Các cụ cho e hỏi dây cao áp spark van này là xịn hay đểu?

mrqpro

Xe tải
E vừa mua bộ dây cao áp này tại cửa hàng Mast 18 nguyễn công trứ sáng nay. Về bóc ra thay cho xe thấy dây nó cứ lởm lởm, keo lem nhem, chữ in cũng xấu, chả có chữ GM gì trên dây cả. Lúc mua e hỏi kỹ có phải hàng GM không? Nhân viên bán hàng nói là hàng chuẩn GM, 380k, e chẳng biết giá cả thế nào nhưng nghĩ hàng GM-daewoo đồ cũng rẻ, với hàng Mast này uy tín trên OF nên yên tâm. Lúc đấy hàng để trong túi nilon nên ko nhìn rõ mấy chỗ keo lem nhem dc. E đem so với bộ dây cao áp cũ trông thấy bộ mới này kém hơn hẳn về cảm quan. Bộ cũ chữ GM in sắc nét, ko thấy keo lem nhem.
Các cụ cao thủ xem giúp e đây có phải hàng đểu ko, trông lởm quá!

Đoàntb86

Xe đạp
em cũng đang có ý định đầu tư bộ dây này, xem cụ đăng cũng thấy phân vân.

vinhangthu

Xe buýt
Giá này e nghĩ là cũng dùng ổn rồi

mrQuick8x

Xe điện
Chà,trước em cũng mua ở đây nhưng ko để ý kĩ.để chiều ra xe xem lại xem thế nào.

mrqpro

Xe tải
E ko quan trọng đắt rẻ, nếu bán đúng hàng chính hãng đắt hơn e cũng mua. E nghĩ đây ko phải hàng GM xịn. Hàng Mast uy tín trên này lâu rồi nên e tin tưởng, hỏi nhân viên bán hàng nói chắc nịch là hàng GM.

lenguyen_1983

Xe điện
E mua nhà mast bộ này ngày xưa. Nó ko như bộ xịn đâu cụ khác nhau từ cái chất cụ ạ.

Website
dienmayxanh.com
nhìn thế chắc ko phải hàng GM rồi, keo kiếc, chữ nhìn lem nhem quá.

Không phải hàng GM cứ nói ko phải, cái kiểu ậm ờ không rõ ràng thì thua luôn.

Nhà Mast vào phản hồi cho anh em yên tâm với ạ.

thaison2008

Xe container
E vừa mua bộ dây cao áp này tại cửa hàng Mast 18 nguyễn công trứ sáng nay. Về bóc ra thay cho xe thấy dây nó cứ lởm lởm, keo lem nhem, chữ in cũng xấu, chả có chữ GM gì trên dây cả. Lúc mua e hỏi kỹ có phải hàng GM không? Nhân viên bán hàng nói là hàng chuẩn GM, 380k, e chẳng biết giá cả thế nào nhưng nghĩ hàng GM-daewoo đồ cũng rẻ, với hàng Mast này uy tín trên OF nên yên tâm. Lúc đấy hàng để trong túi nilon nên ko nhìn rõ mấy chỗ keo lem nhem dc. E đem so với bộ dây cao áp cũ trông thấy bộ mới này kém hơn hẳn về cảm quan. Bộ cũ chữ GM in sắc nét, ko thấy keo lem nhem.
Các cụ cao thủ xem giúp e đây có phải hàng đểu ko, trông lởm quá!

Tự nhiên cụ thay làm gì ạ!

mrqpro

Xe tải
E mua nhà mast bộ này ngày xưa. Nó ko như bộ xịn đâu cụ khác nhau từ cái chất cụ ạ.
Cụ cũng mua y hệt bộ của e ah? E thấy ae trên OF hay bảo nhau ra đây mua đồ nên cũng yên tâm ko soi kỹ hàng, về lấy ra mới thấy nó lởm quá. Bộ này dùng ra j ko cụ?

mrqpro

Xe tải
nhìn thế chắc ko phải hàng GM rồi, keo kiếc, chữ nhìn lem nhem quá.

Không phải hàng GM cứ nói ko phải, cái kiểu ậm ờ không rõ ràng thì thua luôn.

Nhà Mast vào phản hồi cho anh em yên tâm với ạ.
Ậm ờ đâu cụ. Lúc e hỏi ông nhân viên có dây cao áp cho spark ko, ông ý bảo có. E hỏi giá và hỏi có phải hàng GM chính hãng ko. Ông ý bảo hàng GM chính hãng, 380k. Xong e đưa tiền, ông ý đưa cho cái phiếu giao hàng đã thu tiền bảo ngồi chờ. Mấy phút sau ông anh ở bàn khác lấy hàng ra đưa cho e.
Mà ở đây bán hàng cũng lạ. Thường thì khách hỏi mua j thì đem ra cho người ta xem, đây chả thấy bày hàng j bên ngoài cho tiện xem. Chỗ tiếp khách mấy nhân viên ngồi bàn máy tính, khách hỏi thì tra trên hệ thống, chả thấy mang hàng ra cho xem trước.

lenguyen_1983

Xe điện
Cụ cũng mua y hệt bộ của e ah? E thấy ae trên OF hay bảo nhau ra đây mua đồ nên cũng yên tâm ko soi kỹ hàng, về lấy ra mới thấy nó lởm quá. Bộ này dùng ra j ko cụ?
Dùng bộ xịn theo xe ngon hơn hặc cụ muốn xịn hẳn thì sang Gm mà mua

Kts Già

Xe buýt
Làm ăn kiểu đông khách nên thế ý mà. Chủ nó ko thế nhưng nhân viên nó thế. Mua hàng kiểu ko đc check hàng xem thế nào nghĩ cũng cay nhể. Hàng GM bjo bán đầy ý mà cụ. Lên gu gồ seach chỗ nào rẻ mà cam kết thì mua thôi.

lenguyen_1983

Xe điện
E thấy xe ăn xăng. E thay lọc gió động cơ, bugi, lọc xăng thấy xe ăn ít đi nhưng vẫn nhiều hơn bình thường. Hôm nay tiện đường đi qua Mast mua bộ dây cao áp này thay nốt xem sao.
Mùa này xăng ăn khiếp lắm cụ ạ. Xe em mùa đông đi 1 tuần chạy oè ra hết 500k xăng giờ 1 tuần nó xới hết 1 củ. Xe em morning at nhập

Website
dienmayxanh.com
Không biết do cảm giác hay sao chứ bữa em buồn buồn đổ xăngE5 92 thấy có vẻ nhanh hết hơn khi đổ xăng 95 ạ.

Mùa này xăng ăn khiếp lắm cụ ạ. Xe em mùa đông đi 1 tuần chạy oè ra hết 500k xăng giờ 1 tuần nó xới hết 1 củ. Xe em morning at nhập

mrqpro

Xe tải
À xe em nó ăn xăng lâu rồi. Thay lọc xăng, lọc gió, bugi xong thấy nó ăn ít đi. E thay nốt bộ dây cao áp luôn, vì bộ cũ cũng lâu lắm rồi

mrqpro

Xe tải
Làm ăn kiểu đông khách nên thế ý mà. Chủ nó ko thế nhưng nhân viên nó thế. Mua hàng kiểu ko đc
check hàng xem thế nào nghĩ cũng cay nhể. Hàng GM bjo bán đầy ý mà cụ. Lên gu gồ seach chỗ nào rẻ mà cam kết thì mua thôi.
Chủ ko thế thì bác nào tag các bác Mast vào đây xem bác ý trả lời sao, có đền cho e bộ xịn ko. E cũng ko có ý định bắt đền vì bộ này e bóc ra rồi

ramada

Xe điện
Hàng xịn đấy cụ; ko cứ phụ tùng này mà nhìn chung hàng cho matiz hoàn thiện hơi kém, ko chau chuốt kỹ càng như các xe phân khúc cao hơn; em chưa dùng các xe phân khúc cao của GM chứ đồ Matiz em mua thấy hàng gì cũng có vẻ thế; dây cao áp này em mua chỗ khác cũng y hệt của cụ.

mrqpro

Xe tải
Cụ nhầm. E nghĩ hàng phụ tùng nó có nhiều loại. Bộ dây cao áp cũ của e có in chữ GM, chữ số in sắc nét, keo cũng ko lem nhem toè toẹt thế này.