[Funland] Các cụ chấm Ecopark mấy điểm ạ ?

em cũng nhận được email cập nhật, em up lại cho cụ nào ko nhận đc :))
-----------------------

Ông/Bà xxx Thân mến!
Đến tháng 6/2016, cư dân của phân khu Aqua Bay đã nhìn thấy hình dáng một phân khu sôi động qua công tác thi công khẩn trương các biệt thự, nhà phố, căn hộ và sân golf.

1. Quần thể biệt thự ven hồ Marina Water Front

Công tác lắp đặt cốt pha thép dầm sàn đang được gấp rút tiến hành. Điển hình lô 81 đã hoàn thiện dầm sàn tầng mái, bắt đầu tiến hành xây tường tầng 1.

Hệ thống đường đi quanh nhà phố, biệt thự đang được thi công nền đường.

2. Biệt thự Minosa

Nhiều biệt thự đã hoàn thiện tường, tiến hành công tác hoàn thiện cầu thang các tầng bao gồm các căn: 15 ->18, 52-> 55, 68-> 71, 80, 81, 89-> 91, 125A->128, 147-> 150, 155, 156, 159->163, 165A.

Các căn còn lại đang tiến hành công tác lấp cát đôn nền, thi công dầm sàn.

3. Nhà phố thương mại Thảo Nguyên

Tất cả các căn đều đang tiến hành công tác thi công dầm sàn, đặc biệt có 100 căn đã xây tường tầng 3,4 bao gồm: căn 02-> 12, 15-> 21, 25-> 37, 40-> 43, 69-> 77, 89-> 93, 125-> 131, 138-> 141, 146-> 148, 118-> 121, 151-> 156, 161-> 168.

4. Nhà phố thương mại Thủy Nguyên

Các căn đang được tiến hành công tác dựng cốt pha, đổ dầm sàn các tầng. Đặc biệt có một số căn đang xây tường tầng 1.

5. Khu căn hộ hiện đại West Bay Sky Residences

Toàn bộ 4 tháp đã hoàn thiện phần móng, trong đó:

Tháp D: đang thi công, dự kiến đổ bê tông sàn tầng 4 trước 30/6
Tháp C: chuẩn bị thi công kết cấu cột dầm sàn tầng 1, đang triển khai các công tác chuẩn bị bao gồm giáo an toàn quanh công trình, dọn dẹp tập kết vật tư
Tháp B: đang thi công kết cấu cột dầm sàn tầng 1
Tháp A: chuẩn bị thi công kết cấu cột dầm sàn tầng 1, đang triển khai các công tác chuẩn bị: giáo an toàn quanh công trình, dọn dẹp tập kết vật tư.

Tổng thể khu căn hộ hiện đại West Bay Sky Residences

6. Học viện Golf quốc tế EPGA

Đã hoàn thiện sơ bộ phần trát của câu lạc bộ, đang tiến hành các công tác thi công điện, nước

Sân cỏ đang thực hiện công tác tạo hình hố và các đường golf

Đấy bác ji vào xem kìa

Prusten

Xe đạp
Hôm qua em đi từ Ecopark về khách sạn Pullman ra khỏi nhà lúc 7.15 sáng mà đến nơi lúc 8.30 mất một tiếng 15 phút. Đâm ra đi lại vào thành phố từ Ecopark càng nghĩ càng oải. Mấy cái cầu như Vĩnh Tuy hay Chương Dương lúc nào cũng đông. Đường trên cao thì chỗ xuống big C hay Thanh Xuân cũng tắc kinh niên.

Chả nhẽ biệt tăm tích bên này ko về Hà Nội nữa. Mai mốt con cái nó phải bên Hà Nội thì làm thế nào ?
Em chưa mua được nhà nên chưa về hẳn nhưng trong tháng vừa rồi em đã đi lại nhiều lần Ecopark-Trung Hoà Nhân Chính (vành đai 3), vào các khoảng 6h-7h (sáng), 10h-12h, 15h-18h, chưa lần nào quá 45 phút cụ ạ. Em nghĩ thế là chấp nhận được.
Tất nhiên đường trên cao có cái dở là rủi có tai nạn thì anh em đứng lại chờ hết, ko có đường rẽ ngang dọc để thoát nhưng hy vọng là trường hợp đó ko xảy ra nhiều. Sau này về Ecopark ở chắc sáng trước khi đi làm phải gọi VOV giao thông check đường :).

paraselo

Xe tải
Đấy bác ji vào xem kìa
Nói chung trên này toàn người có hiểu biết về cái gọi là IT. Không ai chấp nhận 1 cái bài Post mà gọi là ko có 1 chút giá trị ( " NO VALUE") như bạn post.

1 cái mail mà các bạn nhận được thuyết phục phải có dạng như thế này. Tôi lấy làm 1 ví dụ:

luvsmile

Xe buýt
em cũng nhận được email cập nhật, em up lại cho cụ nào ko nhận đc :))
-----------------------

Ông/Bà xxx Thân mến!
Đến tháng 6/2016, cư dân của phân khu Aqua Bay đã nhìn thấy hình dáng một phân khu sôi động qua công tác thi công khẩn trương các biệt thự, nhà phố, căn hộ và sân golf.

1. Quần thể biệt thự ven hồ Marina Water Front

Công tác lắp đặt cốt pha thép dầm sàn đang được gấp rút tiến hành. Điển hình lô 81 đã hoàn thiện dầm sàn tầng mái, bắt đầu tiến hành xây tường tầng 1.

Hệ thống đường đi quanh nhà phố, biệt thự đang được thi công nền đường.

2. Biệt thự Minosa

Nhiều biệt thự đã hoàn thiện tường, tiến hành công tác hoàn thiện cầu thang các tầng bao gồm các căn: 15 ->18, 52-> 55, 68-> 71, 80, 81, 89-> 91, 125A->128, 147-> 150, 155, 156, 159->163, 165A.

Các căn còn lại đang tiến hành công tác lấp cát đôn nền, thi công dầm sàn.

3. Nhà phố thương mại Thảo Nguyên

Tất cả các căn đều đang tiến hành công tác thi công dầm sàn, đặc biệt có 100 căn đã xây tường tầng 3,4 bao gồm: căn 02-> 12, 15-> 21, 25-> 37, 40-> 43, 69-> 77, 89-> 93, 125-> 131, 138-> 141, 146-> 148, 118-> 121, 151-> 156, 161-> 168.

4. Nhà phố thương mại Thủy Nguyên

Các căn đang được tiến hành công tác dựng cốt pha, đổ dầm sàn các tầng. Đặc biệt có một số căn đang xây tường tầng 1.

5. Khu căn hộ hiện đại West Bay Sky Residences

Toàn bộ 4 tháp đã hoàn thiện phần móng, trong đó:

Tháp D: đang thi công, dự kiến đổ bê tông sàn tầng 4 trước 30/6
Tháp C: chuẩn bị thi công kết cấu cột dầm sàn tầng 1, đang triển khai các công tác chuẩn bị bao gồm giáo an toàn quanh công trình, dọn dẹp tập kết vật tư
Tháp B: đang thi công kết cấu cột dầm sàn tầng 1
Tháp A: chuẩn bị thi công kết cấu cột dầm sàn tầng 1, đang triển khai các công tác chuẩn bị: giáo an toàn quanh công trình, dọn dẹp tập kết vật tư.

Tổng thể khu căn hộ hiện đại West Bay Sky Residences

6. Học viện Golf quốc tế EPGA

Đã hoàn thiện sơ bộ phần trát của câu lạc bộ, đang tiến hành các công tác thi công điện, nước

Sân cỏ đang thực hiện công tác tạo hình hố và các đường golf
Có thêm khu này nữa thì Ecopark càng tuyệt hơn các cụ ạ. E thấy khu này thích hợp hơn cho an dưỡng nghỉ ngơi chứ làm việc tại Hà Nội thì vẫn còn khá nhiều khó khăn trong việc di chuyển

Nói chung trên này toàn người có hiểu biết về cái gọi là IT. Không ai chấp nhận 1 cái bài Post mà gọi là ko có 1 chút giá trị ( " NO VALUE") như bạn post.

1 cái mail mà các bạn nhận được thuyết phục phải có dạng như thế này. Tôi lấy làm 1 ví dụ:

Cụ xem lại cái email nhé . Em thấy nó pờ rồ hơn cái cụ quote . Email cập nhật tiến độ dự án chi tiết vậy nà cụ cho là ko đủ dk thì nhi cầu cụ cao hơn em

paraselo

Xe tải
Cụ xem lại cái email nhé . Em thấy nó pờ rồ hơn cái cụ quote . Email cập nhật tiến độ dự án chi tiết vậy nà cụ cho là ko đủ dk thì nhi cầu cụ cao hơn em
Ông/Bà xxx Thân mến!

Nằm mơ mà nhận được mail này hả ? :D:D:D:D:D:D:D::D:D::

Ảo tung chảo

Ông/Bà xxx Thân mến!

Nằm mơ mà nhận được mail này hả ? :D:D:D:D:D:D:D::D:D::

Ảo tung chảo

Ý cụ là cụ đang mơ về anh xxx hay việc xxx ạ hêhhe . Chănge nhé pót lên phải để cả tên cụ Paraselo .

Láp xe độp

Xe tải
chuẩn bị mở bán tiêp chung cư cạnh sân golf truc chính aqua đó
Em cũng ở Hưng Yên nên không có nhu cầu cụ ạ :)) Em phi thẳng đường 5 chỉ 30p là đến Hồ Gươm thôi (xe máy). Em làm mảnh đất trong làng gần bà con họ hàng ở cho sướng rồi ;))

hoangky.bg

Xe máy
Website
web.facebook.com
Ecopark thì tuyet voi roi, không khi trong lành thoáng mát

paraselo

Xe tải
Ý cụ là cụ đang mơ về anh xxx hay việc xxx ạ hêhhe . Chănge nhé pót lên phải để cả tên cụ Paraselo .
Nói tóm lại, bạn chém 1 cách lố. Ko cần xxx , bạn có thể xóa đi. Một người có kiến thức sơ cấp về IT cũng biết đây ko phải là mail thật. Tôi ko bàn về chăm sóc của cđt. Có ai đó khoe ko mua abcd. Ở đây nhiều người mua 1 -2 căn thủy-thảo nguyên lắm đấy ạ.

Mr.Mèo

Xe máy
Nói tóm lại, bạn chém 1 cách lố. Ko cần xxx , bạn có thể xóa đi. Một người có kiến thức sơ cấp về IT cũng biết đây ko phải là mail thật. Tôi ko bàn về chăm sóc của cđt. Có ai đó khoe ko mua abcd. Ở đây nhiều người mua 1 -2 căn thủy-thảo nguyên lắm đấy ạ.
E cũng nhận được mail thật từ a Trần Văn Sỹ sale của chủ đầu tư ạ

Hâhha cụ đọc mail của cụ mèo đi hêh. Kiến thức IT của cụ làm em kynh quá

hoacdamduong

Xe hơi
ecopark đẹp.Sau này có đường trên cao từ TT hà nội - ecopark thì chuẩn luôn.

các cụ thạo tin cho em hỏi: về năng lực và chất lượng xây dựng thì nhà thầu Vicin và Thăng Long thì thằng nào hơn ah?

Em hỏi thế vì hiện nay khu Park River và Aqua Bay đang xây thô. Ở 2B, nhà thầu Thăng Long thì chào giá cao hơn và hạng mục xây dựng không có trát luôn mặt trong so với nhà thầu Vicin. Vicin là đơn vị thi công móng khu 2A và có làm nứt móng của mấy nhà bên đó. Sau sự cố này, khu 2B thì Vicin làm tốt hơn và cẩn thận hơn chút xíu với một số nhà.
Vẫn biết là tiền nào của nấy và bên Eco nhiều cụ mợ đầu cơ nên rẻ là quất để xây nhanh còn bán còn chất lượng thì vừa phải là được nhưng mà cũng cần phải có chất lượng tốt cho người đến ở và ít nhất là không có sự cố gãy nứt.

Mr.Mèo

Xe máy
các cụ thạo tin cho em hỏi: về năng lực và chất lượng xây dựng thì nhà thầu Vicin và Thăng Long thì thằng nào hơn ah?

Em hỏi thế vì hiện nay khu Park River và Aqua Bay đang xây thô. Ở 2B, nhà thầu Thăng Long thì chào giá cao hơn và hạng mục xây dựng không có trát luôn mặt trong so với nhà thầu Vicin. Vicin là đơn vị thi công móng khu 2A và có làm nứt móng của mấy nhà bên đó. Sau sự cố này, khu 2B thì Vicin làm tốt hơn và cẩn thận hơn chút xíu với một số nhà.
Vẫn biết là tiền nào của nấy và bên Eco nhiều cụ mợ đầu cơ nên rẻ là quất để xây nhanh còn bán còn chất lượng thì vừa phải là được nhưng mà cũng cần phải có chất lượng tốt cho người đến ở và ít nhất là không có sự cố gãy nứt.
Nhà thầu chính của Aqua là Ecoba mà cụ