Các cụ các mợ có thấy điều hoà city 15,16 bị yếu ko ạ ?

Thoai hg

Xe máy
Honda city 2016 . Nếu đóng cưa gió phia sau và chuyên vị trí cánh gio phía trên cùng bình thường. Không yếu mà khong khỏe

Trieubondvd

Xe tăng
Các cụ dán phim di. Phim khuyến mại 3m toàn phim chất lượng kém kể cả kính lái tôi phải bóc ra dán gói cao cấp nhất của llumar thấy giảm nóng và mát hơn.phim kiểm tra bóng điện và máy đo hồng ngoại đều có tác giảm nhiệt độ và tia có hại của ánh sáng mặt trời. Còn kiểm tra phim 3 m kính lái khuyến mại không có môth tác dụng gì (phim của toi có phiếu bảo hành 5 năm của 3m). Toi mua xe honda tay ho. Các cụ cứ thay phím rốt và thêm thảm chống nóng taplo là sẽ khác ngay
Hanh của cụ đồ khuyen mại thi thế thôi

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Cccm nào cùng nhận xét này với em thì cho em xin thêm ý kiến với ạ
Honda city hay được dán khuyến mại phim kém chất lượng lắm. Cụ cần thì qua bên em sẽ kiểm tra bằng đèn hồng ngoại và máy đo miễn phí cho.
Em thấy nhiều người đi xe honda city kêu vậy rồi. Nghe thấy bảo cái gói khuyến mại này còn không được phép quy ra tiền.
Đây là 1 trường hợp em kiểm tra phim khuyến mại cho khách hàng honda city. Phim có phiếu BH điện tư 5 năm nhưng tìm nơi bảo hành thì khó.
Cụ nào gặp trường hợp này thì đi kiểm tra nhé. Biểu hiện là nắng chiếu qua da còn khá nóng rát, ngồi ghế trước gặp nắng rất khó chịu, khoang xe nói chung cũng nóng hơn.

Phim gần như không cản tia hồng ngoại và cực tím

Phim hầu như không cản tia hồng ngoại mà chỉ cản sáng, không cản được 99% tia cực tím.

totden

Xe tải
Honda city hay được dán khuyến mại phim kém chất lượng lắm. Cụ cần thì qua bên em sẽ kiểm tra bằng đèn hồng ngoại và máy đo miễn phí cho.
Em thấy nhiều người đi xe honda city kêu vậy rồi. Nghe thấy bảo cái gói khuyến mại này còn không được phép quy ra tiền.
Đây là 1 trường hợp em kiểm tra phim khuyến mại cho khách hàng honda city. Phim có phiếu BH điện tư 5 năm nhưng tìm nơi bảo hành thì khó.
Cụ nào gặp trường hợp này thì đi kiểm tra nhé. Biểu hiện là nắng chiếu qua da còn khá nóng rát, ngồi ghế trước gặp nắng rất khó chịu, khoang xe nói chung cũng nóng hơn.

Phim gần như không cản tia hồng ngoại và cực tím

Phim hầu như không cản tia hồng ngoại mà chỉ cản sáng, không cản được 99% tia cực tím.
Cảm ơn cụ !
Cụ ib cho em xin địa chỉ số đt với
Lại cảm ơn nữa :))

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Cảm ơn cụ !
Cụ ib cho em xin địa chỉ số đt với
Lại cảm ơn nữa :))
Chào cụ. Cụ khách sáo thế. :). Em gửi inbox cho cụ rồi, trên chữ ký của em cũng có số điện thoại.
Em là nhà kinh doanh chuyên nghiệp phim cách nhiệt Nexco trên OF. Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Các cụ tham khảo thêm gian hàng của em tại đây.
https://www.otofun.net/threads/phim-cach-nhiet-nexco-gia-km-2-16-trieu–3-54-trieu-xe-dan-trong-phong-kin-may-lanh-bh-10-nam.334771/
Phim Nexco được bảo hành 10 năm. Bên em dán trong phòng kín máy lạnh, dán kính sườn không cần tháo vách (tap pi) cánh cửa để tránh khả năng hư hỏng cho cửa xe. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác.

Dán xe Honda City tại phòng dán bên cơ cở 268 Thượng Đình.

totden

Xe tải
Để tránh hiểu lầm, em xin phép đc hỏi lại ý kiến nhận xét cccm về điều hoà xe city 15,16 cơ ạ

lê Thanh Hải 2

Xe đạp
chính xác luôn các cụ oi, phim 3m khuyến mai toàn phim chất lương kém thôi. tôi đã đem phim kiểm tra

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
em đang đi city 2016, điều hòa yếu, điểm em thấy thất vọng nhất. Nhưng thôi nó đã tkiem xăng, lại còn thêm cửa gió nhiều thì em nghĩ nó yếu cũng phải. Cách khắc phục ngày nắng nóng của em, khi để xe ngoài nắng một tgian, lúc vô xe các cụ nên thế này:
1. Hạ cửa kính hoặc để cửa mở cho khí nóng thoát ra, bật quạt gió ko bật AC, để chế độ lấy gió bên ngoài để thay thế toàn bộ không khí ém bức bên trong. Khởi động máy thì cũng cần để một lúc cho động cơ ổn định mới đi mà, lúc đó mới bật AC.
2. Sau đó các cụ nên để chế độ mát người thôi, tức là vặn về nấc thổi gió ngang ko cần mát cả chân cả người vội. Như thế người mình cũng mát nhanh hơn. Sau khi cảm thấy mát rồi, các cụ chuyển về chế độ lấy gió tuần hoàn trong xe, như thế không khí trong xe đã mát sẵn sẽ nhanh mát sâu hơn. Đến khi thấy mát r thì chuyển về mát cả chân và người. Quạt gió nên để số 2, khi xe chạy mát ga r thì cần vặn lạnh hết cỡ thì em nghĩ cũng mát rồi. C
Tóm lại cần phải có tgian xe mới mát được, vì điều hòa yếu mà.

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Nên dán phim các các cụ ạ, em trước tưởng toàn phim lởm cũng ko định dán, sau nóng quá nhất là để xe ngoài trời 1 tgian, taplo nóng ran, vào xe khéo chưa chết nóng đã chết vì ung thư (toàn mùi benzen). Em thì dán phim Johnson Mỹ, thấy nói là ít tiếng tăm, mới nên cũng ít bị giả nhái. Dán xong thấy đỡ hẳn nhất là khi để xe ngoài nắng.

totden

Xe tải
Báo cáo cccm, 1 nhóm ae city 15,16 đã tìm ra nguyên nhân
Hoá ra ĐH city 15,16 ko hề yếu mà vấn đề là cần điều chỉnh 1 chút là ok ( đã chuột bạch 1 số xe ) khỏi cần zán phim phiếc tốn tiền

honda city 1518

Đi bộ
xử lý đơn giản lắm mất 50k cho 10 phút lạnh buốt răng luôn. tự xử