[Funland] Các cụ chấm Ecopark mấy điểm ạ ?

vivu89

Xe hơi
Hình như vẫn giao dịch đấy cụ.
Nhưng khu này không thuộc dự án Ecopark, tiến độ không dám đảm bảo.
Vả lại cái tên vạn tuế không hay, nghe tên là em đằng sau quay luôn!
cho em hỏi giao dịch the nào?

Maybach Tàu

Xe container
Em cũng chấm 10 ở thời điểm hiện tại. Thấy mật độ khá thưa so với các khu khác.

Tuanvh39

Xe buýt
Hôm trước em thấy không khí trong khu biệt thự eco ô nhiễm không thua kém gì bên Hà Nội (các chỉ số đo bằng máy ở khu Vườn Tùng) nên k biết chấm bao nhiêu điểm nữa. Ngoài ra, các Cụ nên để ý CĐT đang trồng cây Giáng Hương khá to, liệu họ có khai thác không?

Minhsrr

Xe hơi
Hôm trước em thấy không khí trong khu biệt thự eco ô nhiễm không thua kém gì bên Hà Nội (các chỉ số đo bằng máy ở khu Vườn Tùng) nên k biết chấm bao nhiêu điểm nữa.
Ngoài ra, các Cụ nên để ý CĐT đang trồng cây Giáng Hương khá to, liệu họ có khai thác không?
Vườn Mai hình như gần công trường BUV ; Vườn Tùng hình như gần công trường của Park River, khu biệt thự đảo.. e thấy toàn bộ kv ECP đều mù mịt thì phải.. chạy dọc DT379 bụi mù mịt luôn.. :D

Minhsrr

Xe hơi
Hôm trước em thấy không khí trong khu biệt thự eco ô nhiễm không thua kém gì bên Hà Nội (các chỉ số đo bằng máy ở khu Vườn
Tùng) nên k biết chấm bao nhiêu điểm nữa. Ngoài ra, các Cụ nên để ý CĐT đang trồng cây Giáng Hương khá to, liệu họ có khai thác không?
Em với Cụ mà là CĐT thì có khai thác không ạ? Chắc chắn rồi. Vấn đề nếu có thì phải 1 thời gian nữa và sau đó phải trồng tiếp lô mới nên Cụ băn khoăn làm giề..

Đường bộ

Xe điện

anhduc8805

Xe tải
ngoại trừ khoản đường xá thì chẳng có gì trê được nữa ạ

Tuanvh39

Xe buýt
Em với Cụ mà là CĐT thì có khai thác không ạ? Chắc chắn rồi. Vấn đề nếu có thì phải 1 thời gian nữa và sau đó phải trồng tiếp lô mới nên Cụ băn khoăn làm giề..
Các cây bé đã trồng rất gần các cây lớn rồi Cụ à. Họ trồng gì mà khoảng cách dầy thế nhỉ?

Minhsrr

Xe hơi
Các cây bé đã trồng rất gần các cây lớn rồi Cụ à. Họ trồng gì mà khoảng cách dầy thế nhỉ?
Cụ đang nói ở kv nào ạ? Dân Văn Giang nghề trồng với chăm cây thì khỏi phải bàn nhiều . ECP đang trong quá trình định hình nên việc bứng cây, đánh chuyển ươm giữ mật độ dầy mỏng.. thì phần đa cũng chưa fix hẳn Cụ ạ . Trồng nay mai lại vác đi chỗ khác ngay được ý mà . Cụ thấy hiện kv đầu cầu BHH đang mở rộng đường nội khu, cây 2 bên đường 379 dẹp hết đi chỗ khác đấy thôi. Kv Westbay cũng đang rầm rộ chỉnh trang vỉa hè ,cảnh quan, cây cỏ.. cbị đón cư dân tháp D nhận bàn giao nhà trong khi nhìn phối cảnh thì em thấy 2 kv cây xanh 2 đầu dãy C và D Thủy Nguyên nếu đúng sẽ là nơi quy hoạch kv để xe ô tô cơ ạ! Khả năng cao sau khi dân cư về đông mới triển khai làm, lúc đó họ lại đánh chuyển hết cây đi ý chứ!