Các cụ c ho E hỏi đường đi Nghệ An ạ?

cogaitay9x

Xe tải
Website
www.facebook.com
Kính chao các cụ!
E thân gái vùng sâu, vùng xa, ít khi ra đường, nhưng việc bất đắc dĩ phải đi. mà đường HN thì chi chít, E lại ko biết mô tê gì.
E hỏi vietbando.com thì chỉ cho E đi đường cũ, cơ mà E hỏi các cụ là E cứ phóng thẳng lên đường trên cao chỗ gần kengnam ấy, thì có nhập vào đường Pháp Vân Ko ạ? hay nó tọt sang Lạng Sơn ạ???
Mong các cụ giúp E, thứ 7 này E phải đi rồi ạ!!!!

boban.mc

Xe buýt
Mợ cứ lên đường trên cao phi đến chỗ rẽ thứ nhất thì xuống, nếu rẽ chỗ thứ 2 là mợ xuống đường 5 lộn về bần đấy!

Caigi

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Cứ đường trên cao,
nhao ra Mỹ đình
Cao tốc thăng long 100 chuối/giờ
Hòa lạc xuân mai
Xuân mai ra đường mòn HCM rồi chứ thế mà đi

Chứ 1A mệt lắm

Mợ đi Nghệ thì cứ đg cụ Hồ là mợ chạy mát chân ga đến Nghệ. lo gì đâu mợ. Đg ở mồm mà

kutun10

Xe tải
Kính chao các cụ!
E thân gái vùng sâu, vùng xa, ít khi ra đường, nhưng việc bất đắc dĩ phải đi. mà đường HN thì chi chít, E lại ko biết mô tê gì.
E hỏi vietbando.com thì chỉ cho E đi đường cũ, cơ mà E hỏi các cụ là E cứ phóng thẳng lên đường trên cao chỗ gần kengnam ấy, thì có nhập vào đường Pháp Vân Ko ạ? hay nó tọt sang Lạng Sơn ạ???
Mong các cụ giúp E, thứ 7 này E phải đi rồi ạ!!!!
mợ vào google map thích đi đường nào có hết trên đó!

ifa50w

Xe buýt
lạy hồn, e vừa chạy về que tuần trước, can cụ chui đầu vào đương 1A :-ss
lên đường ông cụ Hồ mà đi cụ ơi :)
đi đêm cụ đi 1a cũ cũng dc.hôm trước em đi hà tĩnh về tính có 6 tiếng về đến trung tâm. mà chạy chậm đúng tốc độ! còn 7 km ở thanh hóa nữa là ngon

ngocnl

Xe hơi
quan trọng cụ khu nào nghệ an cơ. chứ cụ ở Vinh thì đi đường cụ Hồ xa lắm. ở gần cột mốc số 0 Tân Kỳ thì cụ đi đường HCM là chuẩn chả phải chỉnh. E cũng mới phi vào đó về. giờ bỏ nhiều biển tốc độ, đi nhanh tha hồ ngắm cảnh (vài mình đi không dze buồn ngủ lắm)

giangsuki

Xe ngựa
quan trọng cụ khu nào nghệ an cơ. chứ cụ ở Vinh thì đi đường cụ Hồ xa lắm. ở gần cột mốc số 0 Tân Kỳ thì cụ đi đường HCM là chuẩn chả phải chỉnh. E cũng mới phi vào đó về. giờ bỏ nhiều biển tốc độ, đi nhanh tha hồ ngắm cảnh (vài mình đi không dze buồn ngủ lắm)
Cụ nhầm roài, đường HCM xa hơn đúng 50km thoai, nhưng đi thoải mái và còn nhanh hơn đi đường 1A nhiều, đường HCM giờ bỏ hết các biển báo đô thị, thị tứ 50 roài, chỉ còn một đoạn đèo quanh co để biển 40 thoai. đường 1A chỉ được đến Ninh Bình, còn từ Ninh Bình đi đông và xấu đừng hỏi :P
Vậy nên cứ đường HCM mà đi cho nhàn

billnantes

Xe container
Cụ nhầm roài, đường HCM xa hơn đúng 50km thoai, nhưng đi thoải mái và còn nhanh hơn đi đường 1A nhiều, đường HCM giờ bỏ hết các biển báo đô thị, thị tứ 50 roài, chỉ còn một đoạn đèo quanh co để biển 40 thoai. đường 1A chỉ được đến Ninh Bình, còn từ Ninh Bình đi đông và xấu đừng hỏi :P
chuẩn ,em vừa đi đám cưới trong đó ra,lúc đi chạy 1A cũ về chạy HCM thấy nhẹ nhàng hơn hẳn .

giangsuki

Xe ngựa
chuẩn ,em vừa đi đám cưới trong đó ra,lúc đi chạy 1A cũ về chạy HCM thấy nhẹ nhàng hơn hẳn .
vâng đi thấy thoải mái hẳn, tuần rồi em cũng túc tắc sáng cafe xong mới chạy vào, chiều lại túc tắc phi ra
chắc tối mai em lại lượn vào có việc

CelicaGT

Xe buýt
Cứ đường trên cao,
nhao ra Mỹ đình
Cao tốc thăng long 100 chuối/giờ
Hòa lạc xuân mai
Xuân mai ra đường mòn HCM rồi chứ thế mà đi

Chứ 1A mệt lắm
Đi đường cụ Hồ mà cụ chỉ cho mợ ý đi kiểu đấy thì lại đốt thêm một mớ xăng rồi. Em cũng đi cái đường này khơ khớ nên theo em là tụt xuống đường Nguyễn Trãii đâm hướng Hà Đông rồi đi đường Tế Tiêu mà ra đường cụ Hồ. Hoặc là phi thằng xuống Pháp Vân đi 1A cũ đến đoạn Tía rẽ phải chạy 1 mạch đến Vân Đình rồi lại rẽ ra đường cụ Hồ. Đi đường Tía không xa cũng không gần hơn nhưng được cái đường vắng nên đi nhanh lắm ợ.

giangsuki

Xe ngựa
Đi đường cụ Hồ mà cụ chỉ cho mợ ý đi kiểu đấy thì lại đốt thêm một mớ xăng rồi. Em cũng đi cái đường này khơ khớ nên theo em là tụt xuống đường Nguyễn Trãii đâm hướng Hà Đông rồi đi đường Tế Tiêu mà ra đường cụ Hồ. Hoặc là phi thằng xuống Pháp Vân đi 1A cũ đến đoạn Tía rẽ phải chạy 1 mạch đến Vân Đình rồi lại rẽ ra đường cụ Hồ. Đi đường Tía không xa cũng không gần hơn nhưng được cái đường vắng nên đi nhanh lắm ợ.
đi đường Nguyễn trãi, Hà đông làm gì cho mệt hả cụ, đường đông lắm
theo em cứ chạy đại lộ Thăng long - Xuân Mai - đường HCM là nhàn nhất

Caigi

Xe hơi
Website
www.otofun.net
đi đường tế tiêu hay pháp vân thì phải biết đường chứ không lại hỏi hỏi hỏi
Em nói đúng đấy!

mrkoi

Xe tăng
sắp đc chạy pajezo có khác, nghiên cứu kỹ ghế :D

mrkoi

Xe tăng
k. chạy HĐ ra Xuân Mai cũng gần mà tầm 20km thôi ;))

mrkoi

Xe tăng
đi đường tế tiêu hay pháp vân thì phải biết đường chứ không lại hỏi hỏi hỏi

Em nói đúng đấy!
Đi Tế tiêu thì phải hỏi nhiều k thì lằng nhằng lắm, tốt nhất là đường to mà chạy thôi.
Cụ nói đúng đấy.