[Funland] Các cụ, các mợ tư vấn giúp em trường hợp này với ạ!

onglaovuonchim

Xe tải
Người ta tung tin được thì cụ cũng tung lại được mà. Kiện cáo làm gì cho mất thời gian tiền của. Cây ngay ko sợ chết đứng, em nghĩ vậy
em không thích kiểu lằng nhằng nói xấu nhau cụ ạ, em muốn dứt điểm đi

onglaovuonchim

Xe tải
Cụ làm NN thì cụ nhờ xx hoặc Sở TT&TT cho nó biên bản xử lý hành chính rồi tung lên mạng cho rõ cái mặt chuột ra. Còn kém hơn thì cụ nhờ hãng xác nhận k có chuyện đó rồi tung hê lên, chạy thêm một hai triệu quảng cáo fb trong thị trấn của cụ cho nó nhục mặt.
em thuộc loại cu tí, cu tèo thôi cụ ơi

biển xanh06

Xe điện
Đây là cơ hội để quảng bá thương hiệu dành cho cụ đấy, trước tiên lưu lại các bằng chứng đối phương tung lên, sau đấy hoàn thiện các giấy tờ khi nhập hàng như hd vat, cocq... sẵn sàng chứng minh nguồn gốc sản phẩm, chất lượng hàng hóa, sau đấy gặp luật sư tư vấn từng bước cho đối thủ lên thớt.

onglaovuonchim

Xe tải
Đây là cơ hội để quảng bá thương hiệu dành cho cụ đấy, trước tiên lưu lại các bằng chứng đối phương tung lên, sau đấy hoàn thiện các giấy tờ khi nhập hàng như hd vat, cocq... sẵn sàng chứng minh nguồn gốc sản phẩm, chất lượng hàng hóa, sau đấy gặp luật sư tư vấn từng bước cho đối thủ lên thớt.
em cũng đã lưu lại, cụ bán jotun em inbox hỏi 1 việc được không?

sakura23

Xe hơi
Vấn đề là cụ nhập hàng ở đâu, npp có có quyền cảnh báo khách hàng nếu cụ nhập ko chính thống mà

biển xanh06

Xe điện
em cũng đã lưu lại, cụ bán jotun em inbox hỏi 1 việc được không?
Cụ nhắn e xem cụ lấy sơn Jotun đại lý nào ở Hn, e xem có chuẩn ko, và cho e biết đại lý nào ở tỉnh đang gây khó dễ cho cụ. E làm đại lý Jotun trên 10 năm rồi. Từ cty tới các đại lý e biết nhiều. Cụ muốn làm đại lý ở tỉnh lên Hà Nội , e dẫn lên vp cty gặp giám đốc Vùng.

onglaovuonchim

Xe tải

Ural 75

Xe tăng
phiếu xuất kho em có, em nhập bên npp trên Hà Nội mà, nhưng mà làm ở quê dân quê không như trên phố cụ ơi,
Cụ nhờ nhà phân phối cấp hàng cho cụ phản ánh lên hãng, thằng pp ở quê cạnh tranh không lành mạnh chả nhẽ hãng để yên?

onglaovuonchim

Xe tải
Vậy cụ thông báo cho khách hàng (fb chẳng hạn) về nguồn gốc hàng, nếu có thể thì tập hợp bằng chứng tbáo cho hãng về việc chơi xấu này, ko chừng hãng nó cho npp nghỉ luôn cụ lên làm npp ấy chứ :). Vấn để kiện tụng thì phức tạp hơn, em nghĩ vậy.
em cũng đã làm việc với quản lý bán hàng của hãng, họ cũng xác nhận là bọn nó làm giả chữ ký rồi, em chỉ muốn làm đơn bắt nó đính chính, xin lỗi công khai thôi

onglaovuonchim

Xe tải
Cụ nhờ nhà phân phối cấp hàng cho cụ phản ánh lên hãng, thằng pp ở quê cạnh tranh không lành mạnh chả nhẽ hãng để yên?
em phản ánh rồi cụ ạ,vấn đề em muốnđưa đơn, bắt nó đính chính, xin lỗi công khai