ tồi tàn lắm, tối thui.

Vậy là đêm nào em cũng tè vào cái chai ( không độ ) để sáng dấu vào balo xuống wc đổ luôn.

Sáng nay em dậy sớm vì có việc phải đi , mắc tè quá mà lười xuống nhà , thế là e mở nút chai thò *** vào tè luôn ( lần đầu tiên vào buổi sáng )

Đúng lúc đó em nhìn ra cửa ( em cũng o để ý là cửa đang mở do sáng dậy lấy đôi giày ) thì thấy con bé mà em đang tía nó nhìn em như đúng rồi , hic. Em hay dậy trễ nên cũng ko biết là buổi sáng bọn nó dậy quét cầu thang luôn.

Lúc đấy quê quá , hoảng nữa , thế là em vung cái chai( còn 1 ít nước tôi qua ) kéo quần vội lên , cái chai đổ lênh láng. Con bé kia thì đến lúc đó nó mới hiểu em làm j hay sao ấy , vội vã về phòng đóng cửa.

Sáng giờ em ko ăn uống được gì các bác ạ , nhục nhã quá , giờ này gần 2am em mới đủ can đảm để lên đây hỏi các bác, chứ kiểu này e ko tài nào ngủ dc.

Giờ em phải làm j để lấy lại sĩ diện ạ , em biến thành thằng *** vào chai mất rồi , bình thường nói chuyện với bọn nó em rất là đạo mạo người lớn ( 2 đứa nó 93 , em 91 ) . Thỉnh thoảng cũng khuyên bảo tụi nó về cuộc sống , cuộc đời này nọ như anh cả , ra vẻ triết lý bố đời với tụi nó nữa chứ

Không đc thì mai e chuyển nhà thôi , bỏ tiền cọc luôn ( 1,5tr )

//Mod đừng xóa , liên quan đến danh dự của em . em cần hướng giải quyết

Review :

Ặc , em mới đi học về , vào fb thấy cả đống share , hic. Kiểu này e còn mặt mũi nào nữa. Tối qua em nhắn tin cho nó bảo là '' Sáng nay anh đi xét nghiệm , em đừng hiểu lầm anh nha''. Hồi nãy nó nhắn lại ''uhm'' . Đọc tin nhắn mà chán quá ''uhm'' là sao chứ .

Phòng nó vẫn khóa cửa , hôm nay em chẳng còn tâm trạng coi đá bóng luôn . Theo các bác em có nên mời 2 đứa nó đi ăn chè , ăn kem j ko ? hic.

Thanks 2 bác này làm thơ tặng em , em cũng bớt buồn hơn xíu rồi , công sức em cả tháng trời tăm tia ko thể bỏ đc , em sẽ ko chuyển nhà đâu.
Tiểu Lý Phi Đao Cụt 2 Chân
Ban đêm buồn *** nhưng ngại ngần
Không dám xuống nhà nên tè đại
Vào chai Không Độ, đổ ra sân

Sáng nay thức dậy lòng khoan khoái
Đón nắng ban mai, chợt buồn ***
Xỏ giày xong rồi tìm không độ
Đút *** vào chai, tè thoải mái

Ai ngờ sơ ý, cửa đang mở
Em gái trông sang, còn dang dở
Tiểu Lý giật mình, quần vội kéo
Rớt nước trong chai chảy loang lổ

Phen này Tiểu Lý chắc chắn teo
Sỹ diện bao năm tan bọt bèo
Lại cái thêm cái khoản trym chỉ đủ
Đút vừa cái chai mới vi eo (vi eo = VL)
link gốc nhéhttp://vozforums.com/showthread.php?t=2474860

totorauxom

Xe điện
cái vụ tư vấn này sang liên xô chấm mỹ hợp hơn

SPL

Xì hơi lốp
Vụ này hài vãi, nói chung chả vấn đề gì cả, cứ để vài hôm em nó lấy lại hồn và .......... quên đi thì sau này đi đã cưa được em ấy thì có khi lại là chuyện tối kể rủ rỉ trong chăn 2 vợ chông đấy. Cố lên cụ ơi! cụ mới SN 91 thôi mà, còn trẻ chán, dân 9x nhanh nhớ nhanh quên, lo gì.

xegicungco

Xe tải
Tình hình là như thế này , em là sv , thuê phòng trọ ở trên lầu 3 ở một mình . Trên lầu 3 thì chỉ có 2 phòng , phòng kia có 2 cô bé khá xinh ở ( em đang tía 1 cô ), mà nhà vệ sinh ở phía dưới tầng trệt.

Thế là mỗi tối , em mắc tè mà làm biếng xuống tầng trệt để tè , thêm nữa là sợ ma vì nhà trọ tồi tàn lắm, tối thui.

Vậy là đêm nào em cũng tè vào cái chai ( không độ ) để sáng dấu vào balo xuống wc đổ luôn.

Sáng nay em dậy sớm vì có việc phải đi , mắc tè quá mà lười xuống nhà , thế là e mở nút chai thò *** vào tè luôn ( lần đầu tiên vào buổi sáng )

Đúng lúc đó em nhìn ra cửa ( em cũng o để ý là cửa đang mở do sáng dậy lấy đôi giày ) thì thấy con bé mà em đang tía nó nhìn em như đúng rồi , hic. Em hay dậy trễ nên cũng ko biết là buổi sáng bọn nó dậy quét cầu thang luôn.

Lúc đấy quê quá , hoảng nữa , thế là em vung cái chai( còn 1 ít nước tôi qua ) kéo quần vội lên , cái chai đổ lênh láng. Con bé kia thì đến lúc đó nó mới hiểu em làm j hay sao ấy , vội vã về phòng đóng cửa.

Sáng giờ em ko ăn uống được gì các bác ạ , nhục nhã quá , giờ này gần 2am em mới đủ can đảm để lên đây hỏi các bác, chứ kiểu này e ko tài nào ngủ dc.

Giờ em phải làm j để lấy lại sĩ diện ạ , em biến thành thằng *** vào chai mất rồi , bình thường nói chuyện với bọn nó em rất là đạo mạo người lớn ( 2 đứa nó 93 , em 91 ) . Thỉnh thoảng cũng khuyên bảo tụi nó về cuộc sống , cuộc đời này nọ như anh cả , ra vẻ triết lý bố đời với tụi nó nữa chứ

Không đc thì mai e chuyển nhà thôi , bỏ tiền cọc luôn ( 1,5tr )

//Mod đừng xóa , liên quan đến danh dự của em . em cần hướng giải quyết

Review :

Ặc , em mới đi học về , vào fb thấy cả đống share , hic. Kiểu này e còn mặt mũi nào nữa. Tối qua em nhắn tin cho nó bảo là '' Sáng nay anh đi xét nghiệm , em đừng hiểu lầm anh nha''. Hồi nãy nó nhắn lại ''uhm'' . Đọc tin nhắn mà chán quá ''uhm'' là sao chứ .

Phòng nó vẫn khóa cửa , hôm nay em chẳng còn tâm trạng coi đá bóng luôn . Theo các bác em có nên mời 2 đứa nó đi ăn chè , ăn kem j ko ? hic.

Thanks 2 bác này làm thơ tặng em , em cũng bớt buồn hơn xíu rồi , công sức em cả tháng trời tăm tia ko thể bỏ đc , em sẽ ko chuyển nhà đâu.
Tiểu Lý Phi Đao Cụt 2 Chân
Ban đêm buồn *** nhưng ngại ngần
Không dám xuống nhà nên tè đại
Vào chai Không Độ, đổ ra sân

Sáng nay thức dậy lòng khoan khoái
Đón nắng ban mai, chợt buồn ***
Xỏ giày xong rồi tìm không độ
Đút *** vào chai, tè thoải mái

Ai ngờ sơ ý, cửa đang mở
Em gái trông sang, còn dang dở
Tiểu Lý giật mình, quần vội kéo
Rớt nước trong chai chảy loang lổ

Phen này Tiểu Lý chắc chắn teo
Sỹ diện bao năm tan bọt bèo
Lại cái thêm cái khoản trym chỉ đủ
Đút vừa cái chai mới vi eo (vi eo = VL)
link gốc nhéhttp://vozforums.com/showthread.php?t=2474860
chết ở chỗ cụ lại cho cái ấy vào cái chai :))

em ý chán kụ rồi.EM cá 100 ăn 1.là sáng nay con bé ý lẩm bẩm : tưởng thế nào. hóa ra "hàng" chỉ to đúng bằng cái miệng chai c2 ( trước cứ tưởng bằng cái chai) :D :D :D

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
EM nhớ có lần đi cùng ông bạn, ngồi trên xe, bí quá, ông bạn làm 1 chai O2 to đùng ngã ngửa, xong ngay ngắn đặt cạnh vỉa hè, híc híc, trông không khác gì chai nước hịn X_X

dangphuong

Xe buýt
chuyện của cụ vui ghê :))

cơ mà thanh niên với nhau có gì đâu mà ngại , cụ cứ lặn đâu đấy vài ngày , tránh mặt 2 ẻm ý , rồi nó cũng chìm xuồng thôi .
Chứ giờ chả lẽ mua cân hoa quả sang phòng 2 em ý chơi à :D

kh6d

Xe tăng
Kụ chuyển nhà trọ đi, để lại phòng cho e ;))

Lexus430sc

Xe điện
Nhẽ phải bơ như không có chuyện gì mới được :P vẫn tối tối sang nhà chơi kiểu đàn anh.

betraihn

Xe buýt
Nói gì thì nói cỡ cái ấy của cụ bằng quả ớt thế thì em nó đóng cửa mấy ngày hôm nay là vì thất vọng roài ;))

chuột 74

Xe điện
nếu cụ bỏ tiền cọc thuê nhà thì để e thuê chỗ của cụ nhé:D chắc chắn phần 2 sẽ kết thúc có hậu hơn:))

nntung

Xe hơi
chuyen cu cu buon cuoi qua, chuc cu som lay lai phong do nhu xua

Em Yêu Vợ Em

Xe tải
ở đâu có cộng đồng otofun thì đấy chính là nơi em
cụ bảo cụ dậy sớm vì có việc phải đi...cụ ở tầng 3 thì kiểu gì chẳng phải xuống tầng 1 để đi công việc...thế mà cũng lười...:)) chấp nhận thôi cụ! đẹp trai không bằng chai mặt mà =))

mới lái

Xe tải
việc cụ lo bây giờ chính là cái việc giả thích: vì sao phải đi xét nghiệm ấy. Có lẽ giờ em ấy đang nghĩ mãi k biết cụ có H or phê phê không ý

vuahe77

Xe điện
Chú tè vào chai thì ắt là con nhà không hèn rồi...Cứ vênh mẹt lên đi nhá!

mới lái

Xe tải
Mà này, hay là em nó lại nghĩ cụ đang câu kéo kiểu đó chăng, kiểu bứt tốc độ đây mà. Cụ mà vượt được chướng ngại vật này thì ăn chắc rồi là túm sớm đc cô bé...

quechoa

Xe đạp
gặp e a chỉ muốn hun
E lườm một phát a chùn bước ngay