[Funland] Các cụ các mợ nào giúp e mới... E bị nám thì giờ dùng thuốc bôi loại gì ạ...

phongsax

Xe hơi

me cua mit

Xe hơi
Chữa món này cực kỳ kiên trì em ui. Đã chữa khỏi rồi mà để xuất hiện thì phí công quá. Nếu trc đã chữa ở đâu rồi thì giờ qua đó hoặc k muốn thì qua BV 108 nhờ tư vấn. Chữa ở da liễ chị k thích vì bs ở đó hay kèm thêm thuốc vô thửong vô phạt mà rất tốn tiền. Chị k tin lắm vào mấy shop thẩm mỹ quảng cáo trị nám hoặc các loại thuốc bôi da
Kết hợp em dùng cam đi, uống nc cam hàng ngày cho da mịn, bổ sung vitamin rất tốt cho cơ thể nữa, uống trong 1 tháng thì sẽ thấy thay đổi rất nhiều đấy, kèm uống nước nhiều 1 chút, đắp da mặt = yến mạch cũng rất tốt trong mùa hè này với người da dầu hoặc khô ( mùa hanh khô thì da khô k nên đắp nhé).
Sao k mang vô LCM hoặc WTT hiêu quả hơn em ui, các cụ trên này toàn soi avatar k ah

hanoivietnam

Xe tăng
Mợ dùng thử cao nấm linh chi của HQ 1 thời gian xem sao. Đứa em gái em chỉ uống loại này khoảng nửa năm giờ mặt trắng không tì vết luôn.

tranphong79

Xe điện
Cái này mợ nên ra bác sĩ da liễu khám rồi có phác đồ điều trị đàng hoàng chứ em chỉ có mấy bài thuốc dân gian chữa bệnh khó nói thôi ạ, bao giờ xã mợ cần thì mợ om em

BKG

Xe tăng
Mợ bị dở à? Vào wtt mà hỏi

The Killer

Xe điện
( e nhờ a Mod vì không biết đăng ở đâu cả )
Chẳng là e bị nám từ nhỏ hôi học lớp 3 ạ.. nhưng cũng chữa nhiều và cũng đỡ nhiều.. Nhưng dạo này gần đây e lại đang bị nám trơ lại.. cảm giác mất tự tin đi bao nhiêu...
Bây giờ e có tham khảo thì thấy White docter trị nám có vẻ đc rao tràn lan trên mạng.. chẳng biết thực thư thế nào... không biết tốt không mà mua chỉ sợ phí của mà mất thời gian hại người...
E kính mong cụ, mợ nào đã bị mà giờ có cách chữa hết mách e với... e Xin cảm ơn ạ..
Dạ đây là nick của OX nhà e.. e mượn đăng nhờ các mẹ tư vấn cho e với... Chứ e mất ăn mất ngủ với vụ nám này mấy tuần nay rồi. Ngày càng thấy xuất hiện lại nhiều
Chắc nick Sói mợ đọc là Phong sặc?
Ở đây làm j có các mẹ?

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

phuongdung.pg

Xe tải
Mợ dùng thử cao nấm linh chi của HQ 1 thời gian xem sao. Đứa em gái em chỉ uống loại này khoảng nửa năm giờ mặt trắng không tì vết luôn.
Cụ hỏi giúp em mợ ấy uống loại gì với ạ, có kết hợp thêm gì nữa không? Thank cụ ạ :-*

phongsax

Xe hơi
Chữa món này cực kỳ kiên trì em ui. Đã chữa khỏi rồi mà để xuất hiện thì phí công quá. Nếu trc đã chữa ở đâu rồi thì giờ qua đó hoặc k muốn thì qua BV 108 nhờ tư vấn. Chữa ở da liễ chị k thích vì bs ở đó hay kèm thêm thuốc vô thửong vô phạt mà rất tốn tiền. Chị k tin lắm vào mấy shop thẩm mỹ quảng cáo trị nám hoặc các loại thuốc bôi da
Kết hợp em dùng cam đi, uống nc cam hàng ngày cho da mịn, bổ sung vitamin rất tốt cho cơ thể nữa, uống trong 1 tháng thì sẽ thấy thay đổi rất nhiều đấy, kèm uống nước nhiều 1 chút, đắp da mặt = yến mạch cũng rất tốt trong mùa hè này với người da dầu hoặc khô ( mùa hanh khô thì da khô k nên đắp nhé).
Sao k mang vô LCM hoặc WTT hiêu quả hơn em ui, các cụ trên này toàn soi avatar k ah
e thì uống suốt. rùi, nhưng hiểu quả không cao. E đang đặt gửi mấy lọ thuốc dùng từ Nam ra rùi... e dùng thử rùi sẽ báo kết quả cho các cụ, mợ

phongsax

Xe hơi

phongsax

Xe hơi

phongsax

Xe hơi
Cái này mợ nên ra bác sĩ da liễu khám rồi có phác đồ điều trị đàng hoàng chứ em chỉ có mấy bài thuốc dân gian chữa bệnh khó nói thôi ạ, bao giờ xã mợ cần thì mợ om em
e đã đi khám đủ kiểu rùi ạ, Da liễu cũng vào 2 lần rùi, uống thuốc với bôi các thứ khá tốn kém.. mà ko hiệu quả, giờ e bôi lại thuốc ngày xưa e bôi nhưng ko ăn thua nữa, chắc e bị nhờn thuốc rùi

Trang béo

Xe tăng
bôi lòng trắng trứng gà và xông mặt nhé. bí kiếp gia chiền đó ;))

sentr

Xe hơi
=)) em chịu

hoahong90

Xe máy
Chắc chỉ sạch tạm thời thui. Sạch hẳn thì khó lắm

MyMac

Xe điện
Sạch tạm thời thì có ạ. :)
Vì có những loại kem lột tẩy làm trắng rất nhanh, hết cả tàn nhang và nám má như là Olay(hàng VN) hoặc Pond, Omo, tide ... gì đó :D. Nhưng về già thì da sẽ rất nhăn nheo, xấu xí, và xạm xịt.
Trời ơi về già thì còn cần gì nữa? Già thì kiểu gì nó cũng nhăn nheo xấu xi xạm xịt mà mợ. Nhưng em thấy nám rất khó chữa. Hầu như chưa thấy ca nào thành công cả. Nó mất đi lúc điều trị, một thời gian ngắn sau nó lại bệ vệ lên ngôi. Càng điều trị càng lên mạnh.

MeBong_2008

Xe hơi
Sao mợ không sang webtretho mà hỏi để chị em tư vấn cho, bên này toàn anh em có tư vấn cũng chỉ nghe qua chứ biết gì đâu vì ko có kn thực tế mà :)

NoCarNoMoney

Xe buýt
Mợ với Sói cứ thi đấu môn đá bóng sân hàng Chiếu daily thì khỏi ngay khỏi thuốc...
( e nhờ a Mod vì không biết đăng ở đâu cả )
Chẳng là e bị nám từ nhỏ hôi học lớp 3 ạ.. nhưng cũng chữa nhiều và cũng đỡ nhiều.. Nhưng dạo này gần đây e lại đang bị nám trơ lại.. cảm giác mất tự tin đi bao nhiêu...
Bây giờ e có tham khảo thì thấy White docter trị nám có vẻ đc rao tràn lan trên mạng.. chẳng biết thực thư thế nào... không biết tốt không mà mua chỉ sợ phí của mà mất thời gian hại người...
E kính mong cụ, mợ nào đã bị mà giờ có cách chữa hết mách e với... e Xin cảm ơn ạ..
Dạ đây là nick của OX nhà e.. e mượn đăng nhờ các mẹ tư vấn cho e với... Chứ e mất ăn mất ngủ với vụ nám này mấy tuần nay rồi. Ngày càng thấy xuất hiện lại nhiều