Các cụ cấp cứu em vụ ổ khóa cửa xe với.

zippo111983

Xe buýt
Có gì đâu cụ ,xe e mua e sửa lỗi nhiều quá ,nhờ kinh nghiệm của cụ e nhờ cu Thái nó xoá lỗi đi là bán ngay được :-"

Con mụ này điêu trẹo , bọc tiền nguyên niêm phong ,đến hôm nay cũng chưa đếm xem bán chác được bao nhiêu nhá :P. Thề : đứa nào mở ra đếm làm dog :P

E đang tính lấy Bim 5 ,con mụ kia gàn nên e cân nhắc lại tài chính đã rồi e lao tiếp
Quả là nguy hiểm thật, đúng là thành phần ba ngơ vì đc cục tiền rơi vào đầu , cụ nên đi khám ở bv xem đầu óc có bị làm sao ko đi chứ , chứ cụ mà thế này thì quả thực là ....... hi hi! Cụ học hỏi kn của em nhưng cụ chưa học hết, lúc nào cụ học hết là cụ sẽ đỡ ngơ đi ngay, ai khôn mà ko có vài lần dại hi hi hi chúc cụ mau mua đc xe ưng ý nhé!

Phuongnstp

Xe máy
E đang tính lấy Bim 5 ,con mụ kia gàn nên e cân nhắc lại tài chính đã rồi e lao tiếp[/QUOTE]

Lấy được BIM thì anh cũng phải thử đó. Lúc bán mà ko bảo với.

Phuongnstp

Xe máy
Cụ Zippo! Cái nút kéo kính trung tâm khi ấn nó chỉ kéo hai kinh bên lái, còn hai kính bên phụ nó ko kéo thì cài đặt thế nào đấy cụ

tuanphong_chip4

Xe tải
Quả là nguy hiểm thật, đúng là thành phần ba ngơ vì đc cục tiền rơi vào đầu , cụ nên đi khám ở bv xem đầu óc có bị làm sao ko đi chứ , chứ cụ mà thế này thì quả thực là ....... hi hi! Cụ học hỏi kn của em nhưng cụ chưa học hết, lúc nào cụ học hết là cụ sẽ đỡ ngơ đi ngay, ai khôn mà ko có vài lần dại hi hi hi chúc cụ mau mua đc xe ưng ý nhé!
Vâng , e chỉ học cái hay, cái tốt của cụ thôi chứ cái kiểu qua sông dí *** vào sóng thì e chịu chả học nổi đâu!
Kính cụ , e học xong rồi ,mong cụ đừng tag e vào cmt của cụ , chân e vốn ngắn ,e thấy mình tự nhiên lùn hẳn đi khi cụ tag e ;;)

Thân ! Chào cụ !

Chỉnh sửa cuối:

tuanphong_chip4

Xe tải
E đang tính lấy Bim 5 ,con mụ kia gàn nên e cân nhắc lại tài chính đã rồi e lao tiếp
Lấy được BIM thì anh cũng phải thử đó. Lúc bán mà ko bảo với.[/QUOTE]
Vâng , khách thích xe em quá ,sáng e phải đi xoá lỗi ngay mà khách lại cưa đòi tự đi xoá bên Thái ,cứ dúi tiền rồi lấy khoá đi, e không kịp báo xóm giềng gần xa!
Kì này e lại có cục tiền nữa rơi vào đầu , chả biết tiêu gì , e sang BIM học cái hay , đẹp của các cụ BIM,hôm nào lấy và fix xong , e alo anh nhé! A thích , thi thoảng a e đổi gió :-"

zippo111983

Xe buýt
Cụ Zippo! Cái nút kéo kính trung tâm khi ấn nó chỉ kéo hai kinh bên lái, còn hai kính bên phụ nó ko kéo thì cài đặt thế nào đấy cụ
Em vẫn chưa hiểu anh nói gì cả? Mai em sẽ alo cho anh!