[Funland] Các cụ chạy Limousine chậm lại được không?

network

Xe buýt
Em đi trên đường nhìn thấy mấy cụ quan tài bay này là tránh từ đằng xa, cứ tưởng các cụ chỉ chạy ẩu trên cao tốc mà hôm nay gây tai nan cả trong phố.

Mong các cụ nghĩ đến cộng đồng xã hội nhiều hơn thay vì chạy xe chỉ để được việc của mình gây hại cho người khác. Hi vọng cộng đồng góp 1 tiếng nói để giảm tai nạn và danh xấu quan tài bay sẽ được xóa dần theo thời gian.

phuongmit

Xe cút kít
Mấy con quan tài bay này nó chạy như cho kịp giờ đầu thai, sáng đi ở Nguyễn Trãi e hay gặp, cứ tránh xa nhất có thể

Quiet Storm

Xe buýt
Bác tài có thể muốn chạy chậm
Nhưng chủ doanh nghiệp và đối thủ chạy cùng tuyến họ không cho :-s

vneseman

Xe lăn
Đã gọi là quan tài bay thì sang mà chạy châm được cụ. Làm chặt thì bố bảo bọn nó cũng chẳng dám chạy láo thế, đây dung túng thì nó tha hồ tác oai tác quái.

network

Xe buýt
Bác tài có thể muốn chạy chậm
Nhưng chủ doanh nghiệp và đối thủ chạy cùng tuyến họ không cho :-s
Em nghĩ ko giàu hơn được khi kiếm tiền bất chấp sinh mạng của mình như vậy, do nhận thức thôi cụ à.

phuongmit

Xe cút kít
Chạy phố kể tội cả mấy con lợn chạy xe tuyến với đón hs nữa, xe 45 54 chỗ mà chúng nó còi hơi tầm phụ nữ với người cao tuổi giật mình có khi ngã ra đường luôn

Euro2CityStar

Xe lăn
Em đi trên đường nhìn thấy mấy cụ quan tài bay này là tránh từ đằng xa, cứ tưởng các cụ chỉ chạy ẩu trên cao tốc mà hôm nay gây tai nan cả trong phố.

Mong các cụ nghĩ đến cộng đồng xã hội nhiều hơn thay vì chạy xe chỉ để được việc của mình gây hại cho người khác. Hi vọng cộng đồng góp 1 tiếng nói để giảm tai nạn và danh xấu quan tài bay sẽ được xóa dần theo thời gian.

hố hố
nếu đua F1 ở mỹ đình .
dù vè thứ 3 vưỡn được giải .

còn đua limo mà về nhì thì cạp đất

Euro2CityStar

Xe lăn
em thì đề nghị mấy ô bán đất mua đc con ô tô đi chậm chậm nhưng lại thích ép sát làn trong của xe máy.
sợ nhất là bọn đấy .
lũ thợ dậy giờ cũng chỉ thích làm việc với chúng nó . dễ kiếm tiền

Trungpv

Xe tăng
Em đi vài lần xe limo này sợ luôn, tài xế chạy khiếp thật. chất lượng ko đúng với cái tên Limo cho lắm :)

Kurumavn

Xe tải
ban đầu hung thần xa lộ được biết đến là các anh tải 3,4 chân. Bây h mấy anh quan tài bay hoạt động cả trong phố nữa thì hết chỗ an toàn, bất cứ ai có thể mất mạng bất cứ lúc nào ngoài đường nếu gặp mấy anh này.

Quiet Storm

Xe buýt
Em nghĩ ko giàu hơn được khi kiếm tiền bất chấp sinh mạng của mình như vậy, do nhận thức thôi cụ à.
Cụ với em ngồi sau bàn phím và công ăn việc làm ổn định hàng tháng thì nói làm gì :D
Em không bênh vực tài xế quan tài bay.
Nhưng nhìn ở 1 hướng khác:
- chủ doanh nghiệp ép thời gian chạy tuyến.
- xe của doanh nghiệp khác chạy nhanh họ vợt hết khách (lâu lắm rồi em không đi xe khách, nên chả biết còn tình trạng bắt khách dọc đường không nữa).
- bank họ đòi tiền hàng tháng trả góp xe.
Chứ cứ bình bình, tà tà kiếm cơm thì đã không có nhiều vụ tai nạn đau lòng như thế này...

hiepchiken82

Xe tăng
mấy xe này có phải là lách luật để đi vào phố đón khách ko các cụ, công nhận chạy như tào tháo đuổi

phuongmit

Xe cút kít
Cụ với em ngồi sau bàn phím và công ăn việc làm ổn định hàng tháng thì nói làm gì :D
- xe của doanh nghiệp khác chạy nhanh họ vợt hết khách (lâu lắm rồi em không đi xe khách, nên chả biết còn tình trạng bắt khách dọc đường không nữa).
Chứ cứ bình bình, tà tà kiếm cơm thì đã không có nhiều vụ tai nạn đau lòng như thế này...
Ơ thế là bao nhiêu cứ đổ hết cho e phải kiếm tiền là xong à cụ :))

network

Xe buýt
Nghề lái xe không thiếu việc cụ à, cứ chạy chậm lại 1 chút là ổn, nhận thức của anh em Limo ổn chút tự động chạy chậm lại là chủ cũng phải thua cụ à.

Quiet Storm

Xe buýt
Ơ thế là bao nhiêu cứ đổ hết cho e phải kiếm tiền là xong à cụ :))
Thì đấy... Đâm người ta xong kiểu gì chả đến thăm hỏi phúng viếng với bài vở quen thuộc "bác thông cảm... miếng cơm manh áo em phải chạy như chó đứt xích... bác thông cảm rút đơn giúp em " :))

phuongmit

Xe cút kít
Thì đấy... Đâm người ta xong kiểu gì chả đến thăm hỏi phúng viếng với bài vở quen thuộc "bác thông cảm... miếng cơm manh áo em phải chạy như chó đứt xích... bác thông cảm rút đơn giúp em " :))
Trộm cướp giết người cũng có thể đổ tại e nghèo mà bác lại giàu quá, e đang tái phân phối chứ e cũng bất đắc dĩ mới làm thế :))

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]
Các bác lái Limousine tuyền là 40 trở lên. Các bác ấy k nghe lời can gián đâu. Nói mãi rồi mà tình trạng càng ngày càng trầm trọng hơn.

ILikeCar

Xe tải
Em bị một lần chạy trên cao tốc 5B xe này tạt đầu em phanh dúi dụi, em đang chạy làn giữa.
Chiều về gặp ngay vụ tai nạn giữa 1 xe limousine và bác camry.